Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 01-29-2008 1:14 | Locked
may thía hihi, hum nay vừa hết tháng học quân sự, online đúng dịp cuối tháng 1 nên vẫn giá ưu đãi, vậy bác giúp em nhé, ở miền bắc đang lạnh và khô lắm, bác giúp em quấn dây luôn cho sáo để đỡ nứt thì tốt quá, em là Nguyễn Hoàng Việt, dc: phòng 306, nhà D2, tập thể quân khu thủ đô đoàn 781, ngõ 164, Vương Thừa Vũ, Hà nội
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
một cây động tiêu mấy anh làm giá khoảng bao nhiêu vậy anh.
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Gà trống xin đăng kí !!!!Big Smile Em ở Hà Nội ,địa chỉ 23 ngõ 139 Tân Mai , Số DĐ 0962466713 ,nick shiva_59_59 bao giờ có sáo thì gọi em gấp!!!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
em gửi tiền qua bưu điện rồi nhe anh MHM
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-30-2008 4:53 | Locked

em lam dc 1 cây rui bác sao nhựa ui!thui tút lắm!cám un bác nhìu hen!làm được cây sao nghe chửi suốt 1 ngày hichic!em hổng dám làm nữa

to:bác MHM :cây em đặt sau tết em lấy nha!hihi

chúc các bác 1 ngày vui vể! 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-30-2008 7:36 | Locked
hong hỉu sao làm cây A=445 nó lại ra A=440 hả mấy bác
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

vậy là mừng rồi, chứ làm chuẩn 445 mà nó lên 450 thì mới mệt, từ 440 muốn lên 445 bác chỉ cần khoét rộng đường kính các lỗ bấm ra 1 tí là nó vèo lên 445 ngay đó mà, làm cho cao lên bao giờ cũng dễ hơn làm cho nó thấp xuống vì phải đắp vá tùm lum.

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-31-2008 8:02 | Locked

khoét lên rộng hoác !thủi xì hết hơi ma sao thủi nui ha bác.em thấy cây bác tặng em cái lỗ to chả bá thủi tí.hụt hơi hic.nên bây giờ để trưng làm kỉ niệm rùi hihi

cây đó của bác chuẩn 445 nên nghe khác mấy cái sáo em làm wá .hic

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hoangtube replied on 01-31-2008 8:20 | Locked

Đợt sáo f1 của MHM làm quá tốt luôn, nếu so với các sáo của thầy TTTrung hay chỗ cô Phương Bảo thì sáo Damsan hơn hết về mọi mặt, mà giá sáo của thầy Trung tới gần 100k-200k cộng với lựa sáo kinh nghiệm đầy mình và cô bán sáo ko thân thiện. Sáo Damsan làm được gởi tận nhà và có tình cảm anh em hơn. Nếu giá 50k-100k e là quá rẽ !

Mình nghĩ đợt sáo f2 này nên tăng biên độ giá, từ 70k-300k, với cây 300k là siêu tốt đc anh em bình chọn ---> bán đấu giá.(nếu là tui thì 300k tui sẳng sàng chấp nhận đề lấy cây tốt nhất !)

Mục đích ko phải để kinh doanh, vì 100k ko thể sống qua 1 ngày ở SG này, nhưng chúng ta cần phải đầu tư hơn nữa cho những kế hoạch lớn sau này.  

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 02-01-2008 7:50 | Locked

em đồng ý va cũng không đồng y với bác tube

mục đích kinh doanh là đúng hêhe.nhưng đám thủi sáo toàn là nhà nghèo

hi vọng các bác cân dối giá với mỗi thành viên .nhìn mà nói giá thui

hê hê .bac MHM khi nào bác tube mua bác cứ nói giá cao lên khoảng 1 vài chai zì zì đó hê coi như bác tube mua tang em lun.lần sau em dc mua mien phí

ke ke 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

hix! MHM bán sáo ko bao giờ dám lên cao hơn 200k đâu.

Dự kiến giá saó sắp tơí là 90>110 k thôi. Với mức giá này MHM thấy phù hợp với mọi người nhất.

Hôm nay là 1/2 ngày chính thức khoá sổ giá saó 50k, ngày mai MHM sẽ tổng hợp danh sách cuối cùng trong tháng.

Từ nay trở đi MHM sẽ ko nhận đơn hàng đặt trước nửa, thay vào đó là MHM sẽ công bố sáo đã thành phẩm lên kèm theo hình ảnh và mã số lên dđ. Từ đây mọi người sẽ có nhiều cơ hôị lưa chọn cho mình và thấy được sp trước khi mua.

Làm theo cách này MHM thấy lợi cho đồi bên, khách hàng thì an tâm về sp, ko phải đơị lâu vì mua sp đã hoàn tất nên có thể đặt mua ngay trong ngày và nhận sp ko quá 1 tuần. MHM thì ko bị gò bó hoặc bị thúc ép về mặt thời gian => sáo ra lò sẽ đc kỹ hơn.

Anh Hoangtube cũng đừng so sánh sáo em với sáo mọi người. Vì MHM thấy chắt luợng và mẩu mã sáo còn  khá khiêm tốn so với nhiều loại khác. Nếu đặt trường hơp làm ra môt cây đỉnh nhất thì giá 1tr em cũng ko bán, chỉ để dành tặng trong những dịp đặc biệt. Anh Ruà hiện đang giữ 1 cây giống như thế. Đang tìm một căy như vậy cho anh Hoangtube một cây tuyệt đỉnh mà chưa ra.

Sắp tới đây do saó nhựa vô bs nội trú nên chắc ko còn làm tiêu thường xuyên nữa. Nên MHM sắp ôm luôn làm Tiêu. hiện tại MHM đã chuẩn bị nguồn trúc tốt đễ ra lò những cây tiêu tốt. Với giá dự kiến là 200>250k. cách nhận đơn hàng cũng như sáo.

Hy vọng được mọi người ủng hộ....

Page 14 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net