Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hic tk a saotruc rất nhiều .... lần nào anh cũng đến sớm.....phải để anh ngồi đợi thật ngại quá hic......Sad

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Có gì đâu mà ngại, tui đến sớm mà cũng về sớm. Tui cũng muốn ở lại chơi lắm, nhưng 9h tối là giờ giới nghiêm của tui rồi, nên đành để các bạn ngồi đó mà đi về.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

nhoc_style:
anh em ở đại học công nghiệp vui thể nhỉ. thích thật có cao thủ viếng thăm. khi nào anh em giao lưu phát đê. he he

:) Trường em khoảng 80.000 SV, cũng nhiều người biết thổi sáo lắm, có câu lạc bộ này thật là hay, nhất là mấy bạn ở ktx, sẽ có chỗ sinh hoạt (ko sợ bị chửi khi tập trong phòng, hi). Có mấy bác bên damsan qua thì vinh hạnh quá còn j bằng. Tiếc nhà em xa quá, khoảng 8h là phải về, ko sinh hoạt lâu được. Dù sao cũng thấy vui, gặp gỡ và giao lưu với các bạn cùng trường. Thỉnh thoảng gặp nhau trong trường cũng cười chào nhau. Ko thấy mình cô độc. Thấy yêu và gắn bó với trường hơn :)

(_-Thank to Tôm bé xíu Idea smallshrimp -_)

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

club Công nghiệp mình cố gắng phát huy và phát triển âm nhạc dân tộc vào trường nhá! có các cao thủ ủng hộ anh em ta cố gắng lên. Sẽ có lúc có 1 buổi để cho bọn mình thể hiện để giới thiệu sáo trúc đến tòan trường. Hy vọng nhá, bây giờ thì phải cố gắng!!!

<nhoc_style>==> ở dứơi thủ đức cũng phải kêu gọi nhìu nhá! thâm nhập vào các trường và giao lưu tìm kiếm những bạn yêu thik nữa nhá.bọn mình thi gần xong ùi, chắc chắn sẽ off, tất cả chú ý: chuẩn bị mọi lực lượng và nghệ thuật vào ngày hum đó.hihi

heart-flute

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
macdin:

club Công nghiệp mình cố gắng phát huy và phát triển âm nhạc dân tộc vào trường nhá! có các cao thủ ủng hộ anh em ta cố gắng lên. Sẽ có lúc có 1 buổi để cho bọn mình thể hiện để giới thiệu sáo trúc đến tòan trường. Hy vọng nhá, bây giờ thì phải cố gắng!!!

<nhoc_style>==> ở dứơi thủ đức cũng phải kêu gọi nhìu nhá! thâm nhập vào các trường và giao lưu tìm kiếm những bạn yêu thik nữa nhá.bọn mình thi gần xong ùi, chắc chắn sẽ off, tất cả chú ý: chuẩn bị mọi lực lượng và nghệ thuật vào ngày hum đó.hihi

dưới này bọn em gà lắm bác ơi. chủ yến đi cho vui thôi với nhân tiện làm quen giao lưu với mọi người cho vui. chứ dưới này có khoảng trên dưới 10 người thôi à. he he. khi nào xong máy bác cứ thông bào là bọn mình gặp nhau được liền à. hè hè

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
em xong 3 môn roài mai thi 1 môn nữa là ổn roài kakakaka luyện thôi

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
playgemboy:

hihi, ko phải Tôm bé xíu đâu a, mà là Tép Big Smile

T4

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thay mặt FC (flute club) DHCN e cảm ơn a sáo trúc rất nhiều vì đã đến giao lưu và giúp đỡ bọn e luyện tập

T4

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
smallshrimp:
playgemboy:

hihi, ko phải Tôm bé xíu đâu a, mà là Tép Big Smile

trời, lúc đầu anh cũng nghĩ là tôm bé xíu đó chứ. giờ mới biết tôm bé xíu là tép , thiệt tệ quá ^^ 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
em đề nghị chủ thớt thổi một bài post lên lấy khí thế cho mọi người tập với nào. he he
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

nhoc_style:
em đề nghị chủ thớt thổi một bài post lên lấy khí thế cho mọi người tập với nào. he he

chủ thớt dạo này đang luyện võ ôn thi, em sẽ chuyển lời bác tới chủ thớt. ^^ 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tối qua đi vắng teo thế nhỉ ????

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hôm nay 13 tháng 4, có mem HUI nào offline không ? Mấy tuần rồi tui không ra được Tao Đàn cảm giác thiếu thuốc rồi.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hjhjhjh hôm qua bệnh cũng ránh lên, may mà gặp anh trúc, nhờ anh chi hộ vài kĩ thuật thật thấy mở rộng được nhiều cái quá hjhjhjh

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

saotruc:
Hôm nay 13 tháng 4, có mem HUI nào offline không ? Mấy tuần rồi tui không ra được Tao Đàn cảm giác thiếu thuốc rồi.

a yên tâm, dù ít hay nhiều thì vẫn có người offline

nhân tiện cảm ơn a luôn vụ cho e (mượn) cây sáo tàu, hihi, a  ko sợ e chôm luôn rồi bỏ trốn àh

T4

Page 17 of 30 (441 items) « First ... < Previous 15 16 17 18 19 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net