Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ui để tui kiểm tra, hic mấy hôm nay lu bù quá nên ko coi, sáo của itlover chắc giữa tuần tới mới du hành được! THông cảm nhá hi hi
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

chuthoong:
chắc chắn là thứ 2 hoặc 3 bác có thui, yên tâm đí! Smile

thứ 2 hoặc 3 là sau 1 2 ngày bác gửi hay là sau 1 tuần bác gửi vậy bác Thoong Embarrassed , đừng nói với em là 1 tuần nhé Tongue Tied , HU HU HU lại đc dịp đợi dài cổ đây HU  HU, [:'(]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
shinichi thì khoảng 3 ngày nữa là sáo đến tay, còn bác thì chậm hơn shinichi 1tuần sáo sẽ đến tay! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

kiểu này thì cổ em thể nào cũng dài ra thêm vài cm nữa đây Tongue Tied.

cuộc đời sẽ đảo điên trong 10 ngày rùi Tongue Tied

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ITLOVER:
Bác thoong ơi, tiền đã gửi rồi đấy ạ, bác cho em biết cây sáo của em đã du hành chưa được không?
hic bác coi lại giùm ah, bác gửi lúc nào và bao nhiêu, để em ra ngân hàng ý kiến cái ạh, vì tài khoản của em ko có chi bác ui!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
bác Thoong ơi, cây sáo của em ngày mai du hành đến địa chỉ 358 nguyễn Huệ thị trấn Đak Đoa huyện Đak Đoa tỉnh Gia Lai được chưa bác, tên em là Ngô Duy Nam bác nhé, hi cây sáo của em thổi hơi rồ, ko biết tại em hay tại sáo, mong sao cây bác làm em thổi ko bị rồ ( chắc thoát hơi nhiều quá ) Smile  bác chụp cái hình cho em xem luôn đc ko. đợi 10 ngày hơi lâu [:-S]
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
chuthoong:
ITLOVER:
Bác thoong ơi, tiền đã gửi rồi đấy ạ, bác cho em biết cây sáo của em đã du hành chưa được không?
hic bác coi lại giùm ah, bác gửi lúc nào và bao nhiêu, để em ra ngân hàng ý kiến cái ạh, vì tài khoản của em ko có chi bác ui!
Tên người gửi là Lê Thị Bình Minh đó bác. Bác coi cái nha
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác gửi lâu chưa ạh! và gửi ở đâu thế?
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

bác Thoong ơi, cây sáo bác làm cho em đã du hành chưa, híc ko biết nó tốt đến cỡ nào nhỉ, có thổi lên đc sol 3  ko bác, híc mười ngày nữa mới đc thổi sáo bác làm, cây sáo 5k của em đây thổi đc lên Fa 3 là hết đát, sol 3 thì em chịu.

à còn vụ $ em gửi sau khi nhận sáo nhé, nếu bác ko cần lắm. có thể gửi sớm nếu bác cần.

bác thấy thế có ổn ko.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
duynamgl92:

bác Thoong ơi, cây sáo bác làm cho em đã du hành chưa, híc ko biết nó tốt đến cỡ nào nhỉ, có thổi lên đc sol 3  ko bác, híc mười ngày nữa mới đc thổi sáo bác làm, cây sáo 5k của em đây thổi đc lên Fa 3 là hết đát, sol 3 thì em chịu.

à còn vụ $ em gửi sau khi nhận sáo nhé, nếu bác ko cần lắm. có thể gửi sớm nếu bác cần.

bác thấy thế có ổn ko.

bác này đòi lên sol 3 thì dùng sáo nứa đi, lên sol 3 một cách dễ dàng, cây sáo em mua thầy Sơn này thổi nên sol 3 nhẹ như ko, mà sáo 5k của bác lên được fá 3 là đỉnh rùi bác lại còn đòi lên sol 3

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

hì, em có đòi lên sol 3 đâu em chỉ hỏi bác Thoong cây sáo bác ấy làm cho em có lên đc sol 3 ko thôi mà, sáo nứa thì thế nào em cũng nhờ thầy Sơn hoặc ai đó làm giúp em 1 cây, nhưng giờ thì em tập sáo trúc cho thạo đã. phải thiệt hay rồi mới tính đến chuyện khác ( hu cái này chắc 5 10 năm chứ chẳng chơi)

điều khó nhất trên đời là làm một trang nam tử, ý chí vững vàng mà tình cảm lại mênh mang.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
các bác cho em hỏi thế bấm tay để thối sol3 với.....em thổi lên fa3 mà đã tím tái mặt mày  Tongue Tied
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

àh, bác bịt hết, trừ lỗ thứ1 và 3 gần phía lỗ thổi! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tiếc là đã muộn chứ bi h mà còn sớm em phải thử ngay Big Smile . mà tuần trước em bận làm cái đồ án tốt nghiệp quá nên chưa ra gửi tiền cho bác thoong được, bác thông cảm giúp em nhé. Trong tuần này em sẽ gửi cho bác sớm. Không biết cây sáo của em bác làm đến đâu rùi ạ, trong tuần này liệu đã xong chưa hả bác Big Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

chuthoong:
bác gửi lâu chưa ạh! và gửi ở đâu thế?

Quái, hôm qua bị hoàn tiền ko rõ nguyên do. Nay đang gửi lại. Bác cho lại số tài khoản Vietcombank dc ko?

There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Page 8 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net