Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Damsan.net lên báo

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đoạn mô tả các tác phẩm ấy là do tớ forward cái nội dung buổi off hôm 22/2 cho chị ấy đấy mà, chứ tưởng tượng gì đâu Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Kmath ah. Trên damsan có post những bài thi liên hoan âm nhạc dân tộc toàn quốc năm nay rồi hả? Anh tìm mãi ko thấy.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

kmath:
Đoạn mô tả các tác phẩm ấy là do tớ forward cái nội dung buổi off hôm 22/2 cho chị ấy đấy mà, chứ tưởng tượng gì đâu Big Smile

Thế mới nói bả tưởng tượng tốt.......

có dự buổi đó đâu mà lời lẽ bay bổng vãi...........

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bruce Lee:

kmath:

Thế mới nói bả tưởng tượng tốt.......

có dự buổi đó đâu mà lời lẽ bay bổng vãi...........

Thế em mới bảo chị này đi thi văn chắc phải chấm điểm 10 khéo còn hơn nữa ấy chứ

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Ở HN à ! Sao em ko biết gì nhỉ!

Chắc phải tích cực lên damsan hơn nữa!

Khi nào mới dc đi giao lưu đây! Sắp đến năm sinh tử rồi [:'(]

It's easy to love, but it's difficult to accept this love!
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
ài, buồn 1 cái là tên Đam San = đam mê + san sẻ, thì thành Đam Săn = đam mê săn... anh trâu đất (admin) ha Stick out tongue
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chapi:

Chẹp, bài viết 10 điểm về ngữ văn nhưng 5 điểm về báo, viết đúng kiểu "nhà văn nói láo, nhà báo nói điêu", nản.

Thông tin thì lỗ mỗ, sáo 300k mà ko xịn, ko chuyên nghiệp thì tính chơi sáo nhiêu tiền, lại dùng từ kiểu "úi, á, tôi thật bất ngờ ..." khiến người đọc có suy nghĩ thấy nản, tưởng damsan mình cũng là hàng lởm, đánh bóng tên tuổi.

bác chapi này em thấy có câu " nhà văn... " là đúng nhất, em thấy trên damsan làm gì có mấy bác chơi loại sáo 15k, toàn thấy 100k trở lên thôi mà mỗi bác thường có mấy cây, có những bác có cả cây bạc triệu ấy chứ, tính ra trung bình thì ít nhất mỗi bác phải mất đến 500k mua sáo là ít, ko tính những bác mới tham gia mà ko biết thổi sáo từ trước nhé

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Chị Thoa vừa gởi cho tớ bản scan trang báo in số vừa rồi, mời mọi người đọc thử xem nó có khác bản trên mạng chút nào ko nhé Big Smile

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Phải nói là lão Tuấn Anh "lắc" cũng Mưa trên PH chứ.

Chị này chả bít đâu lai lôi ra tin "chơi lắm mới dám mua sao 300k nhỉ". Mà cái tên B.Lee nó chơi sáo 10k đấy, hehe.

oai vui ghê, lên báo mà cái ảnh đc đăng màu có phải là nổi mấy cây sáo không

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
ChangkiFung:

Phải nói là lão Tuấn Anh "lắc" cũng Mưa trên PH chứ.

Chị này chả bít đâu lai lôi ra tin "chơi lắm mới dám mua sao 300k nhỉ". Mà cái tên B.Lee nó chơi sáo 10k đấy, hehe.

oai vui ghê, lên báo mà cái ảnh đc đăng màu có phải là nổi mấy cây sáo không

Ây da !!! Lão chang sao rám giảm giá trị bảo bối của em xuống 7k thế kia........Đính chính lai với bà con...........nó có giá 17k.made in Hải Dương

Em có sở thích không thích chơi đồ nhắm tiền....cây 100k cho lão chang mượn....còn mấy cây cỡ >100k bỏ só ở nhà........chết chết......phí quá

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

bác nói cũng có lí  lên đài truyền hình thì danh tiếng của damsan càng nổi đó lúc đó forums càng nhộn nhịp há

Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

damsan ngoài bắc phát này nổi tiếng rồi. Stick out tongue  Anh em sắp thành người nhà đài hết.Quả này anh em ngoài việc tập sáo ra chắc phải chú trọng hơn tới việc tập ký rồi, kẻo buổi off tới người ta vác máy quay tới đưa lên VTV mất. Wink

Buổi off sau các bác nhớ mời chị phóng viên tới nhé. Giao lưu luôn cho zui. ke ke...Lần trước em ko dc đi, ức quá

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nói chung tập cho tốt thôi, lên báo lên TV có thì tốt ko thì chả sao, hơn nữa báo mà kiểu như bài của Báo Đại Việt thì nản quá, người đọc có suy nghĩ khéo lại nghĩ Damsan mình là bọn phét lác, vớ vẩn.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Báo chí không có đơn giản đâu các bác ơi ! Nếu bài viết vừa rồi ko hợp lòng thì thôi, coi như chưa thành công như mong đợi thôi chứ phàn nàn người ta quá như vậy coi chừng người ta tự ái trở ngòi viết viết ngược thì ko hay đâu Zip it! Người ta đến với mình bằng ý tốt mà.
Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
vậy thỳ em có ý kiến nè nhá, nói lun với người ta là nên vít như thế nào ấy, hyhy, hoặc là thăm dò xem họ định vít những gì, hok hài lòng chỗ nào thỳ phản ánh lun, thẳng thắn lun lun tốt
Page 2 of 3 (33 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net