Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ờ, có khi trong tuần này làm cho câụ nhá, thu xếp được, thế nào! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy hả anh, thế em nhắc lại xíu nghen:

1) 1 cây, 6 lỗ, âm thanh chuẩn là quan trong hơn cả (lên được các note cao nhất có thể), sau đó là tới hình dáng (tròn, không bị nứt, bóng đẹp), màu sắc: xanh nước biển và đen, ùi em muốn có 1 mắt ở giữa như hình dưới hoặc là 1 mắt làm nút chặn, anh đừng quấn dây ở giữa, anh quấn dây 2 đầu cho em thui, thế nó mộc mạc và đẹp hơn:

2) 1 cây Sol Trầm, 6 lỗ, mấy yêu cầu khác như cây trên. Màu thì anh làm màu cho buồn buồn xíu (nếu có màu tím thì anh làm em lun ) !!!

Mai em sẽ gửi tiền anh, 400k cho 2 cây, em thì hông có dư giả gì hết mừ đã mua thì phải cho thật xứng đáng Big Smile

Địa chỉ gửi và tên người nhận: như cũ.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
không thông cảm cũng không làm gì được, đành chờ vậy. khi nào xong, chú thoong gởi cho tôi theo địa chi : 17 Tăng Bạt Hổ, P 11, Quận Bình Thạnh, tp HCM. chú cho tôi số tài khoản tôi gởi tiền trước cho chú Thoong
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic xin lỗi bác do em coi ko kỹ yêu cầu, làm xong rùi mới xực nhớ là bác có dặn làm như tiêu chuẩn, coi lại thì hoá ra là cái mắt chặn, em đang ráng làm cho xong sớm!

bác gửi thư riêng cho em tên người nhận nữa ạh, thông tin tài khoản em sẽ gưỉ riêng cho bác! Embarrassed 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Thoong ơi !!! Em đã nhận được sáo của anh rồi, mừng quá chừng lun. Công nhận anh gói cẩn thận thiệt. Sáo đẹp và thổi hay lắm, tuy em chưa quen với cây 10 lỗ, nhưng em cầm thấy cũng dễ, tay không bị cứng khi bấm các lỗ phụ. Anh đã ra ngân hàng kiểm tra thử chưa anh, sáng em gửi tiền ùi.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ui hôm nay bận, về tối nên chưa tạt qua ngân hàng được, để mai vậy, nhưng chắc ko có vấn đề chi đâu! Geeked

còn khoét 10 lỗ thì cũng có bí kíp để khi bấm không đau tay đấy! Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

quên mất. người nhận là: Tô Hoài Thư

chú thoong ráng làm sớm nhé.  

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
dạ, hic em sẽ ráng! thất hứa là em cũng ngại lắm ý! Embarrassed
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Thoong đúng là chuyên gia làm sáo, sáo của anh làm có gì đó nhó nhí nhảnh trong sáng đúng kiểu em khoái, em đã đi mấy tiệm bán sáo ở Sài Gòn ùi mà không ưng ý lắm, hên mà có anh, mà anh ơi, anh nói là trong tuần này có thể thu xếp cho em được phải không anh, tại chỉ khoản tháng nữa là em lại đi hoc rồi, chắc Tết mới về được Sad

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
trong tuần này xong thì trong tuần sau có, như vậy là kịp chán! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Em cảm mơn anh !!! Khi nào xong anh chộp hình em coi hén, mà coi vậy thui chứ được cầm nó mới là thích nhất, được tận mắt nhìn nó mới biết nó đẹp như thế nào !!!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

bận gì thì anh cũng đừng quên bọ cạp này nhé.chỉ ít ngày nữa thôi hàng của anh sẽ được gửi và anh cũng gửi cho e luôn, để khỏi phải ngày ngóng đêm trông,vì như a nói gửi qua bên này hết nhiều thời gian quá.

cảm ơn anh nhiều

Bọ Cạp
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

anh thoong gửi sáo cho em chưa vậy. nếu gửi rồi thì thôi, nếu chưa gửi thì gửi giúp em vào địa chỉ này nhé. 

nguyễn thị thanh hằng. số 8tăng bạt hổ - phường phạm đình hổ - quận hai bà trưng - hà nội

thời gian tới em không về nhà được. nên lấy địa chỉ nhà bạn cho dễ nhận.

Em sẽ gửi tiền cho anh trong hai tuần đầu tháng 8. 

Thanks anh nhiều nha.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hú hú. cô bé này đòi chiết khấu thương mại khi nhận sáo. phiền anh viết thêm vài chữ nào vào trong bưu phẩm giúp em nha. "Muốn lấy sáo phải lấy...cả người" Smile

can tội cô bé này dễ thương lắm cơ....

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nguoi quen:

hú hú. cô bé này đòi chiết khấu thương mại khi nhận sáo. phiền anh viết thêm vài chữ nào vào trong bưu phẩm giúp em nha. "Muốn lấy sáo phải lấy...cả người" Smile

can tội cô bé này dễ thương lắm cơ....

Bác post tên, địa chỉ lên + 1 câu "cô bé này dễ thương lắm cơ" là xong rồi đấy

Page 38 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 36 37 38 39 40 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net