Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Mấy bác ở DHCN hoành tráng quá. Ước gì ở trường cđ Tài Chính Hải Quan của em có mấy bác như thế này thì cũng rủ rê làm phát off tập tành cho nó hoành tráng.hix.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
spy005:
macdin:

vậy đai ca cho bik danh tính với lại nganh học đựơc hok ah. mình tên Sơn DHSH5

mình tên Long ....mình học CNTT he he ...... thích sáo từ lâu lắm rùi nhưng mà mới thổi gần đây thui ..... nói chung là học mò nên cũng còn gà lắm hic .....

bác CNTT nhưng khóa mấy? em cũng CNTT nhưng khóa 4 đây.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

maomeo:
hôm nay hẹn hò sao các bắc chưa ai tới nhỉ.   em đứng ở hàng cau sau nhà E .  đi dạo 1 vòng.     chắc lát nữa anh em mới tới.   . trong này nóng hơn hà nội.  úi trời ơi . mai chuồn về hà nội thui.  hiiiii. lạnh vẫn thích hơn.  híc

trời có cả bác mão nửa hả? em mà biết bác du nam là em ở lại diện kiến bác rồi, tiếc quá hú hú. 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
spy005:
macdin:
spy005:
macdin:

vậy đai ca cho bik danh tính với lại nganh học đựơc hok ah. mình tên Sơn DHSH5

mình tên Long ....mình học CNTT he he ...... thích sáo từ lâu lắm rùi nhưng mà mới thổi gần đây thui ..... nói chung là học mò nên cũng còn gà lắm hic .....

vậy 7h nhá các bạn

trùi muộn xí đi chứ giờ đó toàn xe ko làm gì có chỗ  mà đứng hix khoảng 8h30 đến 9h đi .....

có vẻ rôm rả rồi đây, tối mai có ko mấy bác, nay phải về rồi, em ở bình chánh nên hơi bất tiện vào buổi tối. nhưng sẽ cố sắp xếp, không thì tuần gặp các bác buổi tối cũng được.hehe 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
vào miền nam đi chơi cho thoải mái.   híc.   kiếm ít nắng   nhưng lại nắng quá   ko chịu đc

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

nhoc_style:
Mấy bác ở DHCN hoành tráng quá. Ước gì ở trường cđ Tài Chính Hải Quan của em có mấy bác như thế này thì cũng rủ rê

làm phát off tập tành cho nó hoành tráng.hix.

bác ở tài chính hải quan hả?? em năm 1 có cô người yêu ở bển mà vì nhiều lí do nên...hic...hic

à, em có gửi bác 1 tin nhắn riêng đó, bác xem đi nha. 

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

maomeo:
vào miền nam đi chơi cho thoải mái.   híc.   kiếm ít nắng   nhưng lại nắng quá   ko chịu đc

hi, thế giờ bác đang ở đâu ?? sao về sớm thế bác?? em chưa diện kiến được bác nữa mà 

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
hic!!! các bác ở đâu thế e ngồi đợi ngay nhà E bây giờ mới về!!!hic

heart-flute

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

maomeo:
hôm nay hẹn hò sao các bắc chưa ai tới nhỉ.   em đứng ở hàng cau sau nhà E .  đi dạo 1 vòng.     chắc lát nữa anh em mới tới.   . trong này nóng hơn hà nội.  úi trời ơi . mai chuồn về hà nội thui.  hiiiii. lạnh vẫn thích hơn.  híc

trời bác Mão. may quá e đang tính nhờ làm dùm e 1 cây sáo tông Rê.hic e ngồi ngay trước nhà E lun, có 3người thổi sáo ah.hok thấy các trưởng bối đâu hết. Hok có số dt nên chẳng bik gọi ai? a em lên topic để lại số fone nha! liên lạc sum tụ cho dễ 

số của e: 01698745983 Sơn

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
minh_HUI_2710:

maomeo:

hi, thế giờ bác đang ở đâu ?? sao về sớm thế bác?? em chưa diện kiến được bác nữa mà 

hj mình học bên khoa Khoa hoc và kỹ thuật máy tính cơ.......

p/S Hic chạy thục mạng từ quận 5 về tìm mấy bác nãy h mà tìm hoài hok thấy hu hu

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

có em xin góp ý bác Tieukiem ạ, bác cũng là thành viên Công nghiệp chúng e nhờ các bác ủng hộ 1 tay dc ko ạ

heart-flute

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

maomeo:

bác maomeo hoãn lại vài hôm cho thik hợp không khí liền ah.:-D cuối tuần này ở CN4 e sẽ triệu tập 1 đoàn nhạc công. có những tay guitarCN4 cừ lắm. e nói thế bác thấy có được ko ạh

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
macdin:

có em xin góp ý bác Tieukiem ạ, bác cũng là thành viên Công nghiệp chúng e nhờ các bác ủng hộ 1 tay dc ko ạ

ak cậu gọi bác mão hỏi xem khi nào bác ý về nhỉ ........ hic

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
thoai tớ off .... hôm nào hẹn lại nhé Stick out tongue mà  làm luôn tối mai hay ngay mốt di nhỉ Cool

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

spy005:
thoai tớ off .... hôm nào hẹn lại nhé Stick out tongue mà  làm luôn tối mai hay ngay mốt di nhỉ Cool

haiz mai hay mốt là ngày lên đoạn đầu đài bác ah. t7 nhìu tay chơi guitar hòa tấu vs Sáo chuẩn lắm.

thống nhất là thứ 7 lúc 7h các bác tập trung tầng trệt nhà F rất rộng bên trong kín và nghe thổi sáo có độ echo nên nghe rất hay.các bác thấy được thì cho e 1 cái ý kiến.

heart-flute

Page 4 of 30 (441 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net