Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bình chọn tiết mục Sắc màu Trung Hoa 2010 - Mời anh chị em ủng hộ!

rated by 0 users
This post has 77 Replies | 4 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Vote cũng quan trọng nhưng mà hy vọng mấy bác góp ý cho SapinT với Tuan phối hợp cho ăn ý hơn. 

Thổi làm sao cho mà lỡ có thổi trật ng nghe cũng ko biết :P (hạn chế khi thổi sai quay qua nhìn nhau ^^)

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
Sao vote ko quan trọng , vote có giải thuởng mà . còn 2 anh ấy thổi ăn ý nhau hay ko liên quan gì tới minh`^^. Kệ chứ ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

olala:
À Thông ơi, anh góp ý thêm nè, cây của em nghe bị phô em biết vì sao ko? nó sai cao độ rồi và tiếng dizi của nó bị phá nên nghe rất chói, cái này do lỗ dán màng khoét chưa đúng, nếu còn biểu diễn thì lựa cây khác nhé

anh nói đúng một phần! Big Smile nó bị sai cao độ do nút chặn bị lệch về phía trước, còn cái lỗ màng thì vô tội anh ạ.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Hơ hơ. Cứ tưởng ai hóa ra thằng Tuấn bạn mình nè. Học nhìu thứ thế ku. Còn món gì nữa không báo luôn bạn biết đê!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1:D
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
:)) phantom đáng yêu thật :)) hờ hờ mọi người vào giúp Sapin và Tuấn đi, chẳng lẽ damsan nhà mình lại ko thắng nổi "con béo hát nắm tay nắm chân" (đáng xếp 1, trên Nữ nhi tình) :D
-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

phantom:
Sao vote ko quan trọng , vote có giải thuởng mà . còn 2 anh ấy thổi ăn ý nhau hay ko liên quan gì tới minh`^^. Kệ chứ ^^

Em trai ơi, chị nói vote cũng quan trọng mà :P, mà chị nghe mấy bác nói về em nhiều rồi nha, e hèm...

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
SapinT:

olala:
À Thông ơi, anh góp ý thêm nè, cây của em nghe bị phô em biết vì sao ko? nó sai cao độ rồi và tiếng dizi của nó bị phá nên nghe rất chói, cái này do lỗ dán màng khoét chưa đúng, nếu còn biểu diễn thì lựa cây khác nhé

anh nói đúng một phần! Big Smile nó bị sai cao độ do nút chặn bị lệch về phía trước, còn cái lỗ màng thì vô tội anh ạ.

cây của em bị hơi thấp cao độ, nút lệch một chút cũng ko ảnh hưởng gì. Còn cái lỗ màng sao em biết nó vô tội? sao âm nó bị phá ra thế nhỉ? anh đoán là lỗ màng bị làm sai thôi. nếu có dịp gặp anh sẽ xem cho, và nếu sai sẽ sửa cho em nếu em muốn ok

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Đã bình chọn, mong rằng đêm chung kết hình ảnh đam san sẽ rầm rộ hơn nữa
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
vote rùi, hehe, cái thằng hát hảo hán ger giọng cũng hơi khủng + kinh, sak
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Chào hai chú Sapin và Tuấn!

Hóa ra hai chú học FTU Hà Nội à? Xem như cũng là cùng trường với bà chị rồi, lại thêm cùng chung Đam San nữa chứ, phải vote để ủng hộ thôi. Chúc hai chú đoạt giải cao để lấy thành tích mừng SN ĐS lên 4 nhé.

Saodieucaonguyen
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
hê hê  Yes tớ vote  rồi  hêh có nguy cơ dc giải đề ngị 2 bác.....bổ xung công quỹ cho damsan hehe.à bạn tuấn ơi! cây tiêu gì mà âm ấm thế! ngoài bắc giá bao nhiêu? hix ở Đà Nẵng....kiếm không ra 1 cây! toàn sáo dọc!
Tiểu Anh
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

BB cream no.23:
:)) phantom đáng yêu thật :)) hờ hờ mọi người vào giúp Sapin và Tuấn đi, chẳng lẽ damsan nhà mình lại ko thắng nổi "con béo hát nắm tay nắm chân" (đáng xếp 1, trên Nữ nhi tình) :D

Người ta chỉ hơi đầy đặn một chút thôi làm gì mà béo. Hôm đó anh đến muộn một chút BB chiếm cho anh một chỗ được không?

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
vote rồi, hé hé. 2 bác cố gắng mang ving quang về damsamssan nhé
1, 2, 3 fluting... Download các bản nhạc cơ lời - Đã có bản nhạc
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

BB cream no.23:
Sao ai cũng bảo em như thế nhỉ .^^

@otcay : hoá ra chị là con gái ah . Thế mà từ truớc em cứ nghĩ đấy là anh ^^ . Bay giờ mới để ý đến cái tên mới biết là mình nhầm

Ớt nào mà ớt chẳng cay

Gái nào mà chẳng hay ghen chồng ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

BB cream no.23:
Sao ai cũng khen em như thế nhỉ ^^

@otcay: Bây giờ nhìn kỹ cái tên ớt cay mới biết chị là con gái , từ trứơc đến giờ cư nghĩ chị là anh cơ ^^

Hoá ra cái tên lấy từ câu

Ớt nào mà ớt chẳng cay

Gái nào mà gái .......^^ thâm thuý thật ^^

Vô độc bất trượng phu
Page 3 of 6 (78 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net