Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Club thổi sáo ở trường dh công nghiệp tp hcm

rated by 0 users
This post has 440 Replies | 9 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
macdin:

spy005:
thoai tớ off .... hôm nào hẹn lại nhé Stick out tongue mà  làm luôn tối mai hay ngay mốt di nhỉ Cool

haiz mai hay mốt là ngày lên đoạn đầu đài bác ah. t7 nhìu tay chơi guitar hòa tấu vs Sáo chuẩn lắm.

thống nhất là thứ 7 lúc 7h các bác tập trung tầng trệt nhà F rất rộng bên trong kín và nghe thổi sáo có độ echo nên nghe rất hay.các bác thấy được thì cho e 1 cái ý kiến.

tối mai làm 1 quả các bác ah, xem như là tập dzợt cho thứ 7 đi. ok chứ các bác.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
smallshrimp không online. Hoạt động cuối: 20-02-2011, 1:50 smallshrimp đâu rồi em?? sao thấy im lặng quá.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đã xóa vì dùng tiếng Việt không có dấu!

BQT damsan.net

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

maomeo:
tHANK CAC ANHEM NHE. VI VAO GAP QUA NEN KO THONG BAO KIP CHO MOI NGUOI. HEN DIP TOI SE VAO MIEN NAM . HOP MAT VOI ANH EM CHO VUI.. CAM ON MOI NGUOI NHE

a maomeo về gấp quá!!! tiếc ghê.hic. a làm cho e 1 cây sáo Rê nha a! 440 càng tốt nha a.:-D chào bác mao.

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tối nay  mà được thì các bác hú một tiếng nhé ....thời gian địa điểm 9 xác nhé....

p/s : mà chủ 2pic sao im hơi lặng tiếng thế nhỉ... phát động phong trào mà sao kỳ thế

....chúc bác mão lên đưòng thượng lộ bình an nhé ... mong rằng sẽ gặp được bác trong thời gian sớm nhất ......

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

maomeo:
tHANK CAC ANHEM NHE. VI VAO GAP QUA NEN KO THONG BAO KIP CHO MOI NGUOI. HEN DIP TOI SE VAO MIEN NAM . HOP MAT VOI ANH EM CHO VUI.. CAM ON MOI NGUOI NHE

bác hứa rồi nha. bọn em đợi đó.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
đúng rồi, chủ topic đâu rồi em??

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ

minh_HUI_2710:
đúng rồi, chủ topic đâu rồi em??

bạn chủ topic đang đau đầu với môn vẽ kỹ thuật bác ah!!! a em ta cứ gầy dựng trước đi. mình sẽ mời a aTinh,phanthanhlong,ktschuyen nữa. ai dam mê thì các cao thủ ở trên chỉ dạy luôn.

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
spy005:

smallshrimp:
hix, e cũng tính đặt sáo, nhưng mấy cái topic đặt sáo đóng hết rồi, lại cũng chẳng biết giá cả thế nào nữa

bạn chưa có sáo ah ... nếu bạn thích mình sẽ tặng bạn một cây... mình cũng mới mua hôm qua ak ...mua ở tiệm nhạc cụ Trần Trung ... tuy giá chỉ 75k thui nhưng note cũng chuẩn ... có gì cứ pm mih trên diễn đàn nhé .... vì dt mih hư rùi ... mình cũng ở ktx dh CN đóa

vậy thì hay quá, làm thế nào để nhận được quà của bạn đây, mình nóng lòng quá

T4

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

oa. không ngờ đông vui thế này, e bận nên lên hơi trễ, hình như mọi người giải tán hết rồi thì phải, hix Sad

khi nào có lịch off cụ thể mấy a nhắn tin cho e nhá, thỉnh thoảng e mới lên mạng nên ko cập nhật tin tức thường xuyên được

T4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

viết bào bằng điện thoại nên không có dấu. các bác

đã xóa kịp thời. híc

Top 500 Contributor
Male
đại cầm thủ
spy005:

tối nay  mà được thì các bác hú một tiếng nhé ....thời gian địa điểm 9 xác nhé....

p/s : mà chủ 2pic sao im hơi lặng tiếng thế nhỉ... phát động phong trào mà sao kỳ thế

....chúc bác mão lên đưòng thượng lộ bình an nhé ... mong rằng sẽ gặp được bác trong thời gian sớm nhất ......

uh tối nay nhá! khoảng 6h30 nhà F nhá

heart-flute

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bạn nhắn tin cho chủ 2pic lun đi Big Smile mình hok có điên thoại .........thống nhất giờ đó nhé mấy bác...><

( _ _)! Bâng Khuâng Liễu Rũ Bên Hồ Vắng ( _ _)! Ngàn Hạc Tìm Nhau Sễu Gọi Đàn !

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
spy005:
bạn nhắn tin cho chủ 2pic lun đi Big Smile mình hok có điên thoại .........thống nhất giờ đó nhé mấy bác...><
ok.7h hon em xuông

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cảm xúc hôm nay là vui, nghe nói ngày đầu chỉ có 3 người, thế mà hôm nay có  tới mười mấy người, còn được thêm 3 bóng hồng xinh xinh nữa chứ Stick out tongue. Cám ơn 3 bác phanthanhlong, aTinh, và một bác nữa mà em ko nhớ tên, đã đến tận trường chỉ bảo anh em, Do ngày đầu nên vẫn còn nhiều thành viên ngại, (đặc biệt là chủ topic nhéHuh?), mong la lần sau các bác sẽ thoải mái phô diễn tài năng.Stick out tongue

Page 5 of 30 (441 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net