Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hoangtube replied on 03-17-2009 19:47 | Locked
Dùng keo dán sắt, dán lại vẫn ngon lành, có khi tiếng còn hay hơn xưa. HTB tui có 1 cây Fa trầm, bị...xe cán còn dán lại thổi đc mà !!!

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Moriator replied on 03-21-2009 10:10 | Locked

Em đang ở TP.HCM, muốn mua một cây sáo tone C. Không biết anh MHM có còn hàng không để em chuyển tiền cho anh.

Địa chỉ của em là: 285/125/30 CMTT Q.10, TP.HCM

Trong thời gian chờ tin, tiếp tục cầm sáo cùi ra CV Hoàng Văn Thụ chơi với anh em. :)

Not Ranked
tiểu cầm thủ
lovemylife replied on 03-21-2009 23:51 | Locked

Bác sáo nhựa ơi!

Em không rõ sáo C, sáo tone B, Bb, A, Eb, D là sao ạ?

Xin bác chỉ giúp cho em. Em mới tập thổi sáo thì nên chọn loại nào ạ?

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Mit9 replied on 03-22-2009 0:39 | Locked

ĐÃ XÓA BÀI KHÔNG DẤU

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Moriator:

Em đang ở TP.HCM, muốn mua một cây sáo tone C. Không biết anh MHM có còn hàng không để em chuyển tiền cho anh.

Địa chỉ của em là: 285/125/30 CMTT Q.10, TP.HCM

Trong thời gian chờ tin, tiếp tục cầm sáo cùi ra CV Hoàng Văn Thụ chơi với anh em. :)

Tầm 10/4>15/4 sẽ có sáo cho bạn. Bạn đợi đc chứ?

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
duynamgl92 replied on 03-23-2009 1:45 | Locked

em rất cần một cây sáo trúc (sáo Đô) . anh MHM có thể bán cho em một cây thật sớm đc ko.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
duynamgl92:

em rất cần một cây sáo trúc (sáo Đô) . anh MHM có thể bán cho em một cây thật sớm đc ko.

Dạo này bận quá nên không làm cho bạn đc, thông cảm nhé.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
duynamgl92 replied on 03-24-2009 7:55 | Locked
anh MHM ơi, anh học nhạc viện sáo ở Sài Gòn hay thành phố HCM thế
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

duynamgl92:
anh MHM ơi, anh học nhạc viện sáo ở Sài Gòn hay thành phố HCM thế
5

nhạc viện Sài Gòn hay Thành Phố HCM thì có gì khác nhau nhỉ !?

MHM là dân amateur thôi chứ đâu đc bước chân vào cánh cửa nhạc viện. Hồi xưa MHM học sáo thầy Văn Sơn, hiện tại thầy đang dạy sáo,đàn Nguyệt ở TP HCM và Đồng Nai.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
duynamgl92 replied on 03-24-2009 10:25 | Locked
à mấy cái link đown nhạc của diễn đàn là của mọi người trong diễn đàn thổi à, híc mọi người giỏi quá

khi nào có cơ hi em ra Sài Gòn hc sáo thy Văn Sơn, ch nhc vin em vào ko đc chc.

dân amateur mà thi sáo hay ko biết có đến ni chết đói ko nh,

bác MHM có ghi âm bài nào ko cho em nghe vi,
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tùy bạn nếu bạn thích làm gì cũng đc.

Tiện đây xin góp ý với bạn là các topic không phải cửa sổ chat nên khi bạn viết bài nên viết hẳn 1 bài đầy đủ ý, Tránh post bài lắc nhắc thế này sẽ gây tràn topic nhé. Nếu tình trạng này xãy ta tiếp diễn thì BQT sẽ xóa các bài viết kiểu này đó. Mong bạn chú ý điều này nhé.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
duynamgl92 replied on 03-24-2009 15:29 | Locked
híc, em xin lỗi bác , em muốn hỏi em làm dân amateur ko thêm một nghề nào khác, ko biết có đến nỗi chết đói ko. em hỏi vì tương lại em sẽ là một amateur như bác, ko sớm thì muộn, mà theo em thì muộn thôi, để em còn biết đường em cố kiếm cái nghề nuôi sống mình để còn thổi sáo, hì
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

duynamgl92:
híc, em xin lỗi bác , em muốn hỏi em làm dân amateur ko thêm một nghề nào khác, ko biết có đến nỗi chết đói ko. em hỏi vì tương lại em sẽ là một amateur như bác, ko sớm thì muộn, mà theo em thì muộn thôi, để em còn biết đường em cố kiếm cái nghề nuôi sống mình để còn thổi sáo, hì

Bác Duy Nam sinh năm 92 hả, thấy còn .....thơ ngây quá.

Bây giờ, ngay cả khi bác đã có 1 cái nghề kiếm ra tiền rồi thì bác cũng chưa chắc đảm bảo đc cuộc sống của bác đâu, huống hồ là ở không mờ làm văn nghệ. Thiên hạ chạy lè lưỡi ra kia kìa. Trừ khi gia đình bác khá giả chu cấp cho cái đam mê của bác thì họa may, nhưng ăn riết núi cũng lở hà. Học xong rồi tìm việc làm kiếm tiền thôi, có tiền của mình rồi thì chơi gì chơi.

Bạn muốn nghe anh MHM thổi thì vào đây tìm, bác Dương Quá đã tổng hợp các bài của các thành viên sẵn rồi .

http://damsan.net/forums/thread/24082.aspx

---------------------------

Giờ thì xin trả lại topic về với đúng chức năng của nó : Mua bán.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Page 48 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 46 47 48 49 50 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net