Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
saohanoi replied on 01-19-2008 4:29 | Locked
B cần thì b pải gọi cho người ta chứ
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 01-19-2008 6:28 | Locked
bác MHM hay bác Lee giúp em 1 cây sáo do 6 lỗ giá 100k nhé, cây trước của em âm nghe loãng mah lên cao lại khó, hơn nữa nó đã đột ngột ra đi. các bác giúp em cây tốt tốt nha, bác lựa cho em cây càng thẳng càng tốt, nếu nó không thẳng tuốt từ đầu đến cuối được thì bác bố trí lỗ nhìn trực diện nó thẳng cũng được. nick em là congtu_aohoa_1502@yahoo.com, hiện em đang học quân sự nên ít vào net, lại ko có mobie. có gì thì  bác nhắn tin vào nick đó cho em, các bác có thể giúp em trước tết được không,  ah nếu dc thì bác quấn dây  cho  em nhé, mong sớm nhận được hồi âm các bác.
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hiện tái f1 đã hết, vừa đủ giao cho mọi người. các Bác ráng đợi f2 nhé.

ngày mai MHM sẽ gửi sáo f1,khi gửi xong thì MHM báo bác bác để gửi tiền.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
cây Ton C của em bao nhiêu dậy
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
tieusao replied on 01-19-2008 19:09 | Locked
music_heal_mysoul:

Hiện tái f1 đã hết, vừa đủ giao cho mọi người. các Bác ráng đợi f2 nhé.

ngày mai MHM sẽ gửi sáo f1,khi gửi xong thì MHM báo bác bác để gửi tiền.

vậy cho em hỏi là bác bao giờ làm sáo đợt f2 vậy, khi nào làm thì bác cho em đăng ký đầu bảng nhé, hix tết này hông có sáo rùi Sad, hay bác cố giúp em đi, tết mah hông có sáo thì bùn lắm
*~*~*~* đạp tuyết tầm mai *~*~*~*
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Còn lâu nhé !  Gà Trống đăng kí đầu bảng f2 đấy.Cấm thằng nào tranh chỗ DevilAngry

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-20-2008 3:46 | Locked

hic cây em đang ki đâu bac ui?

mấy cây sao đẹp thiệc để 1  cây  đi bác!

hichic xem xong mấy cây sao máy treo mất tiêu.chi trách cai may của em nó thiếu ram>_<Confused

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 01-20-2008 3:50 | Locked

ah !wên mất em còn phải cảm ơn bác sáo nhựa tặng em mấy cây truc về làm sáo nữa!

mà bác MHM bác cứ để cho em 1 cây đi vì sáo em làm thường thủi rất tệ

biibi may bác chúc các bác vui vẻ

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 01-20-2008 10:40 | Locked
hoanh nghênh bác đã gõ dấu tiếng việt he he he....tuần sau lên sẽ có 1 vài cây trúc tương đối cho bác, trúc tốt làm sáo thì tui hỏng có, he he he
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
tieuphiphi:

Xin lỗi huynh, đệ có việc bận mấy bữa, giờ xong rồi. Địa chỉ đệ 48/17A khóm 2 - phường - thị xã vĩnh long - tỉnh vĩnh long. Số điện thoại 070221835, chừng nào huynh alô là đệ gởi tiền liền, cám ơn huynh rất nhiều

bác ở phường mấy, ghi rỏ hộ mình...

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

danh sánh gửi sáo đây:

-huongtoi_mattroi_16687 : ĐINH BÁ ĐOÀN (ĐỀM) XÃ HỒNG PHONG huyen NINH GIANG tinh HẢI DƯƠNG

Mạnh(tieukhach), sáo hà nội, vô danh: cô Bùi Thị Liên, đội 7, xóm lò, Đình Thôn, Mĩ Đình, Từ Liêm, Hà Nôi.

thầy bói lang thang:Dưong Xuân Đức,nhà 417a, tiền phong 2, Nam Định
Thanhnhật :184B Mạc Thanh Đạm, Huyện Long ĐIền,Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu( bổ sung tên họ đầy đủ hộ anh nha Nhật)

Tieu phi phi:Tạ Thành Đạt,Địa chỉ đệ 48/17A khóm 2 - phường? - thị xã vĩnh long - tỉnh vĩnh long. Số điện thoại 070221835( bổ sung phường)

sao thần hoang duoc su 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q.Tân Phú,TP.Hồ Chí Minh( cho mình họ tên thì mới gửi được)

tuan vinh long:Nguyễn Minh Tấn, Phòng Tài Chính Kế Hoạch huyện Trà Ôn, tỉnh Vĩnh long : 090 9876071.

kẻsănmồi: Lĩnh, Phú yên

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanh replied on 01-20-2008 21:22 | Locked

ở trên là những địa chỉ đã gửi rồi hả bác?? vậy chừng mấy ngày thì tới Hà Nội hả bác?? hết thứ 4 tuần sau là em về quê ăn tết rồi! không biết có kịp nhận không!!!???

còn tiền thì tên saohanoi nó sẽ gửi vào cho bác! để em thúc bách hắn gửi !! 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
toi nay hoac sang mai moi gui, tuan sau thi kịp mà.Tuần này thì hơi nguy.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
sao than hoang duoc tên thật là Nguyễn Hồng Quân nha!
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

thank mhm nhe ! gan tet nen ban wa chang co thoi gian len net nua~! thank ban nhiu vi tet den noi rui ban ron la the van danh thoi gian lam sao cho anh em  ^^

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Page 11 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 9 10 11 12 13 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net