Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
minh_HUI_2710:

Cảm xúc hôm nay là vui, nghe nói ngày đầu chỉ có 3 người, thế mà hôm nay có  tới mười mấy người, còn được thêm 3 bóng hồng xinh xinh nữa chứ Stick out tongue. Cám ơn 3 bác phanthanhlong, aTinh, và một bác nữa mà em ko nhớ tên, đã đến tận trường chỉ bảo anh em, Do ngày đầu nên vẫn còn nhiều thành viên ngại, (đặc biệt là chủ topic nhéHuh?), mong la lần sau các bác sẽ thoải mái phô diễn tài năng.Stick out tongue

em thấy bác cũng ngại ùi chẳng thổi j hết.hic lần trước là mình huy động hơi kém, Bác nào cho nhận xét hôm t7 này ta tổ chức ở đâu và như thế nào đi ạ. 

heart-flute

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
hôm nay chúng ta đã đạt được bước đầu rất tốt.hihi thanks 2 bác phanthanhlong và aTinh cô nương.hihi hy vọng club damsancn4 phát triển nhá

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
macdin:
minh_HUI_2710:

Cảm xúc hôm nay là vui, nghe nói ngày đầu chỉ có 3 người, thế mà hôm nay có  tới mười mấy người, còn được thêm 3 bóng hồng xinh xinh nữa chứ Stick out tongue. Cám ơn 3 bác phanthanhlong, aTinh, và một bác nữa mà em ko nhớ tên, đã đến tận trường chỉ bảo anh em, Do ngày đầu nên vẫn còn nhiều thành viên ngại, (đặc biệt là chủ topic nhéHuh?), mong la lần sau các bác sẽ thoải mái phô diễn tài năng.Stick out tongue

em thấy bác cũng ngại ùi chẳng thổi j hết.hic lần trước là mình huy động hơi kém, Bác nào cho nhận xét hôm t7 này ta tổ chức ở đâu và như thế nào đi ạ. 

Thì mới vào mà bác, với lại em nói thế vừa khích lệ  em vừa khích lệ mọi người đấy chứ.  Mà về sau em thổi phù mang luôn mà, với lại không mang theo sáo nên cũng hơi ngại. thứ 7 này em phải về quê mất rồi. không off  được. trước mắt nên bầu ra chủ câu lạc bộ đã bác ạ. Hôm nay chưa thấy bầu được ai, không biết lúc em về thì sao. Bầu rồi thì cho câu lạc bộ chính thức đi vào hoạt động và bắt đầu sinh hoạt, rồi lâu lâu thổi mệt kéo nhau đi uống nước nói chuyện cho vui. Ý kiến bác thế nào?? Có nên gây quỹ cho câu lạc bộ không nhỉ.

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
minh_HUI_2710:
macdin:
minh_HUI_2710:

Thì mới vào mà bác, với lại em nói thế vừa khích lệ  em vừa khích lệ mọi người đấy chứ.  Mà về sau em thổi phù mang luôn mà, với lại không mang theo sáo nên cũng hơi ngại. thứ 7 này em phải về quê mất rồi. không off  được. trước mắt nên bầu ra chủ câu lạc bộ đã bác ạ. Hôm nay chưa thấy bầu được ai, không biết lúc em về thì sao. Bầu rồi thì cho câu lạc bộ chính thức đi vào hoạt động và bắt đầu sinh hoạt, rồi lâu lâu thổi mệt kéo nhau đi uống nước nói chuyện cho vui. Ý kiến bác thế nào?? Có nên gây quỹ cho câu lạc bộ không nhỉ.

uh vậy thì bầu chủ clb di,chắc phải nhờ các tiền bối thui

===>aTinh dc hok bác ây học xong ùi nên có time hơn bọn mình,tài năng đầy nữa

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
macdin:
minh_HUI_2710:
macdin:
minh_HUI_2710:

uh vậy thì bầu chủ clb di,chắc phải nhờ các tiền bối thui

===>aTinh dc hok bác ây học xong ùi nên có time hơn bọn mình,tài năng đầy nữa

ok men!^^

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Biết ngay mà, tính không vô xem mà nghĩ lại thằng ku macdin này hay đâm chọc mình nên lên xem thử ai dè đúng thật.

