Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nhật Ký Sáo Trúc

rated by 0 users
This post has 118 Replies | 6 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Diễn đàn mình dạo này thấy ít thành viên online quá nhỉ.vào mà buồn ghê.chắc là ai cũng bận cả.mà mấy bác trưởng lão không thấy post bài cho mọi người nghe thử nhỉ.cứ âm thầm bế quan luyện công hay sao nhỉ..Ông rùa ,bác lee,sáo nhựa,bác chuthoong.mấy bác này biến đâu mất tiêu.mà diễn đàn mình còn có các chị em cơ mà .bận rộn quá chẳng thấy ai cả.
tranhuucoc2009@gmail.com tranhuucochn@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Bây h đang là giai đoạn thi cử căng thẳng, với những người đang muốn vào DH,và cả những người đang trong quá trình "ra" DH.

Ảnh offline chị em rất đông đảo đấy chứ nhỉ. Nhưng trên diễn đàn vắng bóng các chị thật.

Sợ các chị em thật, nhất là về khoản...trí nhớ

-" Cậu có nhớ năm ngoái cậu hứa gì với tớ không"

ặc, chết rùi. Mình hứa gì nhỉ. Mà chẳng nói luôn đi, mình còn làm...lại chơi bí nhau thế chứ...

nhưng mình cũng chẳng bao h hứa mà nghĩ là sẽ không làm cả. mà đã hứa thì chỉ hứa chuyện mình có thể làm đựoc thôi...

chuyện gì  nhỉ ?

- "tớ hứa với cậu là tớ sẽ thổi một bản nhạc tặng cậu, không phải chỉ là qua điện thoại như lần đó, đúng không"

- "tớ tưởng cậu quên rùi chứ"

- "quên làm sao được" Big Smile

phù, cũng may...

hix. nhưng mà, nghe tớ thổi trực tiếp sẽ điếc tai lắm đấy. Mà cây sáo cũ của tớ thì...thôi rồi...

Sắp tới lấy được sáo của chuthoong rồi. sẽ thực hiện lời hứa càng sớm càng tốt...

còn một vấn đề nữa...

Tớ mún thổi trong một khung cảnh...lãng mạn một tí...nhưng mà lại không đuợc lãng mạn quá....cậu có người iu rồi còn đâu Sad

[:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(]

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
có người yêu rồi thì thổi còn vị gì lãng mạn nữa.khổ cho bác nhỉ .nhưng làm sao được vì họ thích nghe sáo mà.mà cũng nên cẩn thận kẻo bạn trai của cô bạn đánh ghen đó nha!!!!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nguoi quen:

Bây h đang là giai đoạn thi cử căng thẳng, với những người đang muốn vào DH,và cả những người đang trong quá trình "ra" DH.

Ảnh offline chị em rất đông đảo đấy chứ nhỉ. Nhưng trên diễn đàn vắng bóng các chị thật.

Sợ các chị em thật, nhất là về khoản...trí nhớ

-" Cậu có nhớ năm ngoái cậu hứa gì với tớ không"

ặc, chết rùi. Mình hứa gì nhỉ. Mà chẳng nói luôn đi, mình còn làm...lại chơi bí nhau thế chứ...

nhưng mình cũng chẳng bao h hứa mà nghĩ là sẽ không làm cả. mà đã hứa thì chỉ hứa chuyện mình có thể làm đựoc thôi...

chuyện gì  nhỉ ?

- "tớ hứa với cậu là tớ sẽ thổi một bản nhạc tặng cậu, không phải chỉ là qua điện thoại như lần đó, đúng không"

- "tớ tưởng cậu quên rùi chứ"

- "quên làm sao được" Big Smile

phù, cũng may...

hix. nhưng mà, nghe tớ thổi trực tiếp sẽ điếc tai lắm đấy. Mà cây sáo cũ của tớ thì...thôi rồi...

Sắp tới lấy được sáo của chuthoong rồi. sẽ thực hiện lời hứa càng sớm càng tốt...

còn một vấn đề nữa...

Tớ mún thổi trong một khung cảnh...lãng mạn một tí...nhưng mà lại không đuợc lãng mạn quá....cậu có người iu rồi còn đâu Sad

[:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(] [:'(]

Có khi lúc đó đang giận người yêu hoặc chuẩn bị đá anh chàng đó rồi nên mới hỏi thế đấy :))

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Chán mấy bác này quá..........

Học Sáo đọc nghĩ cho việc phục vụ tình iu thui........................

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Chị em lúc nào cũng có mặt đầy đủ cả, chẳng qua là các anh em không để ý thôi. 

Trốn vào đây nói xấu chị em à!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
mà otcay là nam mà he đâu phải chị em gì đâu he.Big Smile
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

nhoc_style:
mà otcay là nam mà he đâu phải chị em gì đâu he.Big Smile

Để tớ làm chứng cho otcay nhá :D

Ớt cay

(hình ảnh đã bị thay đổi để phù hợp với yêu cầu! :D)

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ơ ! ichiwin tài nhỉYes, ở tận HN mà cũng kiếm được tấm hình của ớt à. Gặp ngoài đời ớt tươi hơn nhiìuBig Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ớt càng xay càng canh Stick out tongue
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

học sáo là để nuôi dưỡng tâm hồn, nhưng trong tâm hồn lại có tình yêu, nên sáo nuôi dưỡng tình yêu luôn một thể ấy mà.

ot xanh học trường nào thế. hổng biết gọi bằng chị hay là em Smile ha

to Chapi : Kinh nghiệm thế, đúng là giai đoạn đó họ có trục trặc thật. Nhưng từ đó đến h cũng đã nửa năm rùi. Và mọi việc đã đâu vào đấy he he.

Mà chapi kinh nghiệm đấy nhỉ Big Smile

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tuy xanh nhưng vẫn cay, hờ hờ.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

ừ em ko biết viết gì vô đây em chi~ đọc thôi thanks các bácStick out tongue

http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
otcay:

Chị em lúc nào cũng có mặt đầy đủ cả, chẳng qua là các anh em không để ý thôi. 

Trốn vào đây nói xấu chị em à!!!

các chị em chẳng thấy lên tiếng gì cả làm các anh em cứ tưởng ko có các chị em.Mà có nói xấu gì đâu .toàn người tốt cả.OTCAY là chị hay là anh .À quên là chị chắc chắn rồi.nhìn là biết liền .Đố mọi người biết em nhìn cái gì mà biết là chị đó.không được có ý nghĩ đen tối nha.chị otcay  có đôi mắt hiền lành đó,đôi môi đó mà hôn người yêu thì cảm giác nóng bỏng càng mãnh liệt hơn bao giờ hết.Mà sao không thấy chị em post bài lên vậy.thỉnh thoảng có một người.mà cũng chẳng biết là chi hay là em .ko biết mặt gì cả.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chị otcay làm trong ngân hàng agribank ah. Hì, em cũng đang học tài chính ngân hàng nè.

Đêm nay cày luật....còn gần 800 câu hỏi nữa. 36 tiếng nữa là lên thớt rồi.

to huuoc : "đôi môi đó mà hôn người yêu thì cảm giác nóng bỏng càng mãnh liệt hơn bao giờ hết". Kinh nghiệm "trận mạc" giúp phán đoán điều đó hả Big Smile

Page 5 of 8 (119 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net