Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

không thành vấn đề. miễn đạt yêu cầu là được. hơi cầu kì một chút.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Thoong, em cũng thử chỉnh màu cho cây tiêu anh làm nè, em muốn thổi tiêu lắm, mà chắc là hông có diễm phúc được chơi nó ùi, nhiều lần em gạ gẫm mua Tiêu, mẹ nói, mua về mẹ đập ráng chịu,[:'(], ước gì tên cây Tiêu hông phải là Tiêu.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
songUIT:

Anh Thoong, em cũng thử chỉnh màu cho cây tiêu anh làm nè, em muốn thổi tiêu lắm, mà chắc là hông có diễm phúc được chơi nó ùi, nhiều lần em gạ gẫm mua Tiêu, mẹ nói, mua về mẹ đập ráng chịu,[:'(], ước gì tên cây Tiêu hông phải là Tiêu

mẹ bạn có biết gì về cây tiêu không ? Nếu không thì ai kiu bạn mua về và gọi đó là cây tiêu chi ? Gọi là cây sáo dài cải tiến là được rồi .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
[:'(] Mẹ biết hết trọi, hổng dụ được đâu bạn ơi !!! Mẹ hổng biết gì về vi tính mà thấy mình vừa gõ gõ bàn phím vừa cười cười mà còn biết mình đang chat Zip it!  !!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác bắt chước em này . Tìm mấy bài của Trung Quốc cực hay ấy mở lên cho bố mẹ nghe . Hợp thì 1 trong 2 kêu là hay đấy tiếng gì thế con Big Smile bảo là tiêu bố ạ hay bố mua cho con 1 cây đi . Kì kèo thế nào mà chẳng được tài trợ cho 1 con Big Smile.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Em đã nhận được sáo của anh Thoong rồi. Cây sáo này ngon hơn cây em đang có nhiều, bác Thoong làm sáo hay thiệt, lên tới tầng 2 nhẹ nhàng ngon lành. Cây em đang có thổi phải phùng mang trợn mắt nó mới lên.Big Smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Không dễ đâu, mẹ cương quyết lắm, mà thiệt ra mình muốn thổi sáo cho thành thạo mới chơi Tiêu, học lộn xộn sợ không đạt kết quả gì !!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhưng tại sao mẹ bác lại ko cho bác mua động tiêu nhỉ
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Tiêu là tiêu tùng đó, chỉ có vậy thoai à, [:'(] .
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Hic hic, thế cây sáo của em thì khi nào được lên đường vậy anh?

Thấy mọi người được nhận sáo mà thấy thèm quá [:'(]

Truyện Kiều còn, tiếng ta còn. Tiếng ta còn, nước ta còn.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cây cậu  mai mới xong, gưỉ EMS thì nhanh thui. tầm thứ 4 là cậu có sáo! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
to bác Tiêu sử, hic làm xong em mới nhớ là bác yêu cầu nút chặn bằng mắt trúc, xem ra phải làm lại, lại trễ thêm mấy ngày, bác thông cảm nha! Sad
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
chuthoong:

cây tiêu của bác Jan đây nhá, mới chuỷên EMS sáng nay! Geeked

Sau 2 chiều chạy ra bưu điện (chiều qua và chiều nay), em đã nhận được cây Tiêu. Cảm ơn anh thoong!

Cảm giác đầu tiên khi cằm nó: rất mừng vì mong nó mấy ngày nay rồi :)

Ngoại hình: Đẹp, Thẳng.

Hơi khó thổi những note: Do, Re, Mi vì chưa bịt kín lỗ (hệ thống lỗ của nó khác sáo nên chưa quen).

Tiện anh thoong cho em xin tài liệu các kỹ thuật của tiêu nha. anh gửi vào mail: jan031985@yahoo.com giùm em nha anh, cảm ơn anh! :)

+ Topic nhạc phổ (sheet): http://damsan.net/forums/thread/5218.aspx + Topic yêu cầu nhạc phổ: http://damsan.net/forums/thread/9293.aspx
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sách về Tiêu thì Vn chưa có đâu bác, bác có thể áp dụng kỹ thuật của sáo trúc sang, chú trọng vào nội dung Ngân và Rung hơi là ok! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Thoong ơi, cho em hỏi nhỏ xíu, anh còn bao nhiêu đơn đặt hàng chưa giải quyết xong vậy anh ( tính từ khi em đặt anh cây Re và cay Sol trầm) Smile. Nếu làm hết thì khi nào xong, tại em đã xin được mẹ tiền ùi. Big Smile
Page 37 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 35 36 37 38 39 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net