Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tuan replied on 01-28-2008 2:51 | Locked
To bác MHM, mình đã nhận đc sáo của bác rồi, và hôm nay, 29/01 mình đã chuyển tiền cho bác theo giá đã thỏa thuận và theo địa chỉ TK mà bác đã post lên diễn đàn. Chúc mừng cho sự hợp tác của chúng ta, tui tin rằng chúng ta sẽ còn hợp tác lâu dài. Qúi bằng hữu nào thích sáo trúc mà chưa có cây sáo tốt hãy nhanh đặt bác MHM đặt cho mình một cây để cùng thổi và trở thành thành viên của Đam San để cho diễn đàn này càng thêm xôm tụ các bác nhé !
Yêu chân thật đời cho là ngốc Yêu chung tình đời gọi là ngu Yêu giả dối đời cho là lừa đảo Yêu qua đường đời gọi đứa sở khanh.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Khởi động dòng sáo f2. Vài hình ảnh trúc f2 đã qua xử lý.

Giá sáo f2 dự kiến dao động trong khoảng 90k>110k tuỳ theo mỗi loại.

Còn 3 ngày của tháng 1, giá saó vẫn giữ 50k. Tranh thủ đăng ký  nha các bác..

saotrucdamsan
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Em mới học lớp 7 làm sao có tài khoản mà gởi cho anh, sáo em nhận rồi tốt lắm anh MHM cứ cho em địa chỉ để gửi tiền hoặc em lên cung văn hoá lao độngj đưa tiền cho anh nhé, chù nhật này 3/2/08 em sẽ lên trên đó đó. Anh có lên không?
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 01-28-2008 22:59 | Locked
đâu cần phải có tài khoản, mới nạp được. Chỉ cần ra ngân hàng gần nhà, nói với nó là cần chuyển tiền vào tài khoản đó là người ta hướng dẫn cho.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 01-29-2008 0:17 | Locked
bac MHM cứ xếp em vào danh sách mua sáo nhé, em đặt 1 cây do 6 lỗ giá 110k + phí vận chuyển, he he càng thẳng càng tốt bác nhé, em không biết phí vận chuyển là bao nhiêu nên bác cứ cộng các loại chi phí rồi cho em gửi. Bao giờ xong thì bác cứ báo em biết em gửi tiền
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

to saothan_hoangduocsu: bên dưới mỗi baì viết MHM đều có ghi đc, cung van hoa lao dong nghỉ tết rôì, nên MHM ko lên đó nữa, cứ gửi vô đc đó cũng được.

To bác Tieusao: còn trong tháng 1 nên giá vẫn 50k cho bác+ 15k EMS (miền Bắc) or 10k EMS (miền Nam)

Ai đặt saó thì nhớ ghi ngay thêm đ/c thường trực nhất đễ nhận sáo . Như vậy MHM mới ghi chú vào sổ ngay đuợc.

MHM đang tập khắc tên lên sáo, nếu thành công thì có thể đáp ứng yêu cầu khắc chữ lên sáo của mọi ngươì. ( không khắc thơ he he)

Page 13 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net