Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bình chọn tiết mục Sắc màu Trung Hoa 2010 - Mời anh chị em ủng hộ!

rated by 0 users
This post has 77 Replies | 4 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Phải đến chứ. Em cho anh cái địa chỉ với thời gian đi.
Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Vote cho chúng em nhé!

http://dtn.ftu.edu.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=956:binh-chn-tit-mc-xut-sc-nht&catid=112:ting-trung&Itemid=304

Chỉ click chuột là anh em đã có thể ủng hộ cho tiết mục của chúng em tiến tới giải khán giả bình chọn!

@ anh Chuột: Hội trường D201, ĐH Ngoại Thương, số 91.4 Chùa Láng, Láng Thượng, Đống Đa Hà Nội.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Hic Thông ơi, rõ ràng là mình cũng vừa mới biết có cái bình chọn mà clip của 2 đứa đã được vote đầu bảng @@
Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Ủng hộ, ủng hộ !!! tui mới Vote xong.

Anh em tranh thủ vào bầu chọn cho nữ nhi tình nào. Với lực lượng Damsan cả nghìn người chắc là thắng.

http://dtn.ftu.edu.vn/index.php?option=com_content&view=article&id=956:binh-chn-tit-mc-xut-sc-nht&catid=112:ting-trung&Itemid=304

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

A vào bình chọn cứ chọn tiết mục nào nhiều người bình chọn nhất,may mà lại đúng tiết mục Nữ Nhi Tình  thế nó mới đau chứ ! ^^

Anh em vào bình chọn cho Sapint và Tuấn thôi

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh vote cho bọn em rồi đấy. Mà sao anh thấy em chụp hình có cả chơi sáo bầu bảo của mấy thằng trung quốc hay gì mà ? sao anh ko thấy clip?
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

He he xie xie anh saotruc, quanghungls, olala và tất cả ae damsan nhé!

Tiết mục sáo bầu và sáo Trung Quốc đó thằng bạn em trong BTC bảo là chán nên bị loại nên ko đc vào vòng trong. Vòng sơ khảo có tầm 50 tiết mục.

Thông ơi ấy edit cái post đầu tiên của ấy đi, cho luôn link lên post 1 cho tiện

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
À Thông ơi, anh góp ý thêm nè, cây của em nghe bị phô em biết vì sao ko? nó sai cao độ rồi và tiếng dizi của nó bị phá nên nghe rất chói, cái này do lỗ dán màng khoét chưa đúng, nếu còn biểu diễn thì lựa cây khác nhé
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Mọi người vào ủng hộ Sapin với Tuan1812 nào. Cái tiết mục "Tay trong tay" vượt qua "Nữ nhi tình" nhà mình roài.

@ Sapin: Thời gian?

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

@chuotbachyhb: 7h tối thứ 7 tại phòng D201 Đại học Ngoại Thương

Clip mình lại lên số 1 rồi =)

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tiết mục của anh spin với anh tuan bị rớt xuống hạng 2 rồi kìa.

Mà chắc không sao, lực lượng damsan hùng hậu mỗi người 1 phiếu là lên lại vèo vèo ấy mà Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Mỏi tay qua' , em spam nãy giờ mà vẫn chưa lên được đầu bảng anh Sapint a.

Đêm nay có khi thức để vote cho anh , cố kiêm 500k về lien hoan ^^

Vô độc bất trượng phu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hai tiết mục cũng có tỉ lệ vote rất cao là của 2 đội học sinh trung học ở Ams vs chuyên ngữ, toàn học sinh năng động, nói chung là ăn cái giải bình chọn này cũng ko dễ đâu :D. Dù sao cũng sướng vì quảng bá được hình ảnh Đam San, hôm diễn ở đó thấy người ta cũng xì xồ hỏi nhau hai bạn ở đâu rồi rỉ tai nhau bảo ở damsan.net :D

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
@phantom: Mỗi người chỉ đc vote 1 lần mà, hay chú định fake IP để vote nhiều lần =)
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Em đi sang nhà bạn mà anh

^^

Lớp em có 50 đứa là có 50 phiếu rồi , đi ra quán net , mỗi quán 1 phát , ở BK thì nhiều vô đối , chỉ sợ không đủ thời gian ^^

Vô độc bất trượng phu
Page 2 of 6 (78 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net