Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
tieuphiphi replied on 01-21-2008 21:30 | Locked
,
Không danh không rượu không tiền Quê hương không có biết miền nào đi.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tuan replied on 01-21-2008 23:36 | Locked
Vậy là mình sắp có sáo rồi, hôm nay 22/01 đã gửi sáo chưa bác MHM ? Bác OK một tiếng là mình chuyển khoản cho bác ngay.
Yêu chân thật đời cho là ngốc Yêu chung tình đời gọi là ngu Yêu giả dối đời cho là lừa đảo Yêu qua đường đời gọi đứa sở khanh.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
gửi sáo cho em chưa mấy anh
canary
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tuan replied on 01-22-2008 21:34 | Locked

Bác MHM đâu rồi nhỉ !!!

Yêu chân thật đời cho là ngốc Yêu chung tình đời gọi là ngu Yêu giả dối đời cho là lừa đảo Yêu qua đường đời gọi đứa sở khanh.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tieu_kiem replied on 01-23-2008 0:46 | Locked
Em thấy trên những chổ khác, người ta bán hàng qua mạng thì phải nhận tiền trước mới giao hàng.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

đã gữi sáo rồi, tạm thời dòng f1 này nhận hàng rồi mới gửi tiền.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
bachlong01 replied on 01-23-2008 2:33 | Locked

em nua!

em cung can mua 1 cay tuong doi mot chut.nhung nhe tien thui vi em kho khan ma(co le loai 50k la duoc roi).hehe!

Em o HN thi phai toi dau nhan sao' cac bac nhi?

nho cac bac chi giup.

Xin da ta.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 01-23-2008 21:17 | Locked
Nếu đuợc thì MHM có thể thông báo cho mọi người biết là loại sáo này còn hay hết, giá cả thế nào ? Để mọi người khỏi chờ và đặt hàng tiếp.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Anh MHM cho em biết địa chỉ để em gửi tiền. ĐC trên cây sáo em mất rồi. Và cả số Đt nữa
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
saohanoi replied on 01-26-2008 7:49 | Locked
Đã nhận được sáo của mhm gửi ae tại hn. Cảm ơn b đã cho ae mở rộng tầm mắt, đặc biệt là cây 11 lỗ. Thật tuyệt!Yes
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Các bác ra bất cứ ngân hang nào để chuyển tiền, Vietcombank càng tốt, thủ tục rất đơn giản. Đừng gưỉ qua Bưu địện.

Cây bác thâyboi bị trả về, MHM sẽ sửa lại đc rồi gửi lại cho bác.

Tạm thời tất cả ai nhận sáo gửi thêm 10k EMS, vì giá gửi cao hơn nên dòng f2 sẽ ghi rỏ. Riêng 4 cây sáo HN gửi 15k nhé.

MHM đã ghi số TK và Tên user trên chử ký, Để mọi ngươi dể thấy.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
foolagain replied on 01-27-2008 8:42 | Locked

Có nơi khi nộp tiền vào tài khoản sẽ hỏi thêm địa chỉ ngaan hàng mở TK : tại,,,,,

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

chào bác MHM !

Tại hạ đã nghe các bác ở diễn đàn đặt sáo của MHM mà lòng cũng nôn nao theo . Biết là MHM bận rộn cho việc ôn thi học kỳ mà vẫn chịu khó làm sáo cho mọi người . Tại hạ kính phục lắm . Mong có ngày gặp mặt để được thọ giáo MHM về kỹ thuật làm sáo cũng như kỹ thuật thổi sáo .

DTHDS.

桃花影落飞神剑 碧海潮生按玉箫
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-27-2008 22:55 | Locked

hic có mấy ngày ko vào mà mấy bác đi dc cả trang rùi

em o sai gon bác MHM ui! thui để sau tết thui giò em về we rùi bũa nào gặp bác o cung văn hóa la ok ke rùi.

cám un bác sao nhựa heng! em khoet hu 1 cây rùi khoét nhầm hic tiếc ngẩn tò te!

chúc các bác 1 ngày vui vẻ

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-27-2008 22:58 | Locked
ah em wen mất đến ngày nhân sáo em gửi cho cho bác lun!em hổng có cái tài khoàn nào cả hihihi!dù zi cũng để sau tết em liên lạc lại với bác!
Page 12 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net