Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bruce Lee Posted: 10-22-2008 1:17 | Locked
.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Theo tình hình thì chắc cây này phải có giá ít nhất là 300k khi đáp ứng các yêu cầu trên và  lên tới Sol3, còn nếu lên đc nữa chắc phải có giá theo cấp số nhân. Hè hè
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hix, nhìn cái list của bạn mà mình nhớ Ramboo quá, còn nợ cha nội ấy ngập đầu biết lấy gì mà trả đây!?
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@ Bruce  : bác mà sở hữu cây sáo đó là nguy hiểm sẽ tự nhiên tìm đến bác ngày một nhiều nha . hì hì .

@ bác Lee : nợ nần gì ở đây hử ? Tính rõ ràng ra thì bao giờ mới hết . Đợi đấy ! hì hì .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hu hu làm thổi tới Sol 3 là thoong tui đã té khói rùi mà bác còn đòi tới Si3, Đô 4, làm sao mà thổi được, bài bản ko có, nó cũng ngoài tầm âm của sáo C, làm đẹp chuẩn là sở trường của thoong tui, còm màu âm hay thì nó lại phụ thộc vào trúc tốt, cây C đươcngf kính trong là 13mm rùi, mà bác đòi đường kính ngoài 14 thì là chơi khó tui, chắc làm sáo bằng giấy mới mỏng thế, trúc mà thực hay thì độ dày cũng tầm 1,5-2mm, cộng vào đường kính trong thì nó bao nhiêu chắc bác cũng biết

với những yêu cầu đảm bảo như của bác, thì giá của thoong tui đưa ra sau khi đã ưu đãi  giảm 50% thì cũng còn 100k, nếu bác ok thì làm còn không thì đợi F3 của MHM hi hi...

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bruce Lee:

+Bán Kính ngoài : khoảng 1,4cm

vậy là đường kính ngoài lên đến 28 mm . Phen này bác Thoòng vất vả đây

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
lee lão còn nợ tỉu đệ chầu mì gõ đó nha.....
aaa
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bamboo-flute:

@ Bruce  : bác mà sở hữu cây sáo đó là nguy hiểm sẽ tự nhiên tìm đến bác ngày một nhiều nha . hì hì .

B-F nói câu này "tớ" không hỉu mấy...hichic!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Bamboo-flute:
Bruce Lee:

+Bán Kính ngoài : khoảng 1,4cm

vậy là đường kính ngoài lên đến 28 mm . Phen này bác Thoòng vất vả đây

SR.....!

Em nhầm!

Ý em là đường kính.May mà Anhthoong hiểu rùi....

Nhưng anh ơi...bán kính ngoài mà lên đến 2cm thì cây sáo to quá...Em không thích cây to quá....anh có kiếm đc cây nào lòng trúc tròn tầm 1...1,1...1,2 cm không ạ....

Anh liệu nói giúp em về cây sáo nay nhá

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nguy hiểm ở đây tức là bác mà giữ hàng ngon quá có nguy cơ bị cướp giật đó he he...

thui được tui sẽ làm cho bác cây C , dài 40, đk lòng trong 12mm, độ dày trúc tầm 1-1,5mm, như vậy bác sẽ có cây C đường kính ngoài 14-15mm, sáo 10 lỗ phải ko! khi nào làm xong tui sẽ báo , rùi gửi thêm cây Mèo, nhưng mà tui ko hiểu là bác có chơi được sáo Mèo ko mà mua chi cho mắc tiền zdậy?

rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cho em đặt hàng một cây sáo sòn thật chuẩn, và hướng dẫn thổi sáo sòn với các bản nhạc của cây sáo đô nhé. chờ tin anh
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

sáo sol trầm thì thoong tui đảm bảo chất lượng, bài bản thì tui ko tiếc bác, sử dụng thì cũng như cây Do thui,chẳng qua là tầm âm nó thấp hơn nên nghe sâu lắng và buồn hơn,

tui cũng thông báo trước saoSol trầm 100k một cây,nếu bác đồng ý thì cho tui địa chỉ, còn nếu đang kẹt thì đợi sau này giàu hơn he he...

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

theo yêu cầu của Brucelee , thoong tui đưa lên 3 kiểu quấn dây để bác tham khảo

1 quấn phía đầu trên

2 quấn 2 đầu

3 quấn 2 đầu và giữa

4 quấn toàn bộ ( ko áp dụng cho 10 lỗ )

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
To DuongQua : dễ ẹt àh bác ơi, dây mày trắng trong suốt là loại dây cước nilon dùng để câu cá ấy mà, còn dây dây màu đỏ, xanh thì là chỉ may giầy ấy, nói chung là bác Thoong nhà ta rất khéo léo trong việc kết hợp những vật liệu rẻ, bền mà vẫn đẹp
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 1 of 73 (1093 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net