Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Vậy anh làm giống như mẫu trên giúp em nha!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ok, khi có sẽ thông báo cho bác biết! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Anh chỉ em cách chuyển tiền cho anh luôn nha! Để em biết cách chuyển tiền cho anh!

Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Chừng nào có vậy anh!

Nếu em đặt thêm cây sáo Sol trầm giống như vậy! Giống màu trúc, cách quấn dây, nhưng quấn dây màu khác tí (nhưng vẫn đảm bảo chất lượng trúc thật tốt và âm chuẩn nha anh!). Anh tính bớt em được k? Nếu được em đặt thêm! Có gì gửi mail cho em nha!

DT: 0903477242

Email: huuthuandc05@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sol trầm àh, cũng được bác àh, nhưng cây Sol trầm chất lượng thật tốt em vẫn tính cho bác giá đó ( 150k )thì chính là bớt đấy bác ạh, vì sáo Trầm giá cao hơn tẹo, nếu bác đồng ý thì em thiết kế!  Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
Vậy anh làm em 2 cây đều là sáo trầm hết, chất lượng thật tốt nha (trúc thật tốt, sáo thật chuẩn)! Anh làm cho em kỹ kỹ được k vậy! Anh cho em số DT được k? Để em hỏi anh thoong vài thứ.
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Cây sáo Đô âm trầm

Cây sáo Sol trầm

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Sao đã lâu rồi e vẫn chưa nhận dc sáo của bác Thooong nhỉ?
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cùng đợt với bạn cũng có 1 bạn ở Quảng Trị nick là vegaboys cau chu , cũng ko nhận được, ko biết tại sao, hồi ý tui mang 9 ống đi gửi lận! Hmm, cậu ý thì tui ko nhận thanh toán! còn cậu thì thú thực là có lẽ cậu gửi nhầm cho ai đó sao ý! ko thấy tiền tới đâu!
rockfan22003@yahoo.com
Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
hỳ hỳ, anh Thoong ơi, em đọc hết topik từ đầu đến cuối, thấy anh hay quên quá, hic, anh nhớ cái La trầm của em Nguyễn Bảo khánh nhé, ^^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ui, Thoong tui đãng trí số 1, tui hay quên đến mức phải ghi từng yêu cầu của từng bạn lên giấy rùi dán lên tường ý, hic mà đôi lúc vẫn nhầm! nhưng của 2 bác thì nhớ rõ lắm! ko nhớ thì 2 bác caọ đầu tui mất! Zip it!
rockfan22003@yahoo.com
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Để mình gửi tiền lại lần nữa, bác Thoong cho lại số TK lần nữa giùm.
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic như vậy Thoong em lại làm lại cây khác gửi bác ạh! hic sao vụ em với bác lại xui thế nhỉ! Tongue Tied để em nhắn tin riêng cho bác!
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Địa chỉ của em:

451/11/18, Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, TP HCM. Người nhận: Nguyễn Hữu Thuận.

Anh gửi theo địa chỉ này nha!

Địa chỉ hôm trước hình như sai.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ùh, sai tí tẹo, sửa lại rùi! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Page 12 of 73 (1093 items) « First ... < Previous 10 11 12 13 14 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net