Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
Anh thoong qua sinh nhật Đam San rồi! Bây giờ anh làm sáo cho em nha! Anh nhận được Email của em chưa?
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hi. Cảm ơn anh nhiêù.Big Smile
"tầm nhìn ngắn mà đã có bao việc phải làm"
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

to Người quen: Nhận đơn của bác, giữa tháng 7 là có cho bác, bác cứ chuẩn bị tinh thần nhá! Geeked

tu huuthuan: tuần sau thu xếp cho đệ, nhưng mà chưa nhận được cái mail nào của đệ cả! Geeked 

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
Em gửi mail theo địa chỉ này! (rockfan22003@yahoo.com)
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh Thoong cho em đặt một cây sáo 6 lỗ nha. Loại nào đó cho người mới tập thổi đấy. Giá cả và cách giao dịch anh gửi vào mai :caocaogaygay@gmail.com cho em nha.
Ai chiến thắng mà không hề chiến bại Ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sáo của mình không cây nào dưới 150k, nếu bạn chấp nhận mình mới nhận đơn àh! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

anh cứ làm cho em một cây sáo chuẩn. Hết bao nhiêu em gửi. anh có thẻ ATM thj cho em số tài khoản em gửi vào cho. Khoảng bao giờ thì em nhận được sáo?

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh Thoong còn đấy không vậy ??????

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
okê, cuối tuần sau bạn sẽ nhận được sáo, mình dùng Vietcomebank, thông tin nhắn cho bạn trong hộp thư riêng đó! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Sáo của em sắp xong chưa anh em chờ gần 1 tuần rồi mà chưa thấy tín hiệu gì
Trình gà học đòi thổi sáo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
bác chuẩn bị tinh thần cho em địa chỉ người nhận và 150k, thứ 6 sáo bác sẽ lên đường! thông tin thanh toán đã gưỉ thư riêng cho bác! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh gửi sáo của em theo địa chỉ nay nha : Đoàn Anh Tuấn xóm 12 xã Hòa Bình_Vĩnh Bảo_Hải Phòng. Anh gói cẩn thận cho em nha bưu điện chỗ em họ vất hàng lung tung lắm sợ họ làm dập mất. Tiền nếu không có gì thay đổi thì chiều mai em gửi cho, gửi xong em nhắn tin vào điện thoại cho ok.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

okê, sáo thì tui luôn đóng vào ống nhựa đàng hoàng, xưa nay chưa hề nứt cây nào, kể cả gưỉ qua tận Canada Geeked

có gì mai nhắn tin tui nhé, đầu tuần sau sẽ hoàn thành cho bác! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Cây tiêu của e đâu a Thoong          ??? sao ko up hình lên cho em xem   
LangTuDocCo
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

cây tiêu của bạn đã lên đường sáng sớm hôm nay! hic Thoong tui dạo này bận quá không có thời gian để hum khói cho nó thành màu nâu sậm được! thui thì bạn chịu khó thổi. một thời gian sau nó ngấm hơi tức khắc sẽ chuyển màu sậm hơn nhá!

sau đây là hình em nó! Geeked

rockfan22003@yahoo.com
Page 25 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 23 24 25 26 27 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net