Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Off Đà Nẵng

rated by 0 users
This post has 298 Replies | 7 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

chủ nhật nào anh em rảnh thì lên kế hoạch nào, làm cái off cho nó zui lâu rồi không off có nhiều thành viên rất muốn off kìa,

anh em phát biểu ý kiến đi chứ. chứ mình tui với tiêu anh quyết định thì làm sao off được

anh em lên ý kiến nên chọn ngày nào cho hợp lý, càng nhanh càng tốt dạo này sao thấy anh em đà nẵng ít lên đam san thế nhỉ.

híc híc đà nẵng đâu rồi

buồn buồn vác sáo thổi chơi ai ngờ chưa thổi đá bay vèo vèo ^^
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Hi, tại dạo này thời tiết nắng quá với lại công việc bận nữa mà. Chủ nhật tuần này lại bận đi với công ty nữa, thứ 7 thì đc, ko thì phải sang tuần sau quá :) Cho Rose4U mượn tiêu mà cũng chưa có time lên lấy luôn. híc híc...

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

vậy thống nhất chủ nhật tuần sau(22-5-2011) nhé, off như giờ thường lệ,

tại công viên 29 -3 .

buồn buồn vác sáo thổi chơi ai ngờ chưa thổi đá bay vèo vèo ^^
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

các anh chị cho em đi với nha. hihi, em mới tập sáo và tiêu thui nhưng thich lắm. tới nghe nhạc và học miễn phí chứ. lâu nay có biêt mô.

BKDN_2011
01649871092

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Big Smilehix. 22/05 đi bâud cử quốc hội rùi. ko biết đi dược nữa không. huhu sao không ai lên hết nè, có đi nữa không đây nhỉ. hix

BKDN_2011
01649871092

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

thanhna:
hix, hôm qua cũng vui ấy nhỉ, mình bận chút việc nên không tham dự được. tiếc quá. Hẹn hai tuần nữa vậy.^_^.

hì. ngồi đọc lại bài mới để ý.cô dạy thuế của mình cũng tên ThanhNa  cũng ở Đà Nẵng ko biết có trùng hợp không nhỉ.hì hì. cũng rất có thẻ lắm.Stick out tongue

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

nhoc_style:

thanhna:
hix, hôm qua cũng vui ấy nhỉ, mình bận chút việc nên không tham dự được. tiếc quá. Hẹn hai tuần nữa vậy.^_^.

hì. ngồi đọc lại bài mới để ý.cô dạy thuế của mình cũng tên ThanhNa  cũng ở Đà Nẵng ko biết có trùng hợp không nhỉ.hì hì. cũng rất có thẻ lắm.Stick out tongue

Nếu muốn biết có phải không thì hỏi cô giáo có thích thổi sáo không là biết được ngay. Hjhj.

Nói đùa chứ chắc là giống cái tên thôi nhoc_style àh, trong cái nick đó tên của mình là Thành và là M chứ không phải F. Khi nào có dịp nhoc_style ra ĐN mình cho kiểm chứng.HEHE.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

thanhna:

nhoc_style:

thanhna:

Nếu muốn biết có phải không thì hỏi cô giáo có thích thổi sáo không là biết được ngay. Hjhj.

Nói đùa chứ chắc là giống cái tên thôi nhoc_style àh, trong cái nick đó tên của mình là Thành và là M chứ không phải F. Khi nào có dịp nhoc_style ra ĐN mình cho kiểm chứng.HEHE.

hè này về quê. nếu đủ tiền mua sáo mèo.thì có thể ra Đà Nẵng thăm mọi người.hi vọng có dịp gặp mọi người. Chúc anh em ngoài đó thổi sáo ngày càng hay.he heYes

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Cũng đang luyện nhưng chưa ra ngô ra khoai gì cả, đi làm cả ngày không có thời gian cầm sáo. tối về tó ti tè mấy nốt rồi ngủ, sao thổi hay được ta.

Khi nào ra ĐN truyền thụ ít nhá nhoc_style.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

anh đang trêu em đấy à.hic hic. em đâu biết cái gì đâu mà "truyền thụ" anh ơi.nghe hai chữ này thật tình không đỡ nổi rồi. trình gà lắm anh ạ. thổi cho ra tiếng là may lắm rồi anh ạ.hì hì

Tình hình là cũng sắp tới sinh nhật damsan rồi.anh em ngoài đó cũng làm quả cho nó đong vui chứ nhỉ.hì hì

Top 10 Contributor
Male
cầm sư cấp 4

nhok style lại khiêm tốn rùi.

