Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
oh...thế loại đặc biệt 200k mà bác shinichi nói là như thế nào thiế ạ.... bác thoong giải thích giúp em với Big Smile tiện thể bác cho em hỏi luôn giá của một cây tiêu trúc luôn với ạ.....tối qua em quên không hỏi bác luôn...Stick out tongue
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

nmt5187:
oh...thế loại đặc biệt 200k mà bác shinichi nói là như thế nào thiế ạ.... bác thoong giải thích giúp em với Big Smile tiện thể bác cho em hỏi luôn giá của một cây tiêu trúc luôn với ạ.....tối qua em quên không hỏi bác luôn...Stick out tongue

em thì cũng chưa được cầm vào, mới chỉ đặt anh thoong thôi, chỉ biết nó là loại trúc tốt được xử lí và kiểm tra nghiêm ngặt trước khi cho xuất chuồng Big Smile

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Not Ranked
tiểu cầm thủ
thoong báo : bác vi phạm bản quyền Avatar và nick của em, đề nghị bác đổi nick khác!
rockyfun22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vậy bác Thoong cho em đặt một cây tone C 10 lỗ loại 200k, dây quấn ở hai đầu, đơn giản mà đẹp bác ạ..(giống cây mà em đã kết ở bài trước đó bác ).chứ em cũng không đòi hỏi rườm rà quá. Em ở ngoài Hà Nội. Bác cho em biết cách thức chuyển tiền và thời gian để em thu xếp. hehe nói thật với bác là em cũng chưa mua kiểu này bao h nên không biết làm thiế nào....mong bác chỉ giáo Big Smile và bác cho em biết khi nào thì có thể có hàng được nhé Yes
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
thoong:

nmt5187:

200k là ngoại hạng rồi,t tiêu  giá 300k/ cây

thông báo bác thoong, nick của  em và avartar đã được đăng kí bản quyền với Amin, cho nên đè nghị bác đổi nich khác và avartar khác để tránh nhầm làn cho anh em, bài của bác tam thời bị xoá! sau 24 h bác sẽ ko sử dụng được nick này nữa!

rockfan22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ

thoong nick là thoong

chuthoong nick là chuthoong, giữa thoong và chuthoong là khác nhau hoàn toàn !

chữ ký của thoong : rockyfun22003@yahoo.com

của chuthoong là rockfan22003@yahoo.com khác nhau hoàn toàn!

...> không vi phạm! bản quyền!

rockyfun22003@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
xin lỗi em xoá bài này trước!
rockyfun22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

sorry bác, có lẽ bác ko biết là  sau vụ Anti Lee em đã đăng kí với Amin bản quyền chữ "thoong "ạh, bất cứ thành viên nào sử dụng nick có chữ thoong là vi phạm bác ạh, nên bác thông cảm!

đề nghị bác đổi nick, các bài viết của bác sẽ bị em gỡ sau 24h!

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nmt5187:
Vậy bác Thoong cho em đặt một cây tone C 10 lỗ loại 200k, dây quấn ở hai đầu, đơn giản mà đẹp bác ạ..(giống cây mà em đã kết ở bài trước đó bác ).chứ em cũng không đòi hỏi rườm rà quá. Em ở ngoài Hà Nội. Bác cho em biết cách thức chuyển tiền và thời gian để em thu xếp. hehe nói thật với bác là em cũng chưa mua kiểu này bao h nên không biết làm thiế nào....mong bác chỉ giáo Big Smile và bác cho em biết khi nào thì có thể có hàng được nhé Yes

bác cho em thời hạn 10 ngày ạh, e giả quýêt cho 2 bác kia xong là em lo cho bác ạh! Smile

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ui...lại có vụ nhầm lẫn thế này sao...hichic...dạ thế e xin hỏi chuthoong ạ.....bác cho em thông tin chi tiết về cây sáo tone C 10 lỗ mà em đã nói ở trên với Wink.......thank bác !!!!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ko sao đâu bác, bác cứ để ý xem , của em có ông mặt trời to tướng đó ạh, còn thành viên mới thì chỉ có 1 sao nhỏ! nhưng em sẽ sớm giả quyết sự rắc rối này! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vâng....thiế em đợi 10 ngày nữa cũng được.....miễn là bác đừng quên đơn đặt hàng của em là được Yes
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
à quên tiêu trúc là 300k bác àh, nếu bác muốn thì bác có yêu cầu về tone và thế bấm chứ, ko thì biết là kiểu gì ạh! Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
thoong:

thoong nick là thoong

chuthoong nick là chuthoong, giữa thoong và chuthoong là khác nhau hoàn toàn !

chữ ký của thoong : rockyfun22003@yahoo.com

của chuthoong là rockfan22003@yahoo.com khác nhau hoàn toàn!

...> không vi phạm! bản quyền!

Vụ này đúng là hay thật

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hiện tại thì em đặt bác làm giúp cây sáo trước bác ạ...còn tiêu thì bi h em cũng chưa đủ tiềm lực tài chính [:'(] đành để lần khác lấy tiêu trúc sau vậy . Smile
Page 3 of 73 (1093 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net