Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cây sáo gưỉ cho bạn Lộc! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cây xanh phía trên là của Blackyard, đã giao tận tay! Geeked

cây nâu phía dưới là của Lonelyswallow, cũng đã gưỉ được 2 hôm! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chuthoong:

như đã hứa, tui tranh thủ up hình cây sáo cuả SongUIT Geeked, đã lên đường lúc chiều qua!

Cây màu xanh nhin đẹp ghê Yes

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ồ,sáo đẹp thiệt đó, cảm mơn anh Thoong nhiều lắm, lần này hổng gắn đồng tiền nên trông còn đẹp hơn nữa, mà hình như anh Thoong không đánh bóng hả anh ??

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

hic có đánh bóng sơ sơ đấy, như thế cho nó mộc mạc, chứ đánh nữa nó bay mất cái vỏ trúc thì ko tốt! Geeked

lần này là làm theo phong cách để mắt trúc ở đầu sáo, cây sáo sẽ cứng cáp hơn!  và dân dã hơn! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy em là cây đầu tiên làm theo phong cách mới ùi, hihi. Mà anh thay đổi kiểu vậy, sẽ làm cho khách hàng thích lắm, có nhiều sự lựa chọn chứ hông có gò ép trong 1 kiểu, em nghĩ anh nên để dành nhiều trúc có mắt, loại đó làm sáo trông nghệ thuật và đẹp hơn đó anh. Khi nào có trúc í pm em, để em đặt anh thêm mí cây nữa.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

còn một ít đó, định làm thêm cho đủ bộ àh, hay là kiếm thêm cây la và Sol trầm đê! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
huhu. Em nhờ pác làm cây sáo giống em quấn 3 đoạn có 1 đoạn ở giữa mà pác quấn thành ko có. Mà quấn dây đen trắng pác quấn thành xanh đỏ trắng y chang cây em. huhu. Chắc nhiều việc quá nên pác nhầm. Thế là thằng bạn em nó xài cây giống em rùi. em Lộc.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Em hổng biết Sol trầm thổi nghe như thế nào cả Confused, anh tư vấn dùm em với, mà em cũng hết tiền ùi, chắc hơn tháng nữa em mới để dành đủ đó. Nếu được, anh làm cho em 1 một cây tone nào mà thổi nghe vui tươi nhưng đừng nhỏ quá, em có thổi thử mấy cây Mi, Fa, thiệt là khó cầm.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

AnXinVuiTinh:
huhu. Em nhờ pác làm cây sáo giống em quấn 3 đoạn có 1 đoạn ở giữa mà pác quấn thành ko có. Mà quấn dây đen trắng pác quấn thành xanh đỏ trắng y chang cây em. huhu. Chắc nhiều việc quá nên pác nhầm. Thế là thằng bạn em nó xài cây giống em rùi. em Lộc.

hic tui cứ nhớ là cậu bảo làm y chang cây của cậu mà, mà tui nhớ cây của cậu là xanh đỏ, hic do cuốn được có 2 vòng thì hết màu đỏ, mà đi mua phải sang chợ Đầm nên tui làm biếng cuốn có 2 vòng đỏ, biểu bạn thổi tạm đê, mấy bữa câu về nhà chơi đem qua tui quấn lại tẹo là xong chứ có vấn đề chi đâu! Geeked

to NgocUIT : nếu thích vui tươi thì làm cây Rê thổi cũng được! bên TQ mấy bài vui họ toàn chơi Rê ko hà!

còn khi nào dò bài hát theo băng, hoặc đệm thơ, hoặc thổi nhạc Huế thì dùng cây La, khi nào buồn buồn, thì thổi cây Sol Trầm , vì cây ý chất nó hơi buồn! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chuthoong:

Indifferent  trông ảnh thấy con này dài ghê ta . trắc phải hơn 1 m

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tầm 80cm thui, trông ảnh nó thế đấy! Geeked

àh cây của đệ thích dây màu gì đây, xanh đen như cây bên trên đệ thích nhá! Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Vậy khi nào làm xong cho mấy bạn đặt hàng trước đó anh làm cho em 1 cây Rê nữa, 6 lỗ thui anh, các yêu cầu khác thì giống như lần em đặt anh vừa rồi, âm thanh chuẩn là quan trong hơn cả (lên được các note cao nhất có thể), sau đó là tới hình dáng (tròn, không bị nứt, bóng đẹp), màu sắc: xanh nước biển và đen (không biết anh có màu xanh nước biển không nhỉ), ùi em muốn có 1 mắt ở giữa như hình dưới hoặc là 1 mắt làm nút chặn:

Tiền em sẽ gom góp sau, nhưng chắc là hơn tháng nữa mới có, anh đừng quên em nhé, SongUIT, hông phải NgocUIT đâu,khì khì.

Địa chỉ gửi và tên người nhận: như cũ.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
okê, nhưng tháng sau nhớ nhắc tui nhé, hic tui là chúa hay quên và hay nhầm nhọt đó! Embarrassed
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chuthoong:

tầm 80cm thui, trông ảnh nó thế đấy! Geeked

àh cây của đệ thích dây màu gì đây, xanh đen như cây bên trên đệ thích nhá! Smile 

Smile nhất trí luôn với bác, màu xanh cho nó gần gũi với thiên nhiên .

Page 35 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 33 34 35 36 37 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net