Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 03-25-2009 1:57 | Locked
Sáo 11 lỗ thì khác gì sáo 10 lỗ hả anh MHM, mà anh gửi sáo cho em chưa, nhìn hình mấy cây này làm em sốt ruột quá.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
sáo 11 lỗ xuống đc note Si ( sáo tone C) Ngón út tay phải phụ  trách 2 lỗ. Cây sáo Chapi nằm kề 3 cây 11 lỗ trên hình đầu. Mới đóng gói xong, mai gửi liền.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Moriator replied on 03-25-2009 11:17 | Locked
Dạ được anh. Anh cho em số tài khoản để em chuyển tiền vô cho anh. 150k phải không ạ? :)
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mit9 replied on 03-29-2009 9:03 | Locked

Chaøo anh MHM em muoán ñaët mua 1 caây saùo tone C, hieän em ñang ôû Hoùc moân. Em muoán nhôø caùc anh göûi ñeán nhaø em coøn giaù caû caùc a post laïi cho e bít. Ñòa chæ nhaø e Stt 02, Aáp 04, Xaõ Xuaân Thôùi Thöôïng, Huyeän Hoùc Moân. Soá Dt cuûa em laø 0902737347. Saün ñaây cho em hoûi luoân caùc a coù CLB ko aï vì em thoåi coøn dôû neân muoán tham gia CLB ñeå trao doài theâm kieán thöùc vaø kinh nghieäm. Neáu coù xin caùc a cho e tham gia. Mit9

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja replied on 03-29-2009 9:15 | Locked

hoangnhon21:
Chào anh MHM em muốn đặt mua 1 cây sáo tone C, hiện em đang ở Hóc môn. Em muốn nhờ các anh gửi đến nhà em còn giá cả các a post lại cho e bít. Địa chỉ nhà e Stt 02, Ap 04, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn. Số Dt của em là 0902737347. Sẵn đây cho em hỏi luôn các a có CLB ko ạ vì em thổi còn dở nên muốn tham gia CLB để trao dồi thêm kiến thức và kinh nghiệm. Nếu có xin các a cho e tham gia. Mit9

Lần sau bạn nên dùng Unicode để post bài trên DS, post bằng bảng mã VNI sẽ bị lỗi font như trên.

Hiện giờ anh em DS sinh hoạt thường xuyên hàng tuần tại 2 nơi: 9h đến 12h ngày thứ 7 tại công viên Hoàng Văn Thụ (sát sân tennis - khu B)

sau 11h ngày chủ nhật tại công viên Tao Đàn (chỗ căn chòi gỗ màu lam)

Bạn có thể ra đó để giao lưu học hỏi.

Dụng lực đả lực
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

MHM ơi cho mình hỏi , cây sáo Sib mình đặt MHM đến khi nào thì xong được vậy ? MHM nói cuối tháng 3 trả lời mình , hôm nay 29 rồi nên mình hồi hộp quá, chịu không nổi Stick out tongue  Mình muốn biết lắm rồi ! Dù thế nào MHM cố gắng làm cho mình nhé, mặc dù không vội nhưng mình cũng rất mong sẽ nhận được sớm. Cảm ơn MHM !

ym: heartfailz
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh M_H_M làm sáo hay nghê làm dc ca~ sáo 11 lổ . chắc sao này có tiền em cung~ đặt anh một cây để thổi cho biết hehe
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh MHM ơi

em mún mua 1 cây sáo trúc, loại nào mà thổi đc cả thăng giáng ấy, giá là bao nhiu hở anh? em đặt hàng thì bao lâu mới có hở a?

với lại cho em hỏi giá cây Flute loại rẻ nhứt là bao nhỉu hở a?

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
hoangnhon21:

Chaøo anh MHM em muoán ñaët mua 1 caây saùo tone C, hieän em ñang ôû Hoùc moân. Em muoán nhôø caùc anh göûi ñeán nhaø em coøn giaù caû caùc a post laïi cho e bít. Ñòa chæ nhaø e Stt 02, Aáp 04, Xaõ Xuaân Thôùi Thöôïng, Huyeän Hoùc Moân. Soá Dt cuûa em laø 0902737347. Saün ñaây cho em hoûi luoân caùc a coù CLB ko aï vì em thoåi coøn dôû neân muoán tham gia CLB ñeå trao doài theâm kieán thöùc vaø kinh nghieäm. Neáu coù xin caùc a cho e tham gia. Mit9

Nếu không có gì trở ngại thì đầu hoặc cuối tuần sau có sáo cho tất cả mọi người vì hiện tại MHM đang tranh thủ hoàn tất số sáo đang làm dở dang trong thời gian rảnh.

Gía sáo MHM như trên là 150k/cây .

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
tieu_long_kom:

anh MHM ơi

em mún mua 1 cây sáo trúc, loại nào mà thổi đc cả thăng giáng ấy, giá là bao nhiu hở anh? em đặt hàng thì bao lâu mới có hở a?

với lại cho em hỏi giá cây Flute loại rẻ nhứt là bao nhỉu hở a?

Vậy bạn đặt sáo 10 lỗ là ok. Giá 6 hay 10 lỗ như nhau không thay đổi đều là 150k. Nếu mọi người xài sáo MHM hoặc sáo khác loại 6 lỗ muốn năng cấp lên 10 lỗ thì đc miển phí, thời hạn làm 10 lỗ từ 1h>1 tuần tùy theo điều kiện và thời gian cho phép.

Không biết tieu_long_kom thổi sáo bên thuận hay bên nghịch vậy? ( đuôi sáo khi thổi quay về phía nào?)

Gía một cây flute theo MHM mới biết loại rẽ nhất dao động từ 1,5>3 triệu

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
votinhcodon:

MHM ơi cho mình hỏi , cây sáo Sib mình đặt MHM đến khi nào thì xong được vậy ? MHM nói cuối tháng 3 trả lời mình , hôm nay 29 rồi nên mình hồi hộp quá, chịu không nổi Stick out tongue  Mình muốn biết lắm rồi ! Dù thế nào MHM cố gắng làm cho mình nhé, mặc dù không vội nhưng mình cũng rất mong sẽ nhận được sớm. Cảm ơn MHM !

Đầu tuần sau có sáo cho votinhcodon.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
doangia replied on 04-01-2009 5:13 | Locked

Bác MHM cho tớ đặt 1 cây sáo C 6 lỗ nhá ( chưa quen 10 lỗ Sad ) . Tớ sẽ thu xếp chuyển khoản cho bác tuần sau + pm địa chỉ, bao giờ bác giao hàng cho tớ cũng được ( trong tháng này là đẹp )  .

Cảm ơn bác trước.

---

Bác có tìm đại lý ở tỉnh không ? tớ ở CT thấy cũng có vài huynh đệ muốn mua sáo nên định đứng ra làm đại lý tiêu thụ sáo Cool

Cảm ơn đời mỗi sáng mai thức dậy Ta có thêm người nữa để yêu thương.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
hì hì... có zảm zá tí đc ko ạ?
Page 49 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 47 48 49 50 51 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net