Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Damsan.net lên báo

rated by 0 users
This post has 32 Replies | 1 Follower

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thật là đáng mừng.phải khua trương thanh thế thì damsan mới lớn mạnh được.lần sao có được lên báo phải định hướng cho nhà báo nên viết cái gì không nghe thì không có viết lách gì hết.có lẽ cũng đã đến lúc anh em cô bác chúng ta lên đi vào các hoạt động cụ thể chứ không đơn giản là đi thổi xong lại về.mình rất mong anh em damsan ngày càng lớn mạnh có tiếng nói riêng có thư kí,bộ phát ngôn,bộ kĩ thuật,có màu áo riêng,,,sớm tham gia các hoạt động xã hội các tổ chức tình nguyện,các nhu cầu giải trí...v.v.v. đã đến thời kì chúng ta không chỉ thổi sáo cho mình nghe.sau mấy năm damsan hoạt động.hi vọng trên khắp mọi miền đất nước có thể nghe đc tiếng sáo của anh em damsan.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Sozzy các pác, thực ra e chỉ có ý đùa thui, không phải là e chỉ trích chị đâu ah, chắc e viết như vậy gây hiểu nhầm các bác bỏ quá choa ^^

Còn về bài báo thì em hơi hơi kì vọng vào việc gthieu damsan lên chứ không phải là thành viên như vậy, tại tụi e gặp được ít thời gian nên chưa bổ sung hết đc thông tin, còn về việc lên báo đài thì tốt, chứ e cugnx không có kì vọng vào điều này. Hiện nay việc gặp gỡ giao lưu giữa các thành viên ở Hn mặc dù chưa đc chuyên nghiệp nhưng số lượng cugnx khá đông, quá đồng ý với Smile là đã qua thời kì "thổi xong rồi" về, tiền lệ các 4rum khác lớn mạnh ở HN cũng chưa có phong trò nào khác offline, ấp ủ của e hè này làm mottj việc việc gì đó có ý nghĩa một chút cho dù nhỏ (như mấy bác mNam tới glưu ở Viện dưỡng lão ấy ah, đại loại thế), sau đó tương lai có thể kết hợp với các 4rum hay các Club phong trào khác nữa (e thấy cái này ở Hn đc cái mạnh và nhiều người nhiệt tình). E mong là sẽ có thời gian để lên kế hoạch và sự ủng hộ của mọi người để có thể biến nó thành hiện thực được.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Nhất Trí Với Sư Huynh Đẹp Zai...........Yes.................
Page 3 of 3 (33 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net