Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thanhtamphothienchu:

bác thoong ơi!! emm muốn đặt ở bác một cây sáo đô thật chuẩn, giá khoảng 200k, nhưng không biết làm thế nào để liên lạc được với bác. chỉ em với.

bởi vì em đang học neenn rất cần một cây sáo chuẩn. nghe thiên hạ đồn về tài làm sáo của bác wa nên em cung muốn có một cây.

nếu được thì bác cho em biết nha!

thank bác trước.

hi vọng sớm nhận được hồi âm của bác. 

nick yahoo của tớ Rockfan22003@yahoo.com, có gì cuối tuần tới tớ mới làm cho bạn đựơc, chứ giờ tớ đang trả nợ các bác kia! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ok anh! tuần sau em sẽ liên lạc lại với anh. 

chúc anh trả nợ mau. để em còn nhờ anh làm cho em nữa.

mong anh nhiều.

em đặt hàng trước nha! một cây sáo ngang đô 6 lỗ. thẳng, âm thanh chuẩn.(cái này em đặt trọn niềm tin vào anh đó),loại trúc tốt nha anh! em còn mang quảng cáo với mấy đứa bạn em nữa đó!quấn dây cho em luôn nha!

em thấy mấy cây sáo của anh làm mà mê mẫn lun! khi nào làm xong a post hinh cho em xem nha!

đợi tin a lắm đó.

liên lạc lại với anh sau! 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

a

quấn dây như cây bên trái là em thick lém.

hi vọng sớm nhận được tin vui của anh!

nick của e là : lanh_co_phong@yahoo.com

xong là cho em bít liền nha!

Not Ranked
tiểu cầm thủ
chú nhận được tài khoản chưa.bao giờ gỏi sáo cho a. vũ văn biền thôn yên viên xã yên viên huyên gia lâm tp.hà nội
bien01@yahoo.com 0918768243
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Dạo này anh Thoong bận quá nhỉ?keke
Not Ranked
tiểu cầm thủ

bác ơi help me!!!!!!!!!hiện mình vừa mới bước vào học sáo,chạy ra cv Thủ Lệ mua cái sáo 10k,về thổi nó cứ xi xi,ma chẳng nghe rõ note nào với note nào cả.bác Thoong có thể làm giúp mình 1 cây sáo chuẩn để học với.ah tiện thể cho mình xin luôn sdt có gì mình liên lạc nhéBig Smilemình cũng đã giử tin YH rồi đấyStick out tonguetất cả thông tin mình cũng đã nói trong đó rồi đấy

mong nhận đc thông tin từ bác sớm sớm!!!!!!!!!!!!!!!!!

Đời Tôi Là Áng Mây Xanh, Bồng Bềnh,Phiêu Bạt,Ung Dung Tháng Ngày
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Thoong ơi mình ở Hn nhe:D

quên mất hihi

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đã nhắn tin lại trên yahoo cho bác , chắc là tuần tới đây sẽ thu xếp làm cho bác! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

pác Thoong dạo này bận bịu lắm nhỉ, thế này vợ con sao đc..ha2. mấy lần e nhắn YH! ko thấy nhắn lại chắc bận túi bụi ah...

LoVe Me NoT......
Not Ranked
tiểu cầm thủ

bác thoong khi nào làm xong pm tôi nhé,hoặc ll với tôi theo sdt 0916448870

cảm ơn bác nhiu nhiuSmilelần này quyết tâm học bằng được thổi sáo hehe

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh THOONG ơi trang 52 em có đặt cây LA trầm anh làm chưa ,nếu chưa thì em đổi sang cây TIÊU 6 lỗ nha anh :D  ,nếu được tháng sau em lấy ...hi...hi...
Tui thích nghe tiếng sáo ,nhưng không ai ở bên thổi cho tui nghe .Vậy thì tui tập sáo để thổi cho chính mình nghe vậy :D
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
yeusao:

pác Thoong dạo này bận bịu lắm nhỉ, thế này vợ con sao đc..ha2. mấy lần e nhắn YH! ko thấy nhắn lại chắc bận túi bụi ah...

chả thấy chú nhắn anh bao giờ mà bày đặt Smile, chuẩn bị Tết nhất đi, anh qua nàh chú làm vài bữa đấy!

to các bác em đã nhận làm, khoảng thứ 6 là có sáo cho các bác, em đang hoàn thành vài cây, hic cũng ko nhớ của bác nào vào bác nào nữa! em sẽ nhắn lại sớm! thanks các bác! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

HALEY:
Anh THOONG ơi trang 52 em có đặt cây LA trầm anh làm chưa ,nếu chưa thì em đổi sang cây TIÊU 6 lỗ nha anh :D  ,nếu được tháng sau em lấy ...hi...hi...

àh còn bác thì em phải thông báo thêm là 1 cây tiêu tone C 6 lỗ thì mệnh giá 300k đấy ạh, bác còn có muốn đổi không nhỉ! Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
giangcoi:

bác thoong khi nào làm xong pm tôi nhé,hoặc ll với tôi theo sdt 0916448870

cảm ơn bác nhiu nhiuSmilelần này quyết tâm học bằng được thổi sáo hehe

nếu không nhầm thì hình như em hẹn bác thứ 4 này thì phải, 1 cây C 6 lỗ ạh! Huh? 

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

nếu không nhầm thì hình như em hẹn bác thứ 4 này thì phải, 1 cây C 6 lỗ ạh! Huh? 

bác thoong ơi,gd vào buổi chiều nhé,sáng mình đi học,chiều 5h lại phải trực nữaTongue Tied

ah mà bác cho tui biết phương thức gd:như địa điểm,thời gian,và ?? $$ nữaWink

có gì bác cứ nhắn tin cho tui nhé,mai đấyAngrysai hẹn là tuiSuper Angry

Page 56 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 54 55 56 57 58 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net