Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

úi chết. lúc post bài xong em mới chợt nhớ ra. hức hức. 

Nhưng hổng sao. e hèm. bạn em bản  lĩnh lắm. Lại có thêm em sẵn sàng tình nguyện làm vệ sĩ nữa. chẹp chẹp. 

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chuyện nhỏ, tớ sẽ viết cho, ,à hoá ra cái hình avar của cậu là si tình àh, hic tớ cứ tưởng là cậu bé này đang xin được bú tí chứ há há há! Big Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hứ. nguyên văn cái dòng phía dưới của nó là " chúa ơi, nàng có đang nghĩ đến con không !!!"

anh chỉ nghĩ đến cái đấy là tài. Nhìn cái ảnh tay anh đang mân mê nơi góc bức tranh + với mấy dòng trên, em khẳng định điều đó Smile

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hôm nay ngóng mãi mà chả thấy ai cầm cái gì dài dài tới giao cả???

Mai mà chưa có nữa chắc chết mất, cổ dài lắm dzồi [:'(]

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic chắc phải mốt mới đến tùm lum ơi! do Thoong tui gặp một vài sự cố trong công chuyện nên hôm nay mới đi gưỉ cho cậu! Embarrassed
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Em Lộc nhận dc sáo rùi.thx pác.Mà sao cái nốt Đô nó cách xa nốt Re quá xá. Thằng bạn em thổi khó ghê. hơn cây em đến gần 1 lỗ luôn. Có bị sao không pác?

To Tieusu : nhà tui gần chỗ pác này. Tui ở 233 Phan Văn Trị ngay sát trường Văn Lang luôn. Khi nào pác rãnh cho tui qua học hỏi với.^^

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hic hic tại hôm nọ anh bảo thứ 4 đến, làm em chờ cả 2 hôm nay, nghe tiếng gọi cửa là tí tởn chạy ra Embarrassed... xém nữa ra bưu điện đòi hàng !!!

Thôi đành, đằng nào thì nó cũng phải đến.

Ôi lại thêm những giờ phút chờ đợi...

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

cố nín nhịn đi tumlum ah. 

đừng nôn nóng :D cứ như tui nè. mong mỏi lắm. nhưng cứ nói với anh thoong là từ từ thôi. một phần cho anh đỡ bận rộn, một phần là cho mình thời gian chuẩn bị tiền [:-))]

Not Ranked
tiểu cầm thủ
chào anh thoong ,em mua được rồi,ngày mai là e ra gửi, khoảng 7 đến 10 ngày là về đến.anh đã chuẩn bị đủ cho e chưa,em nóng lòng quá.hic hic hic
Bọ Cạp
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic đang chế đây bác ui, cũng mai mốt mới xong, được là mình gưi ngay! Geeked để em làm chầm chậm nó mới tốt được!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
mình ở hải phòng không có chỗ nào bán sáo cả . bác thoong có thể làm hộ mình 1 cây sáo Đô khoảng 100k không . mình mới tập thổi sáo lên không đời hỏi gì lắm chỉ cần âm chuẩn 1 chút là được rồi nếu được bác pmmm lại cho mình nhé
người đi 1 nửa hồn tôi chết 1 nửa hồn kia đứng chửi thề
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Thoong ơi, khi nào làm cho em xong, anh gửi sáo theo địa chỉ này nha: Số 366E, Đường Cách mạng tháng tám, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thủy, TP.Cần Thơ, người nhậ là Nguyễn Phú Thọ. Anh làm chậm thôi, miễn sáo tốt là được òi, nhưng cũng phải đẹp, cây Si vừa rồi hơi cong xíu, nhưng thổi nghe hay lắm. À, anh đã đi check chưa vậy anh.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đã check, đã nhận, sáo thì đang làm, có khi đầu tuần sau mới có kết quả! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

leduy2004:
mình ở hải phòng không có chỗ nào bán sáo cả . bác thoong có thể làm hộ mình 1 cây sáo Đô khoảng 100k không . mình mới tập thổi sáo lên không đời hỏi gì lắm chỉ cần âm chuẩn 1 chút là được rồi nếu được bác pmmm lại cho mình nhé

đã gưỉ thư riêng cho bác, có gì bác trao đổi với em trong ý! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong làm nhanh hơn em nghĩ, em tưởng giữa tháng 8 anh mới làm cho em được. Em hông có hối đâu nha, hi, sáo tốt mới là quan trọng nhất !!!
Page 39 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 37 38 39 40 41 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net