Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

mệt mỏi anh thoong ah...đánh đồn có địch....lắm lúc tưởng đồn lung lay đến nơi rùi...nhưng rồi lại đâu vào đấy....

Chỉ trách mình ngày xưa không biết giữ đồn thôi. bi h công lại khó hơn bội phần [;d]

ngày trước em cũng ham đọc sách. nhưng thói quen đó dần mai một. bi h thì lười đọc mất rồi. thích ôm cái máy tính hơn...

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ùm, quan trọng là cái đồn ý có ngó ngàng gì đến mình ko ấy! hiểu được chị em nghĩ gì muốn gì, thì lúc đó tóc mình đã bạc, răng mình đã long! Geeked

thui thì lại bám vào chữ Duyên đi nhá!

mình cũng ôm máy tính cả ngày ý, nhưng đêm về, không ôm quyển sách, không tài nào ngủ được, đó là thói quen rùi! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vậy anh làm cho em cây sáo 200 nha. Anh cho em địa chỉ em chuyển thêm tiền cho như gửi thư thôi chứ có 50k chắc ngân hàng họ không cho gửi mà bọn bạn em nghỉ hè về quê hết rồi mấy đứa ở lại thì chúng nó không dùng thẻ vietcomebank nên không chuyển khoản được.
Ai chiến thắng mà không hề chiến bại Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ui 50k mà đem ra bưu điện cũng kỳ, thui lúc nào rảnh bắn vô điện thoại cho tui là nhanh và tiện nhất, he he nhớ đừng nhầm số nào nhá! Big SmileGeeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Ok vậy mai e bắn cho, mạng viettel phải không a?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Ok vậy mai e lap cho mạng viettel phải khong a?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

chuthoong:
không có vấn đề gì lớn ngoài việc tuần sau bạn chuẩn bị 300k và cho tui địa chỉ để gửi bưu điện! Geeked

hic, đối với em cũng là vấn đề lớn đó bác.

vậy khi nào thì bác làm xong cho em được nhỉ, để em còn chuẩn bị xiền Smile

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

àh số của mình đúng là Viêttel đó! Geeked

to Okitakun, thì mình đã kêu rùi mà, ko có việc gì lớn ngoài việc đó he he he bác cứ chuẩn bị dành dụm đi, khi nào có thì ới tui tui sẽ sắp xếp, chứ mấy bữa nay tui cũng đang nợ khối ra ý! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

2 cây C và A của NguoibanphuongNam đây, loại trúc này thì gưỉ sang mấy nước Châu Âu vô tư, ko nứt nẻ được!

đây là 2 đoạn trúc Đà lạt cuối cùng còn lại của Thoong tui, trúc dày nên làm sáo đã khó, việc tính toán để lỗ bấm tránh mắt trúc cũng khó, và chinh phục cây sáo này cũng không dễ đâu nhá! loại này phải thổi lâu, ngấm hơi rùi nó mới hay! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Nhìn mấy mắt trúc trông mộc mạc, dân dã vậy mới thú ! Và cái gì khó "chinh phục" thì khi "chinh phục" được mới.......Stick out tongue
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
đúng đấy ạh, loại này còn có chức năng tự vệ khi cần thiết he he...để đảm bảo tính mộc mạc thì em chỉ cuốn dây màu nâu, và chỉ cuốn có 3 đoạn! Geeked , EMS lúc trưa nay, đảm bảo thứ 2 sẽ hạ cánh nhà bác theo đúng yêu cầu! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Sáo của em bao nhiêu thì hạ cánh vậy anh, bà chị em gửi tiền rồi.
Trình gà học đòi thổi sáo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chắc là cuối tuần sau đó! của bạn là mình gửi thường, bưu điện họ nói 1 tuần cho đến 10 ngày, của bác phuongnam là EMS cho nên mới biết chắc chắn ngày hạ cánh! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bắc Thoong này bao giờ gửi cho e thì nhớ hỏi hộ em xem bao jờ tới nơi rồi nhắn lên diễn đàn cho em nha để em còn căn thời gian về quê lấy. Không dám nhờ người nhà sợ nghịch hỏng mất.Sad
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Đã nhận được hàng của bác, cám ơn bác nhìu       Big Smile
LangTuDocCo
Page 27 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 25 26 27 28 29 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net