Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

macdin:
các bác đừng sốt ruột ai cũng như nhau thôi.mình sẽ chọn ngày mọi người thi xong chứ.nhoc_style đợi trên đây dàn xếp đã nha!Smile

ok dưới này bọn mình rảnh. khi nào mọi người thi xong rồi thì báo nhé. hi hi

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
nguyenphanhuynh:
smallshrimp:

e ở ktx trường dh công nghiệp, muốn tìm bạn bè cùng trường đã và sắp biết thổi sáo để tiện giao lưu, e cũng mới tập nên mong tìm được người chỉ giáo, hy vọng sẽ thành lập được chi nhánh damsan tai dhcn.

tiện thể e cũng đang muốn mua một cây sáo tốt, giá sinh viên, hy vọng được các anh các chị chỉ giúp vì e ko biết lựa sáo, e xin chân thành cảm ơn.

sdt của e để tiện liên lạc: 01234243302

Mình cũng ở HUI đây bạn! Bạn khoa nào thế? Mình khoa CNTT, năm 2, cũng mới tập thổi sáo được tầm 1 tháng

mình học cntp, năm nhất

T4

Not Ranked
tiểu cầm thủ
smallshrimp:
nguyenphanhuynh:
smallshrimp:

e ở ktx trường dh công nghiệp, muốn tìm bạn bè cùng trường đã và sắp biết thổi sáo để tiện giao lưu, e cũng mới tập nên mong tìm được người chỉ giáo, hy vọng sẽ thành lập được chi nhánh damsan tai dhcn.

tiện thể e cũng đang muốn mua một cây sáo tốt, giá sinh viên, hy vọng được các anh các chị chỉ giúp vì e ko biết lựa sáo, e xin chân thành cảm ơn.

sdt của e để tiện liên lạc: 01234243302

Mình cũng ở HUI đây bạn! Bạn khoa nào thế? Mình khoa CNTT, năm 2, cũng mới tập thổi sáo được tầm 1 tháng

mình học cntp, năm nhất

hân hạnh được làm quen :-D

Huynh Nguyen Phan huynh.nguyen_phan@yahoo.com
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chủ xị ơi tối nay em xin phép cúp tiết nhé, tuần tới em thi nhiều quá,hjhjhjh chúc mọi người vui vẻ

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hôm chủ nhật em về nhà nên cúp tiết ... tối mai vẫn típ tục chứ phải hok mấy bác ....

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
tối mai em xin phép cúp phát nữa tại vì sáng thứ 5 em thi,sau khi thi xong em sẽ sinh hoạt đều đều bác thông cảm em nhé

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

GauTruc:
tối mai em xin phép cúp phát nữa tại vì sáng thứ 5 em thi,sau khi thi xong em sẽ sinh hoạt đều đều bác thông cảm em nhé

ko sao đâu bác, tối thứ 4 em cũng thi, thi xong xuống off. hen gặp lại bác vào cn nhé 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hic mấy bác thi tuần này nhiều thế ... em tuần sau cơ nhưng ko lo mấy he he

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hôm nay có off không các bác, giá xăng tăng quá, nhưng nếu có off thì tui cũng ham vui.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

saotruc:
Hôm nay có off không các bác, giá xăng tăng quá, nhưng nếu có off thì tui cũng ham vui.

dạ tối nay có bác ạ ... mong bác đến tham gia giúp đỡ bọn em  he he 

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Nhóm này đã có khá lâu, nhưng hôm nay mới có vài hình ảnh.

Hôm nay mọi người đi thi nên hơi ế.

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
saotruc:

Còn đây là Video

[YouTube:aAjXJ-J1eOo]

cám ơn bác saotruc nhiều quá.hihi.hum sau chắc phải mời bác đi vs bọn e 1 chầu.hum ni anh em trên đây ôn thi nhìu quá nên hok off dc.hic thật tình anh em xin lỗi a nha! 

heart-flute

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Có lỗi đâu mà xin Big Smile. Học hành phải ưu tiên chứ. Thành lập được một nhóm như vậy là quá tuyệt rồi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh em ở đại học công nghiệp vui thể nhỉ. thích thật có cao thủ viếng thăm. khi nào anh em giao lưu phát đê. he he
Page 16 of 30 (441 items) « First ... < Previous 14 15 16 17 18 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net