Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

chuthoong:
tiêu chị và nin ja em đã làm xong, nhưng sáo Mèo thì chưa, vì đợt này em bận quá, nếu 3/10 vô đó thì em sẽ làm kịp, nhưg cũng chưa chắc đâu ạh, thời buổi kinh tế khó khăn, hic em đi cầy suốt àh! Tongue Tied để em thu xếp coi!

Chào chú Thòong.

Nếu cây sáo Mèo của chị chưa làm thì chú đổi qua cây sáo 10lỗ dùm chị cũng đc nhé. Hôm trước ba mẹ chị đi Sapa có tậu dùm 1 cây rồi, mà tới giờ chưa thổi được nữa, hichic.

Saodieucaonguyen
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chị cần cây 10 lỗ tông gì ạh!
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

thoong ơi,cây sáo của tôi xong chưa vây.hjx hnay bận quá mà cũng ko thấy ông ll gì lại cả,nếu xong rồi thì t5 mai gd nhé

có gì cứ nt theo số 0916448870 mình ll lại sau hoặc nick YH cũng dc

Đời Tôi Là Áng Mây Xanh, Bồng Bềnh,Phiêu Bạt,Ung Dung Tháng Ngày
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
lẽ ra sáo bác xong hôm qua , nhưng em làm chậm, chắc chiều nay mới xong, em sẽ alo bác! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Sáo của em xong chưa bác Thòong nhỉ, lâu quá ko thấy bác hồi âm, với tiện cho em số TK luôn nhé!!:)
LangTuDocCo
Not Ranked
tiểu cầm thủ
thoong lại trễ nữa rồi,chẳng lần nào chịu đúng hẹn với em,anh cứ làm em chờ hoài ah,coi chừng đó nghe
Đời Tôi Là Áng Mây Xanh, Bồng Bềnh,Phiêu Bạt,Ung Dung Tháng Ngày
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic tớ là vua trễ hẹn, gần như trễ với tất cả những anh em đặt sáo của tớ! sáo bác làm xong rùi đó!

bác langtudocco : sáo bác mai mới xong, em mới làm thô, chưa làm tinh, phải mất buổi sáng mai nữa! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh Thoong gửi cây Mèo về nhà cho em đi, để còn có người cầm sang cho em, ko thì ko kịp mất
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
người nhà chú bao giờ đi , để anh còn tính đường gửi EMS Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Chú hỏi chị à? Với trình độ mới abc của chị thì chắc tông Đô thôi chứ còn chơi tông gì đc nữa giờ, hichic. Nhớ nhé, làm cho đẹp và dễ thổi vào là đạt yêu cầu của chị. Cảm ơn chú trước nhé, còn tài liệu thổi sáo Mèo, chú có thì cho chị xin luôn để tập chơi cho biết (ng tham lam mà, cái nào cũng đòi biết mà ko cái nào tập đến nơi đến chốn cả)
Saodieucaonguyen
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

chuthoong:

Giữa tháng 1 anh ơi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
Chapi:

chuthoong:

Giữa tháng 1 anh ơi.

giữa tháng 1 mà lo ko kịp. haha đúng là lo bò trắng răng. anh đảm bảo với Chapi là sẽ có mèo cho người nhà chú mang qua đó, bác thoong có chữ tín to đùng mà, yên tâm đê. 2 ngày trước ngày người nhà chú đi mà bác Thoong ko gửi cho chú thì anh lo cho.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

không biết sáo của em chừng nào mới có vậy bác thoong!!!

>"<

em mong tin của bác hoài mỏi cổ lun nè...

hic hiccc

Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Anh Thoong đừng quên em nhé. Đang đợi anh đây.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
namddk:
Anh Thoong đừng quên em nhé. Đang đợi anh đây.
của bác xong rùi đấy, 1 cây C mới tập, bác đã biết phương thức thanh toán chưa nhỉ! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Page 57 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 55 56 57 58 59 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net