Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Mỗi lần tui ghé lại nhóm sáo trúc trường công nghiệp là mỗi lần tui thấy các bạn có một cái gì đó mới, một cái gì đó thay đổi và tiến bộ. Những gương mặt mới vài tháng trước đang tập cầm sáo thì nay đã thổi được vài bài. Thậm chí còn có thể chỉ lại cho bạn khác. Những hành ảnh các bạn ngồi với nhau, chơi nhạc với nhau và chỉ cho nhau đầy tính sinh viên và cũng đầy chất đam mê san sẻ.

Tui  biết có khá nhiều nhóm bạn sinh viên ở các trường đại học thành lập nhóm và làm rất thành công như các bạn ở Hà Nội hay Cần Thơ. Nhưng tui chưa có dịp được nhìn các bạn trực tiếp sinh hoạt. Trường công nghiệp là trường đầu tiên tui được trực tiếp chứng kiến và còn được ngồi chơi chung với các bạn. Cảm ơn các bạn đã cho tui những buổi sinh hoạt đầy hạnh phúc này. Cho tui được hòa mình vào không khí của sinh viên.

Mới gần đây, được xem các bạn biểu diễn văn nghệ ở trường. Tui ngồi nhìn các bạn thổi mà trong lòng dân lên một niềm vui kỳ lạ, thậm chí tay tui run lên và tim tôi đập mạnh.  Không phải riêng mình tui, các bạn trong nhóm cũng nói thế.

Đưa phong trào sáo trúc vào trong các trường đại học là mong muốn của tui từ những ngày đầu thành lập Damsan. Nhưng tui chưa làm được. Nay thấy các bạn làm được điều này, tui thật vui lắm. Hơn nữa, các bạn làm rất rốt và hơn cả những gì tui nghĩ.
Tui tin rằng các bạn sẽ trở thành những người bạn thân thiết và sẽ cùng san sẻ nhiều thứ nữa trong cuộc sống sau này.

Đại học công nghiệp ơi! Các bạn cừ lắm.
Cảm ơn các bạn đã cho tui những niềm hạnh phúc này.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tụi em có thể ngồi lại được với nhau tất cả là nhờ Damsan.net đó anh. ^^ 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cám ơn damsan ... cám ơn a Duy  a Chuyên  a lee, a Tieukiem... a phanthanhlong, a Atinh..... đã giúp đỡ tụi e ngay từ những ngày đâu thành lập... để có được kết quả như ngày hôm nay thật sự tụi e ko dám nghĩ tới.... hy vọng trong tương lai tụi e sẽ cố gắng phát triển phong trào đúng với tinh thần đam mê san sẻ .. để ko phu sự kỳ vọng của mọi người...

Club DHCN 4 TP HCM xin chân thành cảm ơn ..tất cả mọi người  đã quan tâm giúp đỡ hi. 

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

còn đây là mem của club sáo trúc Sư Phạm Kĩ Thuật, hiện nay club đang hoạt động rất tốt, hi vọng kì off sắp tới có thể tham gia cùng mọi người, những thành viên này đều chỉ mới tập được hơn  1 tháng, nhưng cũng có nhiều tiến bộ đáng kể,

tham gia club các bạn sẽ được tư vấn mua sao rẻ chất lượng tốt, hoặc bạn nào có trúc có thể đem đến nhờ thành viên club làm dùm đỡ tốn tiền đi mua, bạn nào ở gần đến tham gia cho vui nhé,

hi vọng là phong trào chơi sáo trúc của các bạn sinh viên sẽ ngày càng đông đảo. ( sory club sáo trúc CN vì post bài sai chủ đề nhưng đừng xóa đi nhé.hi hi)

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

CLB sáo trúc DHCN có được ngày hôm nay là nhờ tinh thần đam mê, chia sẻ của tất cả thành viên clb, sự quan tâm, giúp đỡ của rất nhiều người... 

cảm ơn tất cả mọi người!!

T4

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

a Duy ơi , hôm nào dẫn mấy bạn đó qua KTX ĐHQG chơi đi a :D

Page 30 of 30 (441 items) « First ... < Previous 26 27 28 29 30 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net