Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm và đặt mua Tiêu, sáo trên Đam San.

rated by 0 users
This post has 618 Replies | 14 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to bác leduc :nếu là trúc thường loại 1 đốt thì ok, xong sớm, còn trúc Đà Lạt ngặt nỗi các cây thẳng đẹp thì đã vô tay anh em hết trơn, còn mấy cây zich zắc ko hà,  vậy tui làm cho bác 1 cây C 6 lỗ trúc Củ tri nghe, nếu thế thì 1 tuần là xong,  ! tài khoản em gửi thư riêng cho bác!

to bác học thổi sáo, lúc nào bác bổ xung cho tui cái tên, hic gửi mà ko có tên người nhận là bưu điện họ pó tay đó bác he he he

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Vâng ! Em hậu đâu quá đi mất. Việc quan trọng nhất mà lại quên khuấy !

Họ và Tên : Minh Truong Nguyen (Troy)

Cám ơn các anh Hoangtube và Chuthoong nhiều lắm lắm ! Khi nào có địa chỉ của các anh thì em gởi ngay .Mong Tin của các anh.

Tiếng sáo là tiếng lòng Niềm đam mê sáo là nỗi nhớ quê hương Việt Nam ơi !!! ^_^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
vậy là bác yên tâm rùi nhé! tui sẽ để dành làm cho bác 2 cây thiệt cứng, xong tui sẽ báo! lúc nào về Việt Nam tui sẽ vác dao mổ đến đòi bác 150k, he he he
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vậy phải cám ơn anh chuthoong 1 lần nữa rùi ... Sẽ đáp lại tình cảm của các anh bằng 1 bài sáo trã bài sau khi nhận được sáo (Stick out tongue nhưng ít nhất cũng vài tháng mới được kakaka) . Lúc vác dao tới đòi tiền thì em còn mừng ...chứ đòi lại cây sáo chắc em phải phản kháng tự về quá hehehe. ok chừng nào xong thì bào tin cho mình yêu đời thêm một chút nha .Bên này buồn ko có bạn đồng sở thích !
Tiếng sáo là tiếng lòng Niềm đam mê sáo là nỗi nhớ quê hương Việt Nam ơi !!! ^_^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

hocthoisao:
Vậy phải cám ơn anh chuthoong 1 lần nữa rùi ... Sẽ đáp lại tình cảm của các anh bằng 1 bài sáo trã bài sau khi nhận được sáo (Stick out tongue nhưng ít nhất cũng vài tháng mới được kakaka) . Lúc vác dao tới đòi tiền thì em còn mừng ...chứ đòi lại cây sáo chắc em phải phản kháng tự về quá hehehe. ok chừng nào xong thì bào tin cho mình yêu đời thêm một chút nha .Bên này buồn ko có bạn đồng sở thích !

Bác cho tui cái email chớ, để tui gởi vô mấy bản cho bác tập chơi. Umh, nói trước là chua lét lun, vì nốt nó ghi vậy chứ thổi...hỏng phải vậy, đánh đàn cũng hỏng phải vậy. Mà phải cao hơn tí hay thấp hơn tí, nhấn và rung,..ôi thôi đủ thứ. Nếu bác là con dân Nam Bộ thì chắc ko tới nỗi nào, từ bé tới nhớn đã nhồi đầy lỗ tai roài. Còn nếu chơi y chang bản nhạc thì...hỏng có ra đâu.

Bật mí bác thêm là cái lão Môi hôn M..(MHM) ấy cũng có rất nhìu hàng độc, chuyên nhạc cổ Nam Bộ đoá.

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bác thoong ah e nhận đươc thư bác rồi, e sẽ gửi chiều nay ,  cảm ơn bác nhiều. Thế là e sắp có cái để thực hiên đam mê rồi. a mà bác nhớ trang trí cho e một tí nha . Va nếu có thể bác khắc cho e vài chữ làm kỉ niệm nhé

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cám ơn ! Anh Hoangtube đã hướng dẫn trước. Đâu đễ mình nhai nó thư coi có sứt môi hông hay gãy răng gì hok kakaka

Email : nangchieulongson@yahoo.com  .

