Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Có vẻ như đường đến cây sáo của em còn lâu wá bác Thoong ơi...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic, có thể lắm, bác cho lại cái đơn đi ạh, ko hiểu sao tất cả các bác kia tui đều ghi chép cẩn thận ( ngày đặt, ngày giao, chủng loại và giá cả ) mà cái yêu cầu của bác tui lại để đâu mất! Stick out tongue
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Dạ em là Hà Quang Thịnh, nhà ở 138 Bis Lê Lai Q1 TPHCM. Em đã đặt hàng cây sáo tone C 6 lỗ, nhưng nếu dc bác cho em đổi thành cây sáo tone C 10 lỗ dc không? Nếu không thì lấy 6 lỗ cũng dc. Tiền em đã chuyển 100.000 rồi. Nếu chuyển dc thành sáo 10 lỗ có phải trả thêm tiền không bác? Nếu có bác cho biết em phải chuyển thêm bao nhiêu? Còn nếu không dc thì thôi, bác gửi hộ em cây sáo 6 lỗ là dc rồi. Cảm ơn bác nhiều.
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
mình nhận lời bạn làm cây C 6 lỗ 100k, mình cũng ko yêu cầu bạn gửi tiền trước, nhưng bạn đã thông báo chuyển rồi thì mình phải ra ngân hàng kiểm tra, hic vẫn như 2 lần trước, ko có dấu hiệu của tiền bạn chuyển! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
hic. Bác ITlover qua chổ khác gưởi tiền thử xem, chắc ngân hàg bác gưởi nó lảm việc chậm đó mà.

Hình phạt của Spammer

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Quái lạ. Tiền bảo gửi rồi mà anh Thoong. Hay bác cho em lại số tài khoản xem koi...
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
gửi tin nhắn riêng cho bác rùi đó, hic từ trước đến giờ chỉ có bác là gặp trục trặc vè tiền nong ý, tui ngại lắm!
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Cam đoan là đã gửi. Đúng tài khoản và tên người gửi lun. Huhu, hay Vietcombank thấy em ngu wá ăn hiếp ta...
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chiều em gửi sáo cho bác vậy nhá! sáo bác em cũng làm xong rùi!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
bác thoong ơi....sáo của em lên đường được mấy ngày rùi hả bác,,,,không biết hôm nào thì ra đến Hà Nội bác nhỉ ? mong sáo của bác quá....
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Bác Thoong ời, cây sáo bác làm cho em lên đường hôm thư 2 tuần trước phải ko bác, sao giờ vẫn chưa thấy tăm hơi đâu nhỉ Sad 10 ngày rùi mà chưa thấy ai đưa sáo tới bác Thoong ơi, ko biết có vấn đề gì ko nhỉ.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

sáo bác nmt mới đi có 2 , 3 ngày thui. còn sáo của bác duynam mới đi hôn chủ chật mà! là gì tới 10 ngày! Big Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hehe..hay quá....cảm ơn bác...vậy chắc cuối tuần sau em sẽ được cầm tác phẩm nghệ thuật của bác. Party!!!
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
chủ nhật vừa rồi hả bác Thoong, em cứ tưởng chủ nhật trước, híc làm em mong mấy ngày nay Confused
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
em vừa mới nhận cây sáo của bác.......phải nói là quá ổn....Big Smile em cũng không ngờ là sáng nay đã được nhận sáo đâu.....hehe kiểu này là cả tuẩn này em sẽ may mắn lắm đây. Cảm ơn bác thoong về cây sáo. Hẹn bác mấy tuần nữa em sẽ xin đặt hàng bác một cây tiêu trúc .....hiehie......đi lo kinh phí đã nào ............oiiiii sáo mới ....sướng quá Party!!!
Page 10 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 8 9 10 11 12 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net