Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Uhm, em biết rồi, thanks anh nghen !!!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

khi nào bắt đầu làm sao cho tôi, chú thoong nhớ thông báo và cho số tài khoản để tôi gởi tiền cho chú nhé. nhớ đạt yêu cầu nha.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Big Smile hè rồi ,đắt hàng quá bác Thoòng ơi
Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Big Smile hè rồi ,đắt hàng quá bác Thoòng ơi
Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Anh Thoong ơi!

Khi nào có sáo cho em vậy.Em xót ruột lắm rùi.Nhanh nhanh giúp em nha!

ĐỢI TIN VUI CỦA ANHAngry

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thứ 5 này sáo của bác mới xong, nếu gưỉ EMS thì thứ 7 bác có sáo, nếu gửi thường thì tuần sau bác có sáo! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi, up hình cho em xem với anh ơi, ghiền quá !!!Big Smile
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic mai nhá , hôm nay chỗ tui mất điện, máy ảnh hết pin, sạc mấy tiếng từ tối đến giờ mà nó chưa bảo gì nè , hic hic! Tongue Tied
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Smile  bác Thoòng ngày càng đắt hàng he ( chứng tỏ anh em học sáo ngày càng nhiều đó Big Smile)em phải nhanh tay chứ không bác hết trúc thì nguyWink ,

bác  làm giúp em 1 cây sáo C nhé (loại thông dụng á) ,chẳng giấu gì bác đây là quà tặng sinh nhật của bố em (bố em cũng nghiền sao lắm àh-)Tongue Tied khoảng hơn 2 tuần nữa la đến ngày SN bố em roài không biết có kịp không bác .

Chất lượng âm thanh vẫn là hàng đầu bác nhá.Big Smile Bác còn giữ địa chỉ, và số DĐ em không. để em gửi lại vô hòm thư cho bác.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

kịp đấy, nhưng bác cho lại địa chỉ đê, đợt trước tui ghi tên họ mà ko ghi nich trên đamsan nên giờ ko thể biết nhocconthosao là bác nào cả! Big Smile

to NgocUIT, hic sáo mới chạy cơn chiều, hình đã chụp rùi nhưng chưa up lên được, cái máy nó đang bận tí việc, nếu đêm về sớm tui up, ko thì sáng mai tui up cho! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Smile đã gửi tên địa chỉ vô hòm thư cua bác rùi àh

em là đứa ở Hải Phòng  lần trước mua cái tiêu 5-1 của bác  Big Smile bác còn lo em bấm không được đó he he  Big Smilebây giờ em vẫn đang luyện con tiêu đó làm chủ lực , công phu tăng tiến đều đều Wink

Cây sáo lần này cũng ưu tiên chất lương âm thanh bác nhé .Em xin đa tạ bác trước, sau này co dịp vào nam kiểu jì em cũng sẽ đến gặp bắt tay bác Thoong Geeked

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Thank anh Thoong, mà anh nhớ sai tên em roài Stick out tongue. Em đợi hình sáo 2 ngày qua rồi đóa.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic hic sorry nhá, tại tui cứ lởn vởn trong đầu, cái tên song ngoc he he he Smile số là có đứa em nó mới bảo vệ tốt nghiệp, nên cướp cái máy của tui đi chụp hình kỉ niệm, làm đĩa proshowgold , tối này tui về cướp lại đã, sáng mai chắc chắn up cho bác coi! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nhocconthoisao:

Smile đã gửi tên địa chỉ vô hòm thư cua bác rùi àh

em là đứa ở Hải Phòng  lần trước mua cái tiêu 5-1 của bác  Big Smile bác còn lo em bấm không được đó he he  Big Smilebây giờ em vẫn đang luyện con tiêu đó làm chủ lực , công phu tăng tiến đều đều Wink

Cây sáo lần này cũng ưu tiên chất lương âm thanh bác nhé .Em xin đa tạ bác trước, sau này co dịp vào nam kiểu jì em cũng sẽ đến gặp bắt tay bác Thoong Geeked

ui nhớ rùi, lần này tui sẽ ráng phục vụ bác hết lòng ( mà lần nào chả thế he he Big Smile  )

gì chứ gặp gỡ anh em là niềm hạnh phúc của Thoong tui, đời còn dài, kiểu gì anh em ta chẳng gặp nhau! lúc nào có ghé qua Nha Trang tắm nude thì kêu tui nhá! Cool

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

như đã hứa, tui tranh thủ up hình cây sáo cuả SongUIT Geeked, đã lên đường lúc chiều qua!

rockfan22003@yahoo.com
Page 34 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 32 33 34 35 36 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net