Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
smallshrimp Posted: 01-29-2011 2:34

e ở ktx trường dh công nghiệp, muốn tìm bạn bè cùng trường đã và sắp biết thổi sáo để tiện giao lưu, e cũng mới tập nên mong tìm được người chỉ giáo, hy vọng sẽ thành lập được chi nhánh damsan tai dhcn.

tiện thể e cũng đang muốn mua một cây sáo tốt, giá sinh viên, hy vọng được các anh các chị chỉ giúp vì e ko biết lựa sáo, e xin chân thành cảm ơn.

sdt của e để tiện liên lạc: 01234243302

T4

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Em thì ở Gò Vấp đây, em cũng mới biết tập sáo thôi, nhưng thổi dở quá nên bị ba mẹ chửi riết đành chuyển qua thổi tiêu luôn rồi, mà bác nói bán sáo giá sinh viên là sao em chưa hiểu lắm, giá dành cho sinh viên hay vào quán bar vũ trường mỗi đêm đốt vài triệu, hay là giá dành cho sinh viên có xe máy tay ga, laptop Core i, nói chung như thế nào mới là giá sinh viên đây, lòng em rối rắm quá mong bác chỉ bảo thêm.

Nếu bác rảnh thì nhớ hú em nha, em sắp xếp được sẽ ghé qua chỗ bác giao lưu học hỏi thêm, em tên Sơn, số em là : 0984.000.331, mà em cũng sắp thi vào đại học Xây Dựng nên cũng định ghé chỗ bác để học hỏi thêm kinh nghiệm cho đời sinh viên mai sau, vậy hen bác !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Hjc. bác lee khiêm tốn thế, nói như thế thì e chả bik j về sáo hết. hjc

Hình phạt của Spammer

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hix, đừng gọi e là bác, tổn thọ lắm, e mới sv năm nhất thui, muốn học thổi sáo mà không biết hỏi ai, tự mò thui, nên muốn tìm người chỉ bảo thêm. với lại lâu lâu được nghe thổi sáo cũng thích, chứ e thổi tệ lắm, ra nhạc là tốt lắm rồi.

e ko ngờ giá sinh viên lại có nhiều loai thế, hix, dạ thưa bác, e ko có laptop, cũng ko biết vũ trường nó ntn, chỉ biết uống nước mía vỉa hè thui, cũng ko có tay ga nốt, đi đâu toàn đi xe 4 bánh ko àh Big Smile

T4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ở Công Nghiêp. hình như có bạn Minhhui thì phải gặp mà giao lưu với bác  ấy. bác ấy thổi sáo cũng hay lắm. em post số điện thoại lên cho bác làm quen nhé. 0974 501 548. không biết bác ấy có chưỏi em về cái vụ chô số điện thoại của bác ấy ko biết.hihi
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
smallshrimp replied on 01-29-2011 21:53
e cũng có biết 1 anh học ở dhcn (biết thôi, chứ ko quen), a ấy năm 2 thì phải, a ấy cũng bảo e lên diễn đàn học hỏi, ko biết có phải là a minhhui ko nhỉ, thỉnh thoảng cũng được nghe anh ý thổi sáo trong sân trường, hay lắm

T4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
chắc là anh đấy. kêu anh dẫn ra Tao Đàn chơi rồi học hỏi mọi người là được ấy mà
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hì, thanks a nhìu, mấy a chỉ cho e cách để lựa một cây sáo tốt, âm chuẩn được không ạ, hơi của e yếu lắm, nên thổi lên những nốt cao rất khó, nên chọn cây ntn cho phù hợp với khả năng của e. e đang tính ra tết để dành tiền mua một cây

T4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
thực ra nhìn vào hình thức thì khó có thể lựa được cây sáo tốt. phải trực tiếp nhờ mấy bác cao thủ lựa thì may ra tìm thấy cây sáo tôt. còn không thì đặt mấy anh trên diễn đàn làm thì ok hết. chuyện đó dễ thôi mà
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hix, e cũng tính đặt sáo, nhưng mấy cái topic đặt sáo đóng hết rồi, lại cũng chẳng biết giá cả thế nào nữa

T4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
bưã nào ra Tao Đàn nhờ bạn Phúc làm cho giá rẻ thôi mà chất luợng thì cũng ok. mà hình đang nói chuyện lạc chủ đề của toppic rồi
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

smallshrimp:
hix, e cũng tính đặt sáo, nhưng mấy cái topic đặt sáo đóng hết rồi, lại cũng chẳng biết giá cả thế nào nữa

Bác ghé vào đây mà đặt dùm em, nhiều shop lắm mà :

http://damsan.net/forums/49/ShowForum.aspx 

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
e thấy mấy cái shop đấy lâu rồi ko hoạt động, bác biết ai làm sáo đạt hộ e cái, e cảm ơn nhìu

T4

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
smallshrimp:
e thấy mấy cái shop đấy lâu rồi ko hoạt động, bác biết ai làm sáo đạt hộ e cái, e cảm ơn nhìu
Sau Tết, chủ nhật bạn ra Tao Đàn, nhiều cao thủ làm sáo ở đó lắm, bạn là nữ chắc sẽ đc ưu tiên :D
Hôm nay ta say ôm đời ngủ muộn Để sớm mai đây lại tiếc xuân thì
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hì hì, thế thì hay quá

T4

Page 1 of 30 (441 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net