Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Đặt hàng (Gửi anh Thoong) !!!

rated by 0 users
This post has 1,092 Replies | 19 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@Chu Thoong :  Sư huynh thân mến !!!

Em nhờ anh làm 3 cây 10 lỗ từ đợt tết cho bọn bạn nhưng anh bận quá mà bọn bạn em lại đang rất cần nên chúng nó xuống thầy Sơn lấy sáo rùi....Nếu anh bận quá thì thui vậy.lúc khác em đặt cây khác.....anh cứ làm trả nợ anh em khác đi ná......

anh có thể để cho em 2 đoạn trúc đã được xử lý rùi không ạ.......để em nhờ thày Sơn khoét giúp em một cây Đô và một cây sol cao.....hết nhiêu tiền em gửi.....

Thanhkxxxxx a!!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Sao Lại Phải Nhờ Thầy Sơn Làm Mà Ko Để anh Thoòng Làm Luôn Vậy Bạn ?

Mà tui thấy thầy Sơn làm ....ẩu lắm . em phải nói vậy vì cây sáo mèo tone cao giọng nữ của em do thầy làm nhìn mà chua chát cả lưỡi .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ồ .....Mìn đang nhờ anh Thoong làm 3 cây cho bọn bạn từ trước tết.....nhưng mà anh bận quá nên chưa làm đc.....mà lũ bạn lại đang rất cần.....chúng nó đợi lâu quá không chịu đc....nên mìn phải xuống lấy của thày sơn.....vả lại nói thầy khoét lỗ cẩn thật chút cũng có xấu lắm đâu.....hơn nữa mình về chà lại....trang trí lại là đẹp ngay mà.....hơn nữa thế lại có phong cách riêng.......heheehee
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ùh, xuống thày lấy cũng được, nếu bạn chịu khó mài dũa lại thì sáo của thầy cũng đẹp như ai Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Vậy anh gửi cho em 2 đoạn trúc nhé.....một cái làm sáo đô một cái làm cái sol cao.....
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thày Sơn ghét trúc lắm, đối với thày sáo nứa mới hay, ko nên đưa trúc nhờ thày làm!
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

anh cứ bán cho em 2 đoạn trúc thẳng,tròn đều đã được xử lý một cái làm sáo đô..một cái làm sáo sol cao....cái làm tone đô dài khoảng 45cm  ............. hết bao nhiêu em gửi.....

em đã nhờ thày rùi mà....thày bảo ok ùi......

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic Dam San ko bán trúc bạn àh, cần thì tui có thể tặng, nhưng mà yêu cầu tròn đều, thẳng thì.... quả thực là tui ko đào đâu ra hic hic!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
thoaingocpn:

Sao Lại Phải Nhờ Thầy Sơn Làm Mà Ko Để anh Thoòng Làm Luôn Vậy Bạn ?

Mà tui thấy thầy Sơn làm ....ẩu lắm . em phải nói vậy vì cây sáo mèo tone cao giọng nữ của em do thầy làm nhìn mà chua chát cả lưỡi .

bác nói thế thì cũng có phần đúng thôi, em cả gia tài hầu như toàn sáo của thầy, mai em định xuống chỗ thầy mua cây sáo mèo nữa

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hichiccc......cứ coi như anh bán trúc cho em tập làm sáo thì cũng chẳng khác nhau......

Anh cứ bán cho em 1 đoạn 45cm như cây 10 lỗ đợt trước em đặt là được òi... 1 đoạn làm sáo sol cao như nào cũng được

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Tui cũng thích chơi sáo Mèo hơn là chơi sáo trúc . Sáo Mèo C của tui thì ngon rồi còn cây giọng nữ thì note C2 thổi ko ra tiếng chán thật . Không biết thầy có cây nào thổi ra tiếng nốt C2 A dễ không hỏi giá giùm tui nha Smile tui ở miền trung thật khó mua . Nhân tiện cậu mua sáo Mèo cậu hỏi thầy xem có sáo Mèo loại note nó là nốt sol là thấp nhất khuôn nhạc không giúp mình nha ( thông cảm tui hông biết là sáo tone gì ) .
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Chào bác Thoong . Em mới tham gia diễn đàn, nhìn mấy cây sáo của bác thấy mê quá ( nhất là cây 10 lỗ trong chỗ ảnh mô tả quấn dây của bác Yes ). Em ở ngoài Hà Nội, nếu muốn đặt bác một cây tone C 10 lỗ thì giá cả và vận chuyển hàng thế nào ạ ?
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
dạ mua sáo trên Đam san thì sẽ vận chuyển qua bưu điện! giá 1 cây 10 lỗ khoảng 150k, bác thanh toán qua Vietcomebank ạh!
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
.

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

chuthoong:
dạ mua sáo trên Đam san thì sẽ vận chuyển qua bưu điện! giá 1 cây 10 lỗ khoảng 150k, bác thanh toán qua Vietcomebank ạh!

còn loại độc 200k nữa anh,

Bán sáo trúc

ĐT 0986097526

Page 2 of 73 (1093 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net