Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh Thoong ơi! Sáo của em thế nào ạ? Ko thấy anh nhắn tin
fullname: Nguyễn Duy Diện Email: nguyenduydien2@gmail.com Nick: dien_kakashi vietcombank: 0101000831976  
Not Ranked
tiểu cầm thủ
mình tìm mãi mà không thấy nốt nhạc của bài hát lambada ai làm ơn giúp mình với cám ơn nhiều lắm!!!!!!!!! 
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

đã nhắn tin cho Diện,

sorry các bác đã đặt sáo em, em sẽ gửi các bác trễ đôi ba ngày, hic vì chỗ em dính bão, nhà dột, điện đóm chập chờn, ko làm được! đặc biệt là bác Light Knight, 3 cây của bác mà mới xong có 2! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Của em cũng chưa thấy hồi âmSad
LangTuDocCo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic tuần sau tớ sẽ ráng thanh toán, bão lũ nhà tớ bị dột, mọi thứ rối tung cả lên, đang sắp xếp lại, thông cảm nhá! Big Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

em rất thông cảm cho anh thoong

nhưng liệu anh có thể giúp em nhận sáo trước 20/11 ko? ngày lễ thế này thể nào cũng có hội, muốn có chút gì đó đóng góp mà còn phải tập dượt nữa :|

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic nhớ rùi, chỗ ghi về cậu tự nhiên tớ khoanh tròn chữ 2011, mà luận mãi ko ra lúc đó mình ghi cái gì he he, chắc chắn ngày đó cậu có sáo! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Chú Thoòng ơi.

Hôm trước cháu có băn khoăn tiêu 8 lỗ kiểu ta hay kiểu tàu. Giờ chắc chú chưa làm đến tiêu của cháu đâu nhỉ. :D

Vậy cháu quyết ý là nhờ chú làm cho cháu tiêu 8 lỗ kiểu Tàu, bố trí 6-1-1 tay phải nhé. Cháu quen thế bấm trái trên phải dưới rồi, mà hình như kiểu ấy là thông dụng phải hông ạ. Hihi

Cảm ơn chú đã nhận lời làm tiêu cho cháu!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hu hu cô nương ui, Tiêu cô làm xong rùi, cô kêu ngón út của cô nó ngắn nên đã thống nhất 8 lỗ kiểu Việt rùi mà, tui cứ gửi nhá, nếu ko chơi được thì alo tui cái, tui đổi lại cho! Sad
rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Hihi, chú ơi chú à. cháu vẫn còn tin nhắn nhờ chút làm kiểu Tàu cho cháu ngay hôm đặt làm đây nè. Mà chú cứ gửi đi nhe, kiểu nào thì cháu tập chơi kiểu đấy. Dù sao cháu cũng chưa chơi 8 lỗ bao giờ. Bất quá không được sẽ đến nhà chú nằm vạ!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Béo Lùn:
Bất quá không được sẽ đến nhà chú nằm vạ!

100% anh Thoong sẽ gửi tiêu đểu =))

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tên Chapi này, sao cứ nói toạc bụng anh ra thế nhỉ! Stick out tongue ổn định chưa để huynh còn thiết kế lại cho đệ món hàng khác đây!

to Béo lùn, cứ tập thử xem sao nhá, tiêu xịn đấy, ít bữa mà ko khoái thì chỉ cần nói 1 tiếng, chú đổi cho cháu ngay! ( sao mình thấy mình già thế nào ý nhỉ! Embarrassed  )

rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
à, em tìm được bộ tiêu sáo rồi mà anh. Anh thực hiện nốt em cây Mèo nhé, xong rồi anh cứ gửi về nhà cho em, mẹ em nhờ được người mang qua cho em rồi, trước tháng 1 anh nhé.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

hey em là ng` mới và rất mún hox sáo vậyb ác thoong có thể làm cho em 1 cây dễ thổi nha anh

có gì pm yahoo amma_phong2000@yahoo.com

giá cả thì anh tính ít 1 tí nghen

phận học sinh nghèo rớt mồng tơi

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh thoong em  mún đặt cây sáo trúc em thuận tay trái em mún đặt cây dài khoảng 50cm em chưa biết thổi tính tập từ từTongue Tied em là sinh viên anh bớt chút dc ko anh thoong ,khi nào anh làm xong dzui lòng nhắn em  0939837954 hoặc mail mayngan38@yahoo.com.vn anh làm xong trước tết dùm em dc koBig Smile

ps; bạn nào ở cần thơ ko mình đang học ở đây  nếu rảnh thì vui lòng chỉ mình thổi sáo dc ko mình no biết gì thấy hơi khủng hoảngLightning

I am Sone I love S9
Page 53 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 51 52 53 54 55 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net