Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cây này hệ thống lỗ sao trông kỳ cục thế anh Thoong
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhìn thế này thì nó giống Tiêu 8 lỗ của Trung Quốc nhưng có lẽ là tiêu 10 lỗ
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Phải nói chân tình là cây tiêu trên trang trí buộc dây khá đẹp( chưa cần bàn đến độ chuẩn)

Mời cậu bé thoong từ hôm nay đến ngày mai kiểm tra tìa khoản xem mình chuyển tiền đó.

Chính xác là vào khoảng sáng mai ( 26-6 ) tiền sẽ chuyển.

Trình gà học đòi thổi sáo
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
trieuhanminh:

Phải nói chân tình là cây tiêu trên trang trí buộc dây khá đẹp( chưa cần bàn đến độ chuẩn)

Mời cậu bé thoong từ hôm nay đến ngày mai kiểm tra tìa khoản xem mình chuyển tiền đó.

hãy chú ý xưng hô và chính tả cho em nhờ nha bác!

sáo ! tình yêu của tôi
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cây này là 8 lỗ, do bác ý yêu cầu làm 8 lỗ để thổi nhạc tàu đó, nên em làm ý chang của Tàu luôn! Geeked

còn cậu bé mà bác Trieuhanminh nói đến năm nay mới có 28 cái xuân xanh àh! để xáng mai em ra ngân hàng coi tài khoản nhé! 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
caocaogaygay:

Anh gửi sáo của em theo địa chỉ nay nha : Đoàn Anh Tuấn xóm 12 xã Hòa Bình_Vĩnh Bảo_Hải Phòng. Anh gói cẩn thận cho em nha bưu điện chỗ em họ vất hàng lung tung lắm sợ họ làm dập mất. Tiền nếu không có gì thay đổi thì chiều mai em gửi cho, gửi xong em nhắn tin vào điện thoại cho ok.

đã nhận thanh toán của bác lúc chiều nay rùi nhé, thanks bác! tuần sau sẽ có sáo cho bác! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chuthoong:

cây tiêu của bạn đã lên đường sáng sớm hôm nay! hic Thoong tui dạo này bận quá không có thời gian để hum khói cho nó thành màu nâu sậm được! thui thì bạn chịu khó thổi. một thời gian sau nó ngấm hơi tức khắc sẽ chuyển màu sậm hơn nhá!

sau đây là hình em nó! Geeked

bác cho em đặt hàng bác cây tiêu như thế này với nhé. khi nào bác làm cho em được thì bảo em, em sẽ chuyển tiền cho bác. em ko có yêu cầu gì cả, chỉ cần giống cây này là ngon roài :D

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
không có vấn đề gì lớn ngoài việc tuần sau bạn chuẩn bị 300k và cho tui địa chỉ để gửi bưu điện! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh Thoong.Anh cuốn toàn bộ cho em nha. mà hình như anh còn làm loại sáo 200k phải không. Nếu có sáo 200k thì anh làm cho em cây sáo loại đấy rồi em gửi thêm tiền.
Ai chiến thắng mà không hề chiến bại Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hi quả đúng là như vậy, loại 200k được Thoòng tui chăm sóc kỹ hơn tí xíu về âm sắc ý mà! nếu bạn thích thì tui sẽ đánh dấu! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hai cây của em không cần hun khói đâu anh ah.Em thích màu trúc trắng như vậy hơn. Em cần nhất là cái âm sắc của nó thôi... 

Tuần này được về Ninh bình chơi rùi... sẽ để ý xem sáo ở đó như thế nào. Khác với HN ra làm sao....

Em đang reset lại  mình. sau khi chính thức bye bye người đặc biệt trong tim rồi...

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Mà anh thoong nhiều sách quá nhỉ. em đang đi học mà cũng hổng bằng :D
một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
trieuhanminh:

đã nhận thanh toán của bác rùi nhá! thanks

to Ngưoiquen, Thoong tui là dân chơi sách mà, các bác đang đi học làm sao sánh được! tui ra trường đi làm, có bao nhiêu tiền đổ vào sách hết!

mà sao lại giận hờn với nàng àh, hic 9 bỏ làm 10 bác ơi, trong cuộc sống, tình cảm là thứ đáng để ta dành sự quan tâm ưu ái nhất đấy! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Bác gửi sáo cho em chưa vậy,mà cẩn thận kẻo sáo khi dichuyển lại vỡ mất.

Trình gà học đòi thổi sáo
Page 26 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 24 25 26 27 28 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net