Wink

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Tin mới :

Leehonso ( Lê Hồng Sơn) - supper mod của Đam san, đang trên đường vân du từ nam ra bắc.

Theo lịch trình thì tối nay, khoảng 18 giờ 30 giờ Việt Nam, Leehonso sẽ đến Đà nẵng.

Tôi đã có báo cho 1 số bạn biết trước để có thể gặp gỡ và uống cà phê với anh ấy.

Anh ấy là người nhiệt tình, vui tính và tốt bụng.

Các bạn ở Đà nẵng có thể gắp gỡ và giao lưu với anh ấy trong dịp này. Số điện thoại của anh ấy là  0984000331.

Nhắn riêng với Sang : anh ấy có đem ít màng sáo Trung Quốc cho bạn.

Các bạn khác có thể vòi anh ấy tuỳ thích, nhưng anh ấy có cho không thì cũng ... tuỳ.

Chúc các bạn uống cà phê vui vẻ, nhớ chụp ảnh nhé.

Thân ái.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Bây giờ mới đọc được thông báo của Chú Tân, hồi tối ở ĐN có anh em nào đi cafe được không vậy!?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Do giờ giấc của diễn đàn lấy theo bên Tây, nên bạn hiểu nhầm. Thực ra khi bạn hỏi thì còn khoảng 7-8 giờ nữa, Lee mới đến Đà nẵng.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hehe Tình hình là tối nay sau 1 hồi câu giờ ( cái này là do LÃo Duy ) thì anh em damsan ĐN cũng đã gặp được anh Lee! ! thêm 1 điều bất ngờ hơn. hôm nay có thêm cả Thầy Hồ Bằng đại giá quan lâm!

ôi thật là vui quá đi........em xin tường thuật lại buổi tối ngày hôm nay ạ

_7h30.ớ ớ răng chưa ai điện thoại chi rứa trời ! rút cái điện thoại ra nhắn cho HaiHau "hơ hơ túi nay tui thi rồi ông owiiiiiiiiiiiiiiiiiiii"

nhắn cho Trần Bạch Long "óe để tui chạy xe Độp lên cái"

nhắn cho anh Jimkira " hơ hơ anh không có xe"

nhắn cho 1 số thành viên khác "hơ hơ e đang ở SG"

8h00. ôi LÃo Duy ơi là LÃo Duy.....anh Lee hói đâu????....rút điện thoại ra gọi 4-5 chục cuộc " chờ anh tý đến ngay"...thế là chờ chờ ....đến ....

9h00.á Lão Duy kìa anh em!!!!!.tính theo thành viên damsan thì chỉ có Tieuanh và Tranbachlong (còn anh Thái không nhớ  mật danh +bạn của Tieuanh).tất cả đang chờ ....mặc dù ít người nhưng sẵn sàng chờ để "Cướp" hàng của anh LeeCool .

anh Duy lên dẫn thầy Hồ Bằng ! ôi thật bất ngờ lớn.sau 1-2 phút anh Lee hói (kaka sory anh lee nhá ! ) cũng có mặt.

Thế là bắt đầu màn giới thiệu khi....thời gian là gần 9 rưỡi.

:D bắt đầu đến màn biểu diễn .....chà chà phải chứng kiến tận mắt mới thấy được tài của anh lee. ôi 10 năm sau mình.....chắc chưa được vậy

mà nghe ãnh nói ớn quá " thổi Tiêu 1 thời gian là bị...."trẹo mỏ đó mấy em". "

Sau đó được nghe thầy Bằng kể 1 số chuyện về Tiêu, sáo. những kinh nghiệm đục khoét.

Anh lee thì chuyên về " Các bệnh thường gặp khi thổi Tiêu" (Lao,đau lưng,thấp khớp.bụng đầy hơi,trẹo...mỏ nữa ) Stick out tongue bạn nào bị bệnh đến anh Lee chữa cho nhá !

Phải công nhận là anh Lee nhiều kinh nghiệm khi chơi tiêu thật.

cứ tà tà kể chuyện rồi anh lee thổi sáo là đến 10h....10h15 bắt đầu ra về!

Tối hôm nay vừa vui vừa được mở mang tầm mắt.Cảm ơn thầy Hồ Bằng và anh Lee.

chúc thầy sức khỏe!

anh lee thì....chắc sớm lấy vợ.

@ Chú Tân: Chú Tân ơi!!!!! chú kiếm dịp ra ĐN chú cháu mình làm cái Off cho Hoành tráng đi.Smile chúc chú sức khỏe !

Tiểu Anh
Page 14 of 20 (299 items) « First ... < Previous 12 13 14 15 16 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net