Hix..! không biết có làm nỗi mấy bài anh đưa qua cho không đây ! Kiếm thêm nữa là mình tẩu hỏa nhập thổ địa sớm quá ! Thanks !

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Bác thoong ah e chuyển tiền cho bác rồi đấy, bác ra check thử xem sao nhe, Chúc bác 1 ngày tốt lành

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác Leduc: hic bác làm nhanh quá zdậy! em sẽ trang trí dẹp đẽ tí cho bác, nhưng mà khắc chữ em lại ko rành, hic, có khi em phải đi thụ giáo cao thủ bút lửa cái đã!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Em cảm ơn bác thoong hnay em đã nhân được sáo rồi rất đẹp. Muộn nhất là mai em sẽ gửi tiền cho bác khi nào gửi em sẽ nhắn lại qua email.

Một lần nữa cảm ơn bác rất nhiều :) 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
các bác cho em hỏi cái ạ!! em vốn thích sáo âm trầm nhưn g lại không biết sáo gì là trầm nhất!! hiện tại em có sử dụng sáo la cũng thấy tạm ổn!! nhưng có một số bản nhạc em lại thích trầm hơn nữa!! vậy mong các bác chỉ giáo!! nếu có thể làm cho em cây đó thì càng tốt!! emở hà lội  đang bác nào gàn đây làm dùm em để thanh toán cho tiện!! thank trước
/\/\ỗi cuộc tình đi wa tôi được mất những gì ngoài contim chai sạn chút lầm lì ngu si
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
nếu bác muốn anh em Hà Nội làm cho bác thì bác đợi vài năm nữa nhé! còn ko đợi được thì bác có thể lên Hà Đông đặt thầy Sơn, chắc khoảng 200k thôi! theo tui biết thì cây trầm nhất thầy làm là Rê trầm ( thấp hơn cây La của bác 5 note ) còn trong này chúng tui đã sử dụng tới cây Là siêu trầm ( thấp hơn của bác 1 bát độ ), nhưng bọn tui chưa bán loại này!
rockfan22003@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

chuthoong:
nếu bác muốn anh em Hà Nội làm cho bác thì bác đợi vài năm nữa nhé! còn ko đợi được thì bác có thể lên Hà Đông đặt thầy Sơn, chắc khoảng 200k thôi! theo tui biết thì cây trầm nhất thầy làm là Rê trầm ( thấp hơn cây La của bác 5 note ) còn trong này chúng tui đã sử dụng tới cây Là siêu trầm ( thấp hơn của bác 1 bát độ ), nhưng bọn tui chưa bán loại này!

anh thoòong nghiên cứu làm cây la đại sịeu trầm thử coi, nghĩa là nó thấp hơn cây la của anh 1 bát độ , và thấp hơn của bạn này 2 bát độ , xong anh có thể giới thiệu rộng rãi với anh em để mua không?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cây này chỉ làm được trên lý thuyết, thực tế làm làm chi, nếu bác muốn thổi cây đó thì cánh tây của bác phải dài mét rưỡi, ngoán tay của bác dài 20 phân á! thoong tui là người có ngón tay dài, cánh tay cũng dài, vì tui cao 1,79m lận, nhưg cũng đã quá với khi chơi cây La siêu trầm dó, ko xuống thấp hơn được nữa! còn nếu xuống 1 bát độ nữa trừ phi biến thành quái vật!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
a em xin lỗi bác thoong vì hnay em quên mất là tết tây ngân hàng nghỉ hết. Nên em sẽ gửi tiền cho bac vào sáng mai bac nhớ check giúp em nhá
Page 8 of 42 (619 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net