Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Chuẩn bị đăng ký Offline miền nam

rated by 0 users
This post has 179 Replies | 5 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác saonhua mau hỏi lại gấp để khỏi bị hố !

Bác ngồi một mình từ sáng tới chiều không ai nói, chứ bác kéo bè kéo lũ vô xài phòng xài điện người ta coi chừng có thêm giá khác đó !

Em thì thấy ly cà phê sữa đá 18k là hơi mắc, chắc tại quen uống cà phê sữa sanh dziên 4,5k/ly (biết chắc người ta pha từ hóa chất chợ Kim Biên) và mặc dù ngồi cà phê nhưng em chỉ uống sữa đậu nành thui !

Dụng lực đả lực
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác vodanhkhach phiêu diêu 3 tháng chắc lụm được nhiều bí kíp lắm đây !

Kì này bác có tính offline biểu diễn vài đường cho anh em coi hông ?

Dụng lực đả lực
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Cái bác ninja này có luyện công quá độ không mà đầu óc lộn xộn tùm lum vậy ?. Vodanhkhach đang ở Hà Nội làm sao mà vào Nam để offline với bác chứ. Mà có vào cũng không dám vào, bác muốn mang bịnh dịch tả vào đây để Damsan miền Nam toi hết hay sao. Nếu trường hợp phát sinh, quán cafe đòi thêm tiền, thì anh chị em phải chịu khó góp chung , chi trả tới cùng để đảm bảo  cho buổi offline được thành công. Nếu nó đòi thêm thì cũng chừng 1 triệu là cao, như vậy mỗi nguời 50k sẽ đủ.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui dự kiến chương trình offline của chúng ta như sau:
1- Ổn định.
2 - Giới thiệu Admin.
3 - Các thành viên trình diễn theo thứ tự đã nói trên và giới thiệu thành viên luôn.
4 - Giới thiệu những thành viên còn lại.
5- Leehonso - Hoangtