Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi giới thiệu sản phẩm và đặt mua Tiêu, sáo trên Đam San.

rated by 0 users
This post has 618 Replies | 14 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chuthoong:

to BaoNUS : bác yên tâm, thoong tui hứa là làm mà, có khi bác cho thoong tui xin địa chỉ để tui gửi trước, khi bác về có sáo là vừa!

Anh Thoong check tin nhắn riêng!

math is not about calculation after all
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoong tui coi rùi, nhưng bác chưa cho tui tên người nhận để gửi, bổ xung thêm nhé!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
đã bổ sung :p
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to Vuhieu lão đệ: biết đệ đã lâu mà chưa có dịp gặp, Thayboilangthang cũng giơíi thiệu đệ với huynh , tết này tui về được nhất dịnh gặp anh em quê nhà,

thoong tui nhận làm cây C 6 lỗ cho đệ , bằng trúc, tui ít làm bằng nứa lắm, chi phí là 150k, dù lão đệ là đồng hương tui cũng ko giảm giá he he, nhưng tiện đây tui tặng đệ 1 cây Sol trầm làm kỉ niệm, gọi là quà gặp gỡ, tui sẽ gửi 2 cây luôn!

cho tui gửi lời hỏi thăm tay Ichiwin nhé! he he

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Chà, hy vọng 2, 3 năm nữa em sẽ có đủ thời gian, tiền bạc và may mắn để làm 1 chuyến Nam tiến nhằm nhờ mỗi anh làm cho 1 bộ sáo, tiêu đủ các tone Big Smile, chỉ nghĩ đến việc được sở hữu bộ sưu tập theo đủ các phong cách đã thèm chết người rồi Stick out tongue ko thổi thì về treo lên hoặc ôm đi ngủ cũng đủ mê mệt.

Về ý kiến của chị bamboo: em nghĩ chỉ cần tất cả sáo damsan đều thống nhất là sáo đúng chuẩn, còn về hình thức, cách xử lý, giá cả thì nên có sự khác nhau, phong cách mỗi nhà mỗi khác thế mới thú vị, và phù hợp với nhiều đối tượng Smile

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

To Thoong huynh :

Anh cố gắng làm cho em voi nhé, nhưng chắc tầm hơn 2 tuần nữa em mới có thể gửi tiền cho anh đuoc vì em h đang cuối tháng rồi. em có số DT của anh rồi có j em sẽ alo anh trực tiếp luôn. Anh giúp em càng sớm càng tốt nhé Thank anh nhiều :D

À bác khỏi cần bớt chi phí cho em chỉ cần bác làm cái nào đặc biệt tý là được ^ - ^. em có 1 yêu cầu ngoài lề chút là anh có thể khắc cho em 2 chữ kỷ niệm lên sáo được ko anh. à ( lại à ) cây sáo sol là cây trầm hả anh, thế thì em kết lắm đó ^ - ^ cảm ơn anh nhé, bác về quê em mời bác đi uống bữa trà đá quê hương Cool

Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to Vuhieu lã đệ, đệ cứ yên tâm, khi nào xông xênh thì hãy tính chuỵên gửi huynh, ko phải lo gì nhé!

to chú NguyenTan: Thoong cháu rất hoan nghênh nhiệt tình của chú, và cũng cảm phục tấm lòng của chú!

thực tế có một số bạn thích thổi sáo, nhưng khi nghe đến gí cả thì lập tức hoảng sợ mà chạy mất! hồi mới bắt đầu tập, chưa biết gì về sáo, thầy đưa chi 1 cây và bảo 150k ( mấy năm trước rùi chú àh ) suýt nữa cháu cũng chạy hi hi hi! cho nên ko nhất thiết là phải 10 cây, có thể nhièu hơn, và sau đó có thể cũng ko nhất thiết là phải đưa len thật cao!

cháu muốn lập 1 topic riêng để cho chú có thể toàn quyền quýêt định việc giới thiệu sản phẩm ( cả các loại bằng nhựa và gía cả ), ko ai có quyền can thiệp, và cũng là nơi mà các thành viên khó khăn, muốn được ưu đãi có thể tìm đến!

chú cho cháu biết ý kiến! nếu đồng ý cháu sẽ lập ngay!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Chuthoong làm cho em cây sáo 10 lỗ tone C nhé, bác làm cho em thật chuẩn và bền, sau khi đã có thì em không biết nhưng bây giờ chắc em chỉ chung thuỷ với cây mà em định mua chỗ bác cho nên bác làm cho nó ngon tí nhá:D. Nếu được bác trả lời em, thông tin liên lạc em sẽ gửi mail cho bác.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Gửi anh thoong,

Hôm nay em đã nhận được tiêu anh gửi rồi, cám ơn anh nhé!

Sáng nay em đang ngủ thì bưu điện mang đến, em ham quá nên chưa ăn sáng mà đã ngồi thổi luôn, được 1 lúc thì chóng mặt, váng đầu Big Smile dù cây tiêu này em thấy thổi còn nhẹ hơn sáo. Tuy thế mấy note re, mi nếu em thổi nhè nhẹ thì nó kêu bé, ko vang, còn thổi mạnh thêm tí thì lại lên quãng 2 mất rồi :( Có cách nào khắc phục không hả anh?

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to bác Tranba: Thoong em nhận lời làm cho bác, nhưng cuối tháng này mới xong bác àh, có jf thì bác mail cho em địa chỉ!

to Chapi: mới tập tiêu thì thổi mấy note thấp hay xì xì và mỏng, khi nào quen , môi sẽ đặt đúng chỗ , hơi vào đúng thì khắc phục được thui! khi xưa tập tiêu, em ôm nó cả tuần mới chịu kêu đó!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
mình cần mua 1 cây sáo tốt.Mình ở hải phòng không biết có bác nào ở hải phòng bán sáo không nhỉ !
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
To anh Thoong: em về VN rồi, anh làm xong cây tone C 6 lỗ thì cứ gửi cho em và cho em số TK của anh nhe.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

to chuthoong: em đã gửi mail cho bác, bác check mail đi nhá. Lúc nào xong bác báo em với. Em tưởng phải đợi qua tết ta chứ cuối tháng này thì tốt quá. Giá mà em ở quê em cũng theo học các bác làm sáo chơi (chỉ làm sáo nứa thôi chứ trúc ở chỗ em tìm khó lắm :d).

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ok , 2 bác cho em tí xíu thời gian nhé, sáo cho bác baoNUS đã xong nhưng mai mới gửi được, còn bác TranBa hẹn bác 1 tuần nữa ha!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
BaoNUS replied on 12-05-2008 8:25
anh thoong check PM !
Page 5 of 42 (619 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net