Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thanhtamphothienchu:

không biết sáo của em chừng nào mới có vậy bác thoong!!!

>"<

em mong tin của bác hoài mỏi cổ lun nè...

hic hiccc

chắc chắn là thứ 4 này là sáo của bác làm xong! bác chuẩn bị tinh thần cho em nhé! nhắn cho em địa chỉ chính xác , cócả số đt để em gửi bưu điện!  Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đảm bảo có để nhà chú mang đi kịp mà! yên tâm đê! hic chú mà ko giục là anh cũng lần chần! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
đã chuyển khoản cho anh!!!      Vậy là sắp có sáo thổi rùi!! hì hì
LangTuDocCo
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Về khoản thanh toán nì thì em chưa làm lần nào hết. Anh chỉ giùm em nhé.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Cháu muốn mua 1 cây sáo để thổi những note cao. Chú làm giúp cháu nhé. Hết bao nhiêu chú cho cháu số tài khoản của chú, cháu sẽ chuyển khoản cho chú trước. Thanks chú!

Đ/C:

Nguyễn Quân - lớp 05t3 - đại học bách khoa Đà Nẵng - 54 Nguyễn Lương Bằng - phường Hòa Khánh - quận Liên Chiểu - tp. Đà Nẵng.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
1 cây sáo cho các bạn mới tập, giá là 150k , nếu chấp nhận thì mình mới nhận làm, và mình sẽ gửi qua bưu điện, còn bạn sẽ thanh toán qua Vietcombank! Geeked hic mà mình cũng chưa hiểu lắm về yêu cầu của bạn, hic để thổi những nốt cao nghĩa là sao nhỉ? Tongue Tied
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

namddk:
Về khoản thanh toán nì thì em chưa làm lần nào hết. Anh chỉ giùm em nhé.

hình như tớ chưa có địa chỉ đầy đủ của cậu! để gửi bưu điện ý! mới lại cậu có biết gửi tiền vô Vietcombank ko nhỉ để tớ còn bày! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Cây của em là 200k pk anh Thoo`ng nhỉ?
LangTuDocCo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ùh, cậu đặt cây xịn mà! Geeked hình như cậu chuỷên xiền rùi nhỉ! tớ thấy trong taì khoản có 200k!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

chuthoong:
1 cây sáo cho các bạn mới tập, giá là 150k , nếu chấp nhận thì mình mới nhận làm, và mình sẽ gửi qua bưu điện, còn bạn sẽ thanh toán qua Vietcombank! Geeked hic mà mình cũng chưa hiểu lắm về yêu cầu của bạn, hic để thổi những nốt cao nghĩa là sao nhỉ? Tongue Tied

Nghĩa là thường thì khi cháu thổi những nốt cao rất khó khăn nên cháu muốn cải thiện vấn đề đó bằng 1 cây sáo Fa có được không ạ? (cháu mới tập 4 năm nên ko rành lắm về vấn đề này Tongue Tied ) Còn về giá cả thì ok.  ( Vì là sinh viên năm cuối nên nghèo, hơn nữa chắc bỏ nghiệp lắm.hic Sad . Hồi tới giờ toàn dùng sáo 4k. hức ... ).

Chú có thể email cho cháu thông tin về tài khoản của chú, cháu sẽ chuyển khoản qua cho chú.

email của cháu: mrhung@dut.udn.vn

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Sáo e đặt đến đâu rồi anh Thoong?keke!e hỏi thăm thôi, anh cứ từ từ thư thả cho đẹp!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic tập 4 năm với cây sáo 4k thì làm sao mà thổi tốt!

cây sáo Fa cao, thuộc loại sáo cao, nó sẽ rất nặng hơi, và không thông dụng! cho nên lời khuyên của mình là ko nên sử dụng sáo Fa!

thường thì bắt đâù tập là sử dụng sáo Đô, chất lượng tốt thì nó sẽ lên các nốt cao dễ dàng! còn nếu bạn cảm thấy hơi mình ko tốt hẳn, mà lại thích mấy giai điệu hơi chậm , buồn thì nên sử dụng Si giáng hoặc La thì tốt hơn!

chốt lại cây sáo nào bạn cần, mình nhận làm , rùi mới nhắn cho bạn tài khoản! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

mrhoangviet:
Sáo e đặt đến đâu rồi anh Thoong?keke!e hỏi thăm thôi, anh cứ từ từ thư thả cho đẹp!

cây C 10 lỗ của bạn , mình có hẹn đầu tháng 12, hic hic nay đã 15 tháng 12 rùi, thứ 5 này sẽ có sáo cho bạn! cho mình địa chỉ cụ thể để gửi bưu điện đi nhỉ! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Hehe. Anh hỏi đúng người rùi. E ở quê mới ra. Nói thiệt là ko biết gì đâu. Anh bày cho em đi. Địa chỉ của em, em gửi vào mail của anh được ko vậy. Mail rockfan đó. Chỉ em lẹ nhé. Em mong cây sáo của anh lâu lắm rồi đó.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

okê, địa chỉ gửi vô mail cho tớ!

còn cách chuyển tiền thì đơn giản thui, cậu tìm cái chi nhánh ngân hàng của Vietcombank, tới đó, nói với mấy cô nhân viên là cần nạp tiền vô tài khoản, họ sẽ đưa giấy cho cậu , cậu điền số tài khoản của mình, và tên mình, sau đó đưa tiền là xong! đơn giản ý mà! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Page 58 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 56 57 58 59 60 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net