Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bác cứ gửi vào số tài khoản đó. user là Nguyễn Trần Đỗ Anh Tuấn, ngân hàng viêtcombank.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
saohanoi replied on 01-08-2008 21:07 | Locked

To MHM:

Em đã đi chuyển tiền nhưng không có địa chỉ nên họ không chuyển được. Bác cho em xin địa chỉ giao dịch của bác.

trên cái phiếu chuyển khoản vào tài khoản gồm có 

1/ Số tài khoản

2/ tên chủ tài khoản

3/ địa chỉ chủ tài khoản ( cái này ghi địa chỉ khi đăng ký mở tài khoản của bác)

Nhân tiện bác hướng dẫn luôn cho tụi em cách bảo dưỡng để sáo không bị nứt. Ngoài này trời lạnh lắm mà trúc trong nam lại chịu nóng nhiều. Hôm trước em mới vác về 1 cây ( trong số 20 ống mà bác mhm gửi ra clb hồi trước) mới dùng được 1 tháng thì nư..ứt. Em đang mượn tạm cây của yeusao mà chuthoong tặng hồi trước để dùng tạm. Hix !

:Stick out tongue
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

bank: vietcombank 

ten user: Nguyễn Trần Đỗ Anh Tuấn

so tk: 0121001116336

dia chi: 70/6d tổ 19b khu phố 2, phường An Bình , Thành Phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Sáo đợt này MHM đã quấn dây rất chắc chắn, và Trúc chọn rất già nên hạn chế bị nứt. Các bác phải quấn dây cho chắc ăn, ko ảnh hường tới tiếng sáo mà còn đẹp và bảo vệ được sáo nữa.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hiện tại 8 cây đã ra lò chờ gửi đi, Nhưng MHM muốn gộp lại gửi 1 lần cho tiện. Nên hiện tại MHM cố gắng cho ra lò trung bình mỗi ngày khoảng 2 cây đễ kịp giao cho các bác. Nên khi nào MHM thông bào thì mọi người hẳn gửi tiền nhé.

Và trong tháng 1 này có khuyến mải lớn là tất cả các loại sáo đều đồng giá là 50K , và các bác cứ yên tâm về chất lượng, vì tất cả sáo MHM sẽ cố gắng  đễ chất lượng đồng đều nhau, chênh lệch 9/10 thôi.

thống kê người đặt hàng lần này :

Vô Danh: 1 tone C (xong)

saohanoi:1 tone D( xong)

Thanh Nhật:1 tone C ( xong)

Bác Nganpho : 5 cây Tone C ( xong 2 cây)

Bác Tuấn Vĩnh Long : 1 cây tone C

Bác thayboilangthang : 1 cay tone C ( xong)

bạn cùa bác thay boi trong Nam: 1 cay tone C (xong) ( 0908844019)

dt 0982913823 tieukhach_anhhung : 1 cay tone C (xong)

dt 0977901588: 1 cay tone C ( xong)

saothan_hoangduocsu713 : 1 cay tone C

sicore ( 1 cay tone C) 

ninja ( 1 cay tone C)

tieuphiphi ( 1cay tone C)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 01-09-2008 11:14 | Locked
music_heal_mysoul:

Sáo đợt này MHM đã quấn dây rất chắc chắn, và Trúc chọn rất già nên hạn chế bị nứt. Các bác phải quấn dây cho chắc ăn, ko ảnh hường tới tiếng sáo mà còn đẹp và bảo vệ được sáo nữa.

thừa 2 chữ bảo vệ, sáo quăng từ trên lầu xuống đất mà chả xi nhê gì thì cần quái gì bảo vệ....

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 01-09-2008 23:31 | Locked
Hiện giờ tui đang có 1 cây sáo đô, tới thời điểm này là cây sáo tốt nhất damsan do MHM làm. Dĩ nhiên là không bán, nhưng có thể cho thuê, 10k/1 phút và phải có mặt tui bên cạnh trong suốt thời gian thuê.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kirinhn replied on 01-10-2008 1:04 | Locked
Anh rùa cho em thuê 5 phút, nếu anh muốn có mặt bên cạnh trong suốt thời gian thuê thì bay sang Pháp đê. Wink
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 01-10-2008 1:32 | Locked
Vậy thì tui không cho bác thuê. Đâu phải ai tui cũng cho thuê. Thuê xong còn phải thổi mấy bài nữa, như mùa xuân biên phòng chẳn hạn.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja replied on 01-10-2008 4:32 | Locked

Bác MHM cho em đăng ký thêm 1 cây C 10 lỗ nữa.

Trước mắt bác cứ làm xong 2 cây 6 lỗ đi rồi khi nào xong hú em một tiếng, em lên CVHLD đo tay cho bác khoét thêm 4 lỗ phụ nữa là xong (trúc làm sáo em bác phơi cho nó chắc một tí, thời gian chờ không quan trọng). Cám ơn bác trước

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kirinhn replied on 01-10-2008 5:59 | Locked

saotruc:
Vậy thì tui không cho bác thuê. Đâu phải ai tui cũng cho thuê. Thuê xong còn phải thổi mấy bài nữa, như mùa xuân biên phòng chẳn hạn.

Huhu, lão rùa khinh em không thổi được bài mùa xuân biên phòng nên không cho em thuê sáo nè làng nước ơi. [:'(]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Các bác gửi Đc mà ko ghi tên họ. Sao mà gửi EMS được. hu hu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hay wa bac da lam xong roi ah? thang nay em di thuc tap nen ko bit thong tingi ca!vua e hom qua.sang mai em ra gui xien luon!

thank bac nhiu

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
saohanoi replied on 01-10-2008 23:01 | Locked
18 âm là e về quê rùi! hi vọng tết này về quê có sáo mới đón tếtBig Smile
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hoi sang nay ra buu dien gui sao cho bac, lai bi truc trat khau dong goi, nen phai dem ve lai sang mai em ra gui cho bac lan nua, dam bao tet bac co sao xai.
Page 6 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net