Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chuẩn bị đăng ký Offline miền nam

rated by 0 users
This post has 179 Replies | 5 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Vì mình đi nhiều người, có thể quán càfe nó sẽ không tính tiền theo nước mà tính theo đầu người. Bao nhiêu người đến thì nó đếm đầu người mà tính tiền, bác nào không có tiền thì chịu khó để cái đầu ở nhà vậy.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
hix,di offline la de duoc choi sao voi nghe thoi sao.choi sao thi can mieng de thoi,nghe sao thi phai dung tai.neu noi nhu bac rua cat dau o nha thi cat luon ca nguoi o nha cho rui,chu con gi de ma choi voi cha nghe nua.
aaa
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja:

Ý kiến hay! Để tui đem theo cái bình nước 20 lít, tới bữa đó anh em mình kêu 1 ly cà phê sữa đá thôi, còn lại uống nước đóng chai hết cho quán nó thất thu luôn ! Devil keke

Chơi kiểu này xong koi mòi khó có đường dzề !

tui biết  có 1 quán cà phê tên là Sông Mê trên đuờng vào khám chí hoà, dù không gọi nước, bạn vẫn bị tính tiền phục vụ 18k đồng 1 người, còn giá càphê sữa đá là 22 ngàn! he he he ông ninja kì này nhớ đem theo nhiều kiếm nhé, 1 là vung đao thoát thân, 2 là để kiếm lại cầm cố mà ra về, nhớ vác theo cái thùng 2 chục lít của ông về luôn nhé... người ta ko cho để lại đâu!Big Smile 

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Nhìn theo thời tiết hiện này trời sẻ ko có mưa, dù có mưa cũng không lớn đâu chỉ mưa phùn thôi.Tổi cái la hơi lạnh thôi, sắp tới noel gì rồi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Offline vui vẻ nhé ! tui mắc công chuyện ko đi đc, và cũng ko nhớ là hôm nay phải đi nữa huhuhu!

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Buổi Offline thành công tốt đẹp có cả thành viên đang ở nước ngòai là TuongDanh cũng gọi điện chúc mừng thật là cảm động, tuy nhiên bác Admin vẫn không tới đuợc và cùng nhiều thành viên khác. Tình hình cụ thể thế nào thì Quasiomodo sẽ có bài viết sau. Sau buổi offline tiền còn dư là 62000 VND tui chưa biết phải làm gì ?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Sau khi đi offline về em mới nhận ra là có một thiếu sót, đó là phần các thành viên trao đổi học hỏi lẫn nhau, người đi trước có thể truyền lại kinh nghiệm luyện tập của mình, người đi sau có thể hỏi về các kĩ thuật diễn tấu trong sáo trúc.

Đây là một thiếu sót không nhỏ vì chính nhờ phần học hỏi kinh nghiệm này từ các anh em ở lần offline trước mà em tiến bộ rất nhanh !

Không biết mấy bác đi offline có thấy như dzậy hông ?

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Bác ninja keo kiệt thế, phải truyền lại kinh nghiệm trên diễn đàn để anh em ở xa còn học hỏi với chứ Geeked.

Bác saotruc post ảnh có thể chỉnh cỡ bé bé lại cho dễ xem và đề tên thành viên ở dưới được không ạ! 

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Dung la duoc mo rong tam mat nha !!!! Tay , ta , tau deu co het . kien thuc rong wua xa luon . san day cho minh hoi luon run hoi la lam sao vay may ban ???
Page 6 of 12 (180 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net