Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bán Sáo Trúc: giá phải chăng , chất lượng tốt(Made by MHM Đamsan)

rated by 0 users
This post has 1,161 Replies | 33 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
fanflute replied on 03-05-2010 18:30 | Locked
vậy anh làm giúp em 2 cây như ở trên. trưa chủ nhật ngày 14/3 em sẽ lấy. số điện thoại của em là 0978032864
Chiều quê nâng bổng trời cao Chăn trâu thổi sáo vui nào vui hơn
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanhkhach replied on 03-05-2010 21:47 | Locked

Bác MHM ới . Em muốn đặt một cây sáo 6 lỗ tone C - 200k , em muốn trúc già , dày dày chút , Trúc Đà Lạt hay Củ Chi loại nào cứng chắc hơn âm ngân vang , đánh bóng và sơn mặt trong luôn cho em nhé  ^ ^ .

Em ở Hà Nội , Bác cộng thêm cho em cả EMS . Không cần ngay đâu bác cứ ghi sổ khi nào có trúc bác làm giúp em cũng được

Nếu được bác RE em cái em send money và address cho bác nhé :D nguoibantrai0001@yahoo.com .

Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cuncon12345 replied on 03-06-2010 22:34 | Locked

bữa giờ em tập làm sáo nhựa, hôm nay tính chuyển qua làm thử Trúc không biết anh MHM bán lại em chục cây đc không (chưa khoét lỗ), tại thấy mấy khúc trúc của anh mê quá. Nếu đc em sẽ nhờ người quen ở TP HCM lấy giùm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Trúc ở trên mình đã chọn lựa kỹ va xử lý rồi nên mình không có bán bạn ơi . Bạn có thể qua đến Củ Chi để mua,nơi đây rất nhiều nhà trồng. Bạn thông cảm nhé.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
nice_evil281 replied on 03-09-2010 2:54 | Locked

Bỏ sáo được hơn 1 năm ( do chuyện thi cử). Giờ quay lại thì cây sáo trúc đã bị mọt ăn hết,còn cây sáo gổ thì thổi bị xì ( ko biết do lục nghề hay do bảo quản không tốt + nhiều lần va đập).

Mình muốn đặt hàng 1 cây sáo trúc 200k, do hồi đi học cũng ko được thầy chỉ giáo nhiều về loại sáo,chỉ biết thầy đưa cho cây nào là cầm cây đó thổi luôn chứ không quan tâm gì hết, có gì bác MHM chọn dùm 1 cây phù hợp luôn nha.

Thanks. 

Phone: 091 345 0579

Địa chỉ: Q12 TP HCM

Mail: bin_nguyen281@yahoo.com

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanhkhach replied on 03-10-2010 0:47 | Locked

Chà ! Hình ảnh mới của bác MHM - một cây sáo trúc rất là đệp - làm em quá muốn có một cây :D.

Cây C của em chửng nào xong gửi đi thì ring em cái hen.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
fanflute replied on 03-10-2010 18:22 | Locked
cây đó đúng là đẹp thiệt. minh đặt 2 cây rồi mà còn muốn mua nữa. hix chắc nghèo luôn quá
Chiều quê nâng bổng trời cao Chăn trâu thổi sáo vui nào vui hơn
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

@vodanhkhach: Tuần sau là có liền.

@fanflute: 2 cây của bạn rất tốt, nhất là cây tone C, mình thật sự thích âm sắc của nó. Sau này nếu bạn chuyển qua học 10 lỗ,mình sẽ nâng cấp miển phí từ cây tone C này cho bạn.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Tôi muốn đặt 1 cây C 10 lỗ, giao dịch ở HCM vậy khi nào có bác nhắn tin cho tôi (0919685862). Nếu không có trúc ĐL bác làm bằng trúc Củ Chi cũng được, bác vui lòng cho biết giá luôn nhé
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
kimbrowneyes replied on 03-11-2010 9:02 | Locked

lamtrungl35:
Tôi muốn đặt 1 cây C 10 lỗ, giao dịch ở HCM vậy khi nào có bác nhắn tin cho tôi (0919685862). Nếu không có trúc ĐL bác làm bằng trúc Củ Chi cũng được, bác vui lòng cho biết giá luôn nhé

Trời ơi tông C làm trúc củ chi là số 1 rồi. trúc DL làm sáo trầm mừa.

ForQuel'Thala
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanhkhach replied on 03-11-2010 20:19 | Locked

Ui Chà ui ! Phải nói sáo trúc năm nay của bác MHM quá đẹp . Trúc vừa già , vừa dày , bóng , quấn dây chắc chắn , về âm thì chắc là càng làm càng chuẩn rồiCool .

Em thích mấy cây dày dày , màu sậm sậm trong ảnh ghê. Già đủ gõ lủng trán :)).

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Nobitalk5 replied on 03-12-2010 2:36 | Locked
Gửi bác MHM: em là SV đang học ở SG. Em rất thích thổi sáo nhưng mà sau nhiều nỗ lực tìm kiếm vẫn chưa có được 1 cây sáo >10k, thấy bác MHM có bán sáo chất lượng với lại giá cũng tôt nữa. Bác cho em đặt 1 cây sáo sáo Đô,giá thì tùy bác quyết định (giá cho SV nhé bác).
Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ Người khôn người đến chốn lao xao...
Page 69 of 78 (1162 items) « First ... < Previous 67 68 69 70 71 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net