Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

So tai khoan ATM day:

bank: vietcombank 

ten user: Nguyễn Trần Đỗ Anh Tuấn

so tk: 0121001116336

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

anh gửi cho em cây sáo (dọc) tông Son (trầm) đi còn cây Động tiêu nữa hai cây em chi tất cả là 100.000 còn phí vận chuyển em tính sau ĐC: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q.Tân Phú,TP.Hồ Chí Minh. Em có vấn đề trong tài chính nên anh cố gắng bớt cho em.

Thanks

Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hic! Cây sáo tone Sol trầm giá chót là 100k, còn đông tiêu thì thí thấp nhấp nhất là 200k rồi bác. Với số tiền 100k  chắc ko thể đáp ứng được cho bác sáo than rồi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 01-05-2008 9:27 | Locked
MHM nói phải đó bạn, tui cũng cân nhắc kĩ lắm mới dám trả lời bạn cái này, thật ra bạn có thể mua sáo và tiêu với giá 100k cũng có, nhưng dĩ nhiên là chất lượng ko ai dám đảm bảo, MHM có 1 điều cấm kị là ko bán và cho sáo dom, sáo chuẩn mà ko hay hắn còn KO đem ra cho pà con coi nữa cà, tui thì ko dẫm chân lên cái chỗ làm sáo của MHM, chỉ dám bàn về tiêu thôi, tiêu trúc của tui làm thì so về chuẩn âm có thể nói tương đối chính xác, còn âm vực mà hay, vang thì chỉ đếm trên đầu ngón tay... nếu bác muốn mua thì tui bán cho vài cây chuẩn chuẩn để bác luyện hơi... tiêu RE 100k, tiêu DO 150k 1 cây... bảo đảm chuẩn âm...còn nếu để cho hay vang thì he he he ... tùy từng cây mà có giá khác nhau... nhưng chắc chắn rằng ko có giá nào tiêu dưới 100k đâu, hồi đó tui cũng ham của rẻ, mua vài cây về... thổi chả được cóc khỉ gì ráo....tây chả ra tây, tàu chả ra tàu, ngũ cung thì chả ra ngũ cung... nói tóm lại tiền nào của đó... tui thì giá nào cũng có, nhưng chất lượng dĩ nhiên đi đôi với giá thành!
tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
em đăng ký một cây tiêu 50000 đó chừng nào làm xong báo em biết với. Mấy anh cứ làm xong 13 cây kia đã rồi làm tới cây em cũng được. Với cho em xin bài Bích Hải Triều Sinh Tấu Ngọc Tiêu.
Tên thật: Nguyễn Hồng Quân Sinh ngày: 22/08/95 Đ/C: 226/8/6 Lê Trọng Tấn, F.Tây Thạnh, Q. Tân Phú, Tp.HCM Đ/T: (08)8102074
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
thanhnhat123 replied on 01-05-2008 21:03 | Locked
làm ơn chỉ em cách chuyển khoản đi
Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
saohanoi replied on 01-05-2008 21:32 | Locked

co 2 cach :

1/ Toi bat ky mot ngan hang nao. Hoi thu tuc chuyen tien vao ATM va dua dia chi tai khoan cua bac mhm.

2/ Bac toi buu dien hoi thu tuc chuyen tien qua buu dien. Co nguoi huong dan can ke cho bac ngay.

Truoc khi gui tien cac bac nen bao truoc voi mhm. Neu k tui gui roi bac gui hok bit duong nao ma lan ( Stick out tongue cac bac chiu kho mo` nhe ) 

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 01-06-2008 9:40 | Locked

saothan_hoangduocsu713:
em đăng ký một cây tiêu 50000 đó chừng nào làm xong báo em biết với. Mấy anh cứ làm xong 13 cây kia đã rồi làm tới cây em cũng được. Với cho em xin bài Bích Hải Triều Sinh Tấu Ngọc Tiêu.

giá nào cũng có nhưng ko dưới 100k, tui đã ghi giá ở trên như thế rồi, tiêu trúc bao giờ cũng mắc hơn tiêu gỗ, tiêu gỗ thì ko có cây nào dưới 200 hết á, bán giá tiêu trúc 100k là phá giá lắm gòi đó... còn 15k 1 cây cũng có, ra nguyễn thiện thuật đó, tìm chỗ nào nó đổ xô 1 đống chắc cũng có vài cây như thế... hè hè... thổi được bài cháu lên ba là hết cỡ... vì chỉ có thể xài 3 nốt là cùng... 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hình ảnh sáo trúc Damsan , chưa được bắt mắt lắm. Hiện tại anh em đang cập nhật cách làm đẹp cho sáo trúc .

sao truc Damsan sao truc Damsan
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

sao truc Damsan

saotrucdamsan
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

sao truc Damsan 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

sao truc Damsan sao truc Damsan

saotrucdamsan
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanh replied on 01-07-2008 22:11 | Locked

bác MHM cho em biết tên ngân hàng mà bác mở tài khoản ATM và địa chỉ liên lạc lúc đăng kí ATM để em gửi tiền vào!! mong sớm nhận được hồi âm của bác!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
VẬY THÌ CHO EM CÂY TON ĐÔ 50K ĐÉN ĐỊA CHỈ CŨ VẬY
Page 5 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net