Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chuẩn bị đăng ký Offline miền nam

rated by 0 users
This post has 179 Replies | 5 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Ông mà sinh năm 84 thì bằng tuổi tui. Gọi là khiêu chiến nhưng chưa biết chiến kiểu gì đây, nghe ông thổi bài "trên đường chiến thắng" chắc tui không dám đọ sáo trúc với ông rồi. Sad

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

To Quasimodo : Thanks em! anh còn thiếu em một chầu hủ tiếu gõ.

Offline tại miền nam vừa xong, không khí hôm đó vẫn còn âm vang thì damsan Nha Trang lại offline lớn. Buổi offline này mang rất nhiều ý nghĩa quan trọng cho damsan cũng như đã đưa damsan lên một tầm cao mới. Mời các thành viên theo dõi.

http://damsan.net/forums/4/5881/ShowThread.aspx#5881 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

gửi ninja: trăm lần xin lỗi bạn vì đã nhầm lẫn, mình đã chỉnh lại. Nếu còn chỗ nào sai hay thiếu sót, mong mấy bạn có tham gia hôm đó giúp mình sửa lại. Vì những buổi họp mặt sau này sẽ thường xuyên hơn, quy mô lớn hơn nên cần thiết phải có một bản tường trình chính xác để anh em nào không tham gia vẫn cảm nhận đươc không khí buổi offline và tình cảm của mọi người.

Vẫn còn 2 phần nữa mới hòan tất

gửi saotruc: anh đừng nói vậy, để trễ thế này em thấy có lỗi lắm rồi! Big Smile nhưng nếu anh thiệt muốn trả nợ thì anh ơi, hình như anh quên mất phần tiền lời rồi, lãi suất ngày 20%, cứ để chậm 5 ngày là em có thêm một chầu hủ tiếu gõ, hì hì cứ thế nhé! Big Smile

Em mới xem hình mọi người đi Nha Trang, thích thật!

www.damsan.net
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kirinhn:

Ông mà sinh năm 84 thì bằng tuổi tui. Gọi là khiêu chiến nhưng chưa biết chiến kiểu gì đây, nghe ông thổi bài "trên đường chiến thắng" chắc tui không dám đọ sáo trúc với ông rồi. Sad

Tui đã xưng tuổi rồi mà không thấy cha ninja đáp lễ nhỉ????? 

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Cảm ơn anh rùa quá khen, tuổi trẻ thì so với nhiều thành viên trong diễn đàn em cũng không trẻ lắm, còn tài cao thì em càng không dám nhận Angel.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Mấy bữa nay bận quá. Thì đây đáp lễ: đúng là ông bằng tuổi tui, được chưa ?

Ông ngại gì mà không chiến ? Ông là "lão làng" rồi mà !

Tui thổi thì dở mà còn hay bị khớp nữa chứ. Bữa off khớp mất hết 50% công lực.

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Tôi có thổi hết công lực cũng không được như ông thổi hôm đấy, chiến như vậy là tôi đã thua rồi còn đâu.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Kirinhn và Ninja có vẽ rất tâm đồng ý hợp quá nhỉ.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ông kirinhn giờ hấp thụ thêm tài khiêm tốn của lão rùa nữa à ?

Sao ông vội buông súng sớm thế ?

Nghe cách ông nói chuyện và coi 2 video của ông thì tui thấy trình độ của ông bây giờ chắc phải cỡ hơn tui ít nhất là 1 bậc. Nhưng tui vẫn muốn "chiến" với ông về sáo hay về gì gì cũng được vì ông khơi mào trước mà !

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ủa tự nhiên có tui trong này là sao hả ông ninja ?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Được, ông đã nói vậy thì hẹn ông khi nào gặp sẽ đấu súng. Hi vọng khi nào tôi vào được trong Nam mọi người có thể tổ chức 1 cuộc offline nho nhỏ để gặp mặt, tôi với ông đấu súng ở đó luôn. Tôi đề nghị chiến bằng một loại nhạc cụ khác không phải sáo trúc, là cái gì thì mỗi người tuỳ chọn, ông ok không? Còn nếu ông vẫn muốn chiến sáo trúc thì ta làm tăng 2. Nếu thế thì tôi phải lo mà vào Nam gấp, để lâu càng bất lợi cho tôi, 1 bậc ông vượt qua mấy hồi Wink.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác mà vào trong Nam thì offline lớn chứ, sao nhỏ được. Thành viên nước ngoài của Damsan  mà lị. Tui cũng muốn tới đó đấu với Kinrinhn và Ninja. Mà 2 bác đấu nhau bằng gì thế ? nói trước để còn chuẩn bị.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Đấu cái gì thì bác tuỳ chọn thôi, không bắt buộc phải giống nhau. Ví dụ như bác xử côn nhị khúc thì em vẫn có thể cầm súng lục được Big Smile.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

ê đấu mồm thế thui nhế mấy bác!khi nèo gặp nhau khà khà mấy bác phải lấy cái zì có đồ re mi fa son la !mà đấu tịn thể cho anh em nghê lun!

đúng là ngồi bùn em chẳng bít lèm zi nên em toàn xì pem ko ah!các bác thông cảm ha..... 

Page 12 of 12 (180 items) « First ... < Previous 8 9 10 11 12 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net