Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm và đặt mua Tiêu, sáo trên Đam San.

rated by 0 users
This post has 618 Replies | 14 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
anh thoong ơi em ở HN muốn mua 1 cây sao C dc ko có gi` anh nhắn giùm vao` email cua em: traitimban_90@yahoo.com.vn
Khi sinh ra ai cũng cười riêng mình anh thì khóc đứt hơi, Anh phải sống sao cho khi chết đi anh mỉm cười mọi người đều phải khóc.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Miền bắc thì ko thiếu ng bán sáo,tiêu.em cũng tự làm đc cho mình vài chiếc cùi bắp nhưng em muốn thử sáo tiêu của các anh em miền nam.các bác cho em viết cái dơn đặt hàng -1 sáo tông đô:chất liệu bằng trúc Đà Lạt(em chưa biêt trúc đà lạt thế nào nhưng qua tìm hiểu biết nó là loạt trúc làm sáo rất tốt và cũng tin tưởng các bác damsan),loại 10 lỗ cho người chơi tay trái,chỉ cần đánh bóng lòng trong,bên ngoài để như nguyên thuỷ,âm chuẩn,phân bố lỗ hợp lí vì em mới tập 10lỗ ạ. -1 tiêu đô 6lỗ hệ 5-1 bằng trúc Củ Chi(em kết mấy cây của anh mhm làm).yêu cầu cũng như cây sáo ạ thời gian hoàn thành,đóng gói sản phẩm,và giá cả thế nào các anh cho em xin một tin nhắn vào số 0976915903 hoặc mail: minhduc54kt3@gmail.com nhé.em chỉ dám chi trên dưới 400k cho đơn đặt hàng kia thui.hơn nữa chắc em phải cầm hết gia tài mất.hic.các bác xem xét liệt em vào danh sách sinh viên nghèo ham học sáo nhé. Mong hồi âm của các bác

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

md54kt3:
Miền bắc thì ko thiếu ng bán sáo,tiêu.em cũng tự làm đc cho mình vài chiếc cùi bắp nhưng em muốn thử sáo tiêu của các anh em miền nam.các bác cho em viết cái dơn đặt hàng -1 sáo tông đô:chất liệu bằng trúc Đà Lạt(em chưa biêt trúc đà lạt thế nào nhưng qua tìm hiểu biết nó là loạt trúc làm sáo rất tốt và cũng tin tưởng các bác damsan),loại 10 lỗ cho người chơi tay trái,chỉ cần đánh bóng lòng trong,bên ngoài để như nguyên thuỷ,âm chuẩn,phân bố lỗ hợp lí vì em mới tập 10lỗ ạ. -1 tiêu đô 6lỗ hệ 5-1 bằng trúc Củ Chi(em kết mấy cây của anh mhm làm).yêu cầu cũng như cây sáo ạ thời gian hoàn thành,đóng gói sản phẩm,và giá cả thế nào các anh cho em xin một tin nhắn vào số 0976915903 hoặc mail: minhduc54kt3@gmail.com nhé.em chỉ dám chi trên dưới 400k cho đơn đặt hàng kia thui.hơn nữa chắc em phải cầm hết gia tài mất.hic.các bác xem xét liệt em vào danh sách sinh viên nghèo ham học sáo nhé. Mong hồi âm của các bác

Hiện tại MHM đã tạm thời kết thúc việc buôn bán tiêu sáo trên ĐamSan nên không thể đáp ứng yêu cầu này của bạn được. Thời gian này MHM chỉ tập trung làm sáo bằng trúc Đà Lạt để sưu tập thôi nên không có ý định bán vì đang khan hiếm trúc ĐL.

Chú Thoong Nha Trang thì lâu quá không thấy xuất hiện không biết có làm được không. Còn Saonhua thì chỉ làm tiêu bằng trúc Đà Lạt nhưng dạo này bận nhiều việc nên có thể đặt hàng phải chờ lâu.

Gần đậy Ktschuyen và Leehonso có tìm được một ít trúc ĐL nhưng cũng hơn nữa năm nữa mới có hàng.

Hiện nay ĐS miền Nam có mặt hàng tiêu của Sáo Nhựa, sáo Thủy Tinh của anh Vinh. Ngoài Hn có sáo của MaoMeo thôi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Thế là em lại chậm chân.3 năm trước em bắt đàu biet đên damsan và đọc một topic bán sáo của anh MHM nhưng lúc đó mới học lớp 10 em còn chưa biết thẻ ATM là gì.gửi vào nam qua bưu điện cho ng bạn online 120n rồi cũng thất lạc mất.haizzzz...chắc em ko có duyên với trúc miền nam rồi..đợi nửa năm nữa thì già mất..hic..có anh nào chiếu cố cho em không ạ???

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Page 42 of 42 (619 items) « First ... < Previous 38 39 40 41 42 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net