Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ui, anh up em xem đi, trước sau em cũng biết àh, để hồi hộp cũng vui mà sợ vỡ tim quá Indifferent, ngày nào em cũng đợi chúng nó hết í Big Smile.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
anh thoong làm cho em cây sáo C cao nha, nút chặn bằng mắt trúc tự nhiên nhá giá 200k nha, chừng nào anh có thể làm sáo cho em được vậy,với em thì mong có sáo sớm,tiền em chuyển qua ATM như lần trước nhá.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chơi trúc lạ chắc phải luyện lại vì không quen hehehe.  Thấy khó thổi quá hic hic . Cây em 3 đốt tuyệt thật thẳng đẹp :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Sáo tốt hehehe  . Em tháo dây ra tự dưng thấy dễ thổi hơn nên tháo tuốt luốt luôn  . Tốn công anh quấn dây rồi Cool

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Sáo của bạn thoaingocpn đẹp quá, sao em nhớ anh nói là trúc DL hết rồi mà anh, sao giờ có cây này đẹp quá dạ, cây em cùng đợt với bạn này hổng biết sao đây, anh Thoong up cho em xem luôn đi anh !!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
lúc sáng mới nhận được nó còn đẹp hơn thế này nhiều . Tại tự dưng thấy khó thổi nên tháo ra . Đoạn trúc này nghe anh ấy nói có 4 đốt mà phăng bớt 1 đốt còn 3 đốt . Có vẻ là đoạn Đà Lạt cuối cùng trong năm 2009 này rồi vì vừa kiếm được thì tui dán tem lên nó rồi hehe
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

hê hê cây sáo của em đã đến đúng ngày  Big Smile 1 ngày mưa to gió lớn Smile 

Stick out tongue cây sáo bác Thoòng làm đẹp quá nhà em ai nhìn cũng khen , cây này lên cao rất ngon và chuẩn .Bố em rất thích cây sáo này .

1 lần nữa xin đa tạ bác Big Smile chúc bác làm tiêu sáo ngày 1 lên tay hơn nữa. Hẹn sẽ có dịp gặp bác tại Nha Trang

Thừa thiên địa chi chính, ngự lục khí chi biện, dĩ du ư vô cùng, thị vi tiêu dao
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Lần này em không nhờ anh thoong up hình lên nữa... Cây lần trước vẫn chưa thể hoàn toàn thoải mái khi thổi..

Em hy vọng ở hai cây này nhiều hơn..

.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Cảm giác đầu tiên của em về cây này là khó thổi + không quen . Sau 20' thì thấy nó tốt hehe. Giờ mới có cây C ưng ý
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

maihuong90:
anh thoong làm cho em cây sáo C cao nha, nút chặn bằng mắt trúc tự nhiên nhá giá 200k nha, chừng nào anh có thể làm sáo cho em được vậy,với em thì mong có sáo sớm,tiền em chuyển qua ATM như lần trước nhá.

tuần sau mới được bác ui! thông tin giao dịch vẫn như cũ nhé! cả địa chỉ của bác vẫn thế chứ! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hi vọng là mình cũng có thể như anh Thoòng cái khoản làm sáo này ...Tongue Tied

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bạn SpainT cũng mê làm sáo hủm, bạn đã làm được nhiều sáo chưa, bạn nghĩ ra mẫu mã mới thử xem, biết đâu hút hang, hehe !!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Có lần mình xem 1 clip anh Lee giới thiệu chú kia khắc hình con rồng lên trên cây sáo đẹp lắm í, giá 20 ngàn thôi, theo mình đó cũng là một mẫu sáo đẹp !!! Anh Thoong biết khắc hình không anh !!!

http://damsan.net/forums/thread/24705.aspx

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

tớ chịu, tớ cũng đã từng đưa mấy cái hình lên sáo, nhưng cuối cùng tớ thích 1 cây sáo tự nhiên hơn! Geeked

tại vì tớ đã cột dây rồi, nếu còn đưa hình nữa sự rôí cây sáo mất! vả lại tớ khắc cũng ko đẹp như chú kia, mà xấu lắm, cho nên tránh cái sở đoản vậy! Smile 

rockfan22003@yahoo.com
Page 42 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 40 41 42 43 44 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net