Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Nhất trí với bác là 10 ngày ....hihii bác cứ chăm kỹ cho em là được..rất mong cây tone C đăc biệt của bác . Cuối tuần này em sẽ thu xếp gửi tiền cho bác. Địa chỉ nhà em ngoài Hà Nội là : Nhà 61, ngõ 344, đường Ngọc Thụy, quận Long Biên. Tên em là Nguyễn Minh Thảo ( số phone của em đây, có j bác thông báo qua đó cũng được ạ : 098.204.4949)
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thanks 2 bác, các bác gửi lúc nào các bác thấy tiện ý ạh, có thể nhận sáo rùi mới gửi cũng ok hi hi!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

vậy em nhận sáo rồi mới gửi tiền nhé, mẹ em cứ sợ bị lừa đảo mới chán chứ, nghe ti vi thấy nói có lừa đảo là bảo trên mạng cái gì cũng ko tin, cũng bảo lừa đảo.

nhưng em sẽ cố nài mẹ gửi cho bác trước để bác vui vẻ làm

của em cũng 10 ngày phải ko bác Thoong, híc 10 ngày dài đây

cho em hỏi cái cây sáo của em đang thổi ko đc nốt thấp nhất khi bịt 6 lỗ lại, có phải nó chỉ như thế thôi hay em chưa đủ khả năng thổi vậy các bác, khi em đo tune thì nó lên tần số hơn 1000 mới ghê chứ, vậy mà vẫn hiện nốt Đô

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic có khi ko phải note đô 1 đâu, đô 1 thổi nhẹ thôi! bác thì cứ nhận sáo hãy gửi tiền nhá, để ma ma yên tâm mà! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

em thổi thế nào cũng ko lên nổi, còn nốt kề bên thì lên mà nhỏ lắm, em phải rụt lưỡi lại gồng mình lên mà thổi, mấy nốt cao thổi dễ chứ mấy nốt thấp khó quá

ở đây có bác nào thổi đc bài Phụng vũ ko, ko biết nếu tập như bình thường thì mấy năm mới thổi đc bài Phụng vũ nhỉ
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ko phải gồng chi đâu, thổi nhẹ nhàng thui, hi vọng cây sáo mình làm bạn thổi tốt mấy note ý,

hic bài Phụng Vũ căng đó nghe, nếu ko kể trên băng đĩa thì ngoài đời mình chỉ được nghe trực tiếp có bác Foolagain thổi! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

vậy à, bài đó khó vậy sao, hu hu vậy em học 10 năm nữa may ra thổi đc nhỉ, theo con đường thổi sáo chẳng dễ tí nào .

hi em thổi đc rồi, cám ơn bác thoong nhé, hi vậy mà em ko biết trước giờ toàn gồng mình rụt lưỡi hêt cỡ mà vẫn ko đc, tự học thổi sáo khó quá, ước gì có một thầy dạy em nhỉ, hi các bác làm thầy của em hết nhé, hi bác Thoong dạy em rồi nên là thầy của em rồi, hì hì , ở trên damsam chắc em tìm đc nhiều thầy đây.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
bác Thoong ơi, bác làm tới đâu rồi, bác làm thêm cho em cái dây để treo lên tường đc ko.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nếu đúng như dự kiến thì chủ nhật xong, và thứ 2 em đi gửi ạh! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
thứ 2 gửi thì thứ mấy sáo tới chỗ em nhỉ  Confused, bác làm lẹ thiệt, bác có cần em ghi lại địa chỉ ko.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

duynamgl92:
thứ 2 gửi thì thứ mấy sáo tới chỗ em nhỉ  Confused, bác làm lẹ thiệt, bác có cần em ghi lại địa chỉ ko.

một tuần đấy bác ạ, em ở nhà đợi dài cổ mà vẫn chưa rước được em sáo về nhà đây này, ngày nào nghe gọi cửa là ba chân bốn cẳng chạy ra ngó xem có phải mấy anh bên bưu điện ko, đến là khổ

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chắc chắn là thứ 2 hoặc 3 bác có thui, yên tâm đí! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
to bác Nhocconthoisao: cây tiêu là cho bác cái thế 5-1 giữa ,với quá, hic tay dài như Thoong em còn vất vả, sợ bác chơi ko nổi, bác cho ý kiến, giữ nguyên hay là đổi lấy cây 4-2, hoặc chuyển thành 5 1 phải đi bác! ( sợ bác bấm ko được thì uổng ) Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
bác thoong ơi...ngày kia làm xong cây sáo, bác chụp hình post lên cho e xem trước một tý nhé.....hehee iem là iem muốn được "ngắm em nó " lắm rùi bác ah Geeked
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bác thoong ơi, tiền đã gửi rồi đấy ạ, bác cho em biết cây sáo của em đã du hành chưa được không?
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Page 7 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net