Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic sáo thì cũng đang mò đấy, nhưnh mấy cái dây màu đang dò chưa ra đây, tính chủ nhật này lại lăng quăng đi chợ Đầm buổi để kiếm! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Nếu không có thì anh làm cho em cây Re màu vàng đen, ùi cây Sol trầm màu xanh lá với đen là được ùi (quấn 2 đầu), chạy đi chạy lại chi nữa cho cực anh.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cuối cùng hôm nay cũng được diện kiến người tình trong mộng, thanks anh Thoong nhìu nhìu Big Smile

Đi ăn sáng về thấy trên bàn có cái gì dài dài, mừng húm Stick out tongue

Anh Thoong cho em hỏi vài câu:

Cây sáo của em thổi được thấp nhất và cao nhất đến note nào ạ? Em hỏi để biết đường chứ ko lại bắt em nó làm việc quá sức thì khổ hì hì Huh?

Có nên nhúng nước trước khi thổi cho dễ thổi ko ạ?

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nốt thấp nhất là nốt đô1

cao nhất là Sol 3 nếu đủ công lực, nếu ko thì Fa3 là ok lắm rồi!

ko cần nhúng nước đâu, cứ thổi đê, sau này ngấm hơi, dần dần nó sẽ dễ thổi hơn! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong đã tìm mua được dây màu chưa anh. Sáo em mai lên đường hả anh Big Smile
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
em thư lại cho bác rồi đấy bác thông cảm cho em nha . giúp em với . đợi tin bác
người đi 1 nửa hồn tôi chết 1 nửa hồn kia đứng chửi thề
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Zip it! không biết con sáo của em xong chưa anh Thoòng ui ,liệu nó có được ra Hải Phòng trước ngày 12/8 không nhỉ Indifferent mong quá ..híc
Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic mong là kịp, ngày 5 gửi thì ngày 12 ra tới nơi Geeked hic mấy bữa nay tui cũng đang ráng đây!

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chuthoong:

hic mong là kịp, ngày 5 gửi thì ngày 12 ra tới nơi Geeked hic mấy bữa nay tui cũng đang ráng đây!

Big Smile he he thế trắc là kịp đấy bác ạ , lần trước hình như con tiêu của em ra Hải Phòng mất có 5 ngày à , bác cứ làm cẩn thận từ từ hộ em nhéSmile , ngày 5 hay ngày 6 gửi trắc là nó vẫn ra kịp đấy ,bác thông cảm , lam phiền bác đúng dịp bác đang đắt hàng Zip it!

Có khi hôm nay hoặc ngày mai là em chuyển tiền cho bác liền.Indifferent bác cứ làm thiệt cẩn thẩn hộ em nhé .

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

sao rồi? chú Thoong đã kiểm tra tài khoản chưa vậy? cây sáo của tớ bắt đầu làm chưa?

ơn trời! ninja vừa mới tặng tớ một cây sáo thổi tạm đấy. chờ tin chú Thoong đấy nhé. 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ui đội ơn ninja, cám ơn bác, nếu kịp thì ngày mai em sẽ gửi, hic tại vì đa số trúc em đã cắt ngắn, nên kiếm đoạn có mắt chặn thật tốt cũng hơi khó, sợ làm ẩu thì ngại! bác cứ thổi tạm thêm ít bữa cây của Ja nhá! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi, sáo em tới đâu ùi anh, hi.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

úi. tháng này tình hình là rất tình tình, vừa mới rủng rỉnh, tưởng giàu to, ai ngờ lại sắp cạn kiệt rồi.

Ngay chiều nay phải đi gửi tiền cho anh thoong thôi. 

Lúc nào gửi xong em sẽ điện cho anh.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Thoong đâu mất ùi nhỉ, tình hình này chắc không kịp có sáo đem lên Sì Gòn thổi ùi [:'(]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

chiều nay mới đi gửi sáo cho Nhocconthoisao, và bác Tiêu sử, Geeked

cuả Ngươiquen thì khoét xong rùi đấy, tối nay cột dây, sáng mai đi gửi cho bác, địa chỉ vẫn qua nhỏ bạn nhỉ! Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Page 40 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 38 39 40 41 42 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net