Anh không phải dân CN4 là 1, học xong đi làm xa là 2, không có cái gọi là "tài năng" mà chú nói là 3, đang tranh thủ ít thời gian hậu tốt nghiệp để chơi bời cho thoả chí tang bồng. Không có cái vụ đó đâu nhé ku.

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
ATinh:
Biết ngay mà, tính không vô xem mà nghĩ lại thằng ku macdin này hay đâm chọc mình nên lên xem thử ai dè đúng thật.

Anh không phải dân CN4 là 1, học xong đi làm xa là 2, không có cái gọi là "tài năng" mà chú nói là 3, đang tranh thủ ít thời gian hậu tốt nghiệp để chơi bời cho thoả chí tang bồng. Không có cái vụ đó đâu nhé ku.

úi giời cái này có mất time của bác bao nhiu đâu!!! mọi người đồng ý rồi hay là bác chê CN4 hok là.hê hê đâu nhất thiết phải là sinh viên CN đâu

heart-flute

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

chủ xị bây h là aTinh bác ấy sẽ dìu dắt chúng ta đó nha

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cho em hỏi là  bácaTinh làm ở đâu mà xa. Nếu thật sự ở xa thì bọn em không ép. Còn nếu gần thìbác không trốn được đâu. Àh mà này, bác đi làm xa vậy vẩn còn ghé tao đàn vàochủ nhật chứ.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
hj mấy bác ..... thế là buổi thứ 2 thành công tốt đẹp .....hy vọng se còn nhiều buổi ...thành công như thế ......ak bác macdin nhớ cho em cái sheet nhé ............

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bác A.Tình không vào thường xuyên là em xu cây tiêu lun í (chạy chạy)

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@macdin: chú ỷ có trong tay 2 cây côn nhị khúc nên bắt nạt thằng chỉ biết đánh võ trên bàn phím như anh hả?

@minh_HUI_2710: sặc, chứ nếu ở gần thì bị ép à :D

Có thể đi làm xa nhất là ở campuchia hay dàn khoan dầu ngay giữa biển, ko nói trước được, đã đi thì vài tháng về lần cũng chưa biết chừng, nói chung không thích hợp cho sự uỷ thác của các bạn đâu.

@GauTruc: nếu chú thích thì cứ giữ mà chơi, để anh canh chừng nào chú thổi thật ghiền thì anh đòi lại để kìm hãm nhân tài là được, không có gì phải ngại ^_^

Hãy chung sức bảo vệ chủ quyền lãnh thổ Việt Nam.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bác ATinh sướng thật sắp đi campuchia luôn à. Có lẽ ATinh phải đi làm xa các bác ạ.mấy bác đừng ép bác ấy khó xử. Thay vào đó mấy bác mời anh Phan Thanh Long đấy. Bác ấy đang học lại hay giúp anh em, em thấy bác ấy có lẽ được đấy ạ
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
á á á biết nha,bác thật là ...làm khó em quá hà hà hà

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
ATinh:

@macdin: chú ỷ có trong tay 2 cây côn nhị khúc nên bắt nạt thằng chỉ biết đánh võ trên bàn phím như anh hả?

@minh_HUI_2710: sặc, chứ nếu ở gần thì bị ép à :D

Có thể đi làm xa nhất là ở campuchia hay dàn khoan dầu ngay giữa biển, ko nói trước được, đã đi thì vài tháng về lần cũng chưa biết chừng, nói chung không thích hợp cho sự uỷ thác của các bạn đâu.

@GauTruc: nếu chú thích thì cứ giữ mà chơi, để anh canh chừng nào chú thổi thật ghiền thì anh đòi lại để kìm hãm nhân tài là được, không có gì phải ngại ^_^

bác nói làm em buồn đó ^^, việc chọn bác là bọn em mến mộ tài năng cũng như đức độ của bác mà. nếu bác không muốn nhận thì thui, bọn em ko ép, nhưng bác vẫn ghé chỗ bọn em chứ. 

Page 6 of 30 (441 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net