Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nhật Ký Sáo Trúc

rated by 0 users
This post has 118 Replies | 6 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
nguoi quen:

chị otcay làm trong ngân hàng agribank ah. Hì, em cũng đang học tài chính ngân hàng nè.

Đêm nay cày luật....còn gần 800 câu hỏi nữa. 36 tiếng nữa là lên thớt rồi.

to huuoc : "đôi môi đó mà hôn người yêu thì cảm giác nóng bỏng càng mãnh liệt hơn bao giờ hết". Kinh nghiệm "trận mạc" giúp phán đoán điều đó hả Big Smile

À đó là mình quan sát và nhận xét.kinh nghiệm thì chưa được có dịp.vì người yêu mình đi lấy chồng rồi.bạn cứ nhìn vào môi mà nhận xét xem có đặc điểm gì,là biết ngay

tranhuucoc2009@gmail.com tranhuucochn@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nguoi quen:

Đêm nay cày luật....còn gần 800 câu hỏi nữa. 36 tiếng nữa là lên thớt rồi.

Bác này học gì mà khiếp thế, 800 câu.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hơ. cái kiếp sinh viên, sát ngày thi mới sờ đến sách vở nó khổ thế đấy. Đêm qua bảo cày mà hổng cày được. ngủ tít. Môn đó chính xác là có 1000 câu, hai ngày mới giải quyết xong hơn 200 câu. Còn ngày cuối phải đẩy năng suất lên gấp 4 lần Tongue Tied

có ai biết quy luật pareto không nhỉ. 20% thời gian làm việc của bạn tạo ra 80% kết quả. Còn 80% thời gian làm việc còn lại, chỉ tạo ra được 20% mà thôi.

Ngẫm nghĩ cũng đúng nhỉ. Đặc biệt là với cái môn luật kinh tế này

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chắc là ớt hiểm  quá he...he...
Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chị em làm hậu phương cho các anh em

Anh em thổi sáo mệt-Chị em rót nước cho uống

Anh em thổi sáo xong-Chị em vỗ tay (lên tiếng rồi đó)

ớt nào cũng vậy, miễn ăn được thôi.

Chúc bác nguoiquen sớm "nấu chín" môn luật kinh tế nha

@ichiwin: coi chừng coi bọ chui vào miệng người đẹp ^_^

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hix. đêm qua thức thành công, học rất năng suất, chỉ ngủ đúng một tiếng. Nhưng sáng nay lại không tập trung học được, lại chơi....

Kết quả được 8.5...trong khi ba ngày trước đặt mục tiêu cho nó là 9.5 Tongue Tied

chấp hết, còn môn triết cuối cùng, cứ để đấy đã, hì hì. Về quê lấy sáo của anh thoong gửi đã. Không sốt ruột lắm rồi. Chờ lâu quá lại không chịu được.

Bye cả nhà trong mấy ngày tới.......

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nguoi quen:

hix. đêm qua thức thành công, học rất năng suất, chỉ ngủ đúng một tiếng. Nhưng sáng nay lại không tập trung học được, lại chơi....

Kết quả được 8.5...trong khi ba ngày trước đặt mục tiêu cho nó là 9.5 Tongue Tied

chấp hết, còn môn triết cuối cùng, cứ để đấy đã, hì hì. Về quê lấy sáo của anh thoong gửi đã. Không sốt ruột lắm rồi. Chờ lâu quá lại không chịu được.

Bye cả nhà trong mấy ngày tới.......

8,5 hay 4,5 vậy cha nội =))

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

1 điểm quý giá. Bao h cũng thế, lúc xong rồi mới giá như, giá như mình học sớm hơn :D

vì không đạt mục tiêu môn này, mà mất toi cơ hội đạt học bổng kawai rồi

Trường em học bổng hơi ít tí. Loại giỏi được 200k một năm, trên giỏi tí thì được 500k một năm. Đấy là đối với dân thường, không làm cán bộ, không kinh doanh, hay nghiên cứu được cái gì ra hồn.

Chapi đang thi DH đúng không. :D cố lên nhé. Rồi lúc vào DH thì sẽ rất khoẻ ở khâu chạy nước rút đấy :))

Miễn sao đừng như thỏ, bắt đầu chạy khi đã quá muộn là đươc rồi.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hơ Chapi là ngựa rồi, vượt qua mấy cái rào hơn ấy chứ, em mong sao bác-chú Thoong làm bộ tiêu sáo cho hắn lâu lâu vào, bác làm nhanh quá sợ hắn lại vượt nốt cái border bỏ anh em miền bắc thì buồn chết được.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

ớt cay này giả làm chị em phụ nữ làm mấy anh ngày đêm tơ tưởng.sao không lộ diện đi để mọi người khỏi phải nuôi hi vọng nhỉ.Big Smileem nói thế đúng không ớt cay nhỉ.hihi

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
nhoc_style:

ớt cay này giả làm chị em phụ nữ làm mấy anh ngày đêm tơ tưởng.sao không lộ diện đi để mọi người khỏi phải nuôi hi vọng nhỉ.Big Smileem nói thế đúng không ớt cay nhỉ.hihi

sao mà giả được, ớt cay là đệ của MHM, được anh ý kiểm chứng rồi, sao mà có chuyện giả làm công công ở đây được!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhưng bác sáo trúc bảo đó là nam cơ mà. diễn đàn mình có mấy người nữ chứ mí
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
cụ tổ đã nói thế thì chắc gần đúng rồi đấy, nhóc cứ tin thế đi nha (hình như ớt gặp nhóc rồi thì phải, hôm đi với bác nganpho ở công viên Hoàng Văn Thụ, đúng không ta???^^)

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
nguoi quen:

1 điểm quý giá. Bao h cũng thế, lúc xong rồi mới giá như, giá như mình học sớm hơn :D

vì không đạt mục tiêu môn này, mà mất toi cơ hội đạt học bổng kawai rồi

Trường em học bổng hơi ít tí. Loại giỏi được 200k một năm, trên giỏi tí thì được 500k một năm. Đấy là đối với dân thường, không làm cán bộ, không kinh doanh, hay nghiên cứu được cái gì ra hồn.

Chapi đang thi DH đúng không. :D cố lên nhé. Rồi lúc vào DH thì sẽ rất khoẻ ở khâu chạy nước rút đấy :))

Miễn sao đừng như thỏ, bắt đầu chạy khi đã quá muộn là đươc rồi.

học bổng kawai? ông này cũng học KD&CN ah? (HUBT)

cái học bổng của trường lởm thật, 7. được có 100k/năm, chả đủ khao bạn bè

được cái trường này thi dễ, theo kiểu câu cho sinh viên lên khá giỏi ấy nhưng trình độ sinh viên thì kém quá

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

vào topic giới thiệu bản thân là biết liền ah. dân HUBT có hai người rồi

Tổng kết kì này light Knight được mấy phẩy

Page 6 of 8 (119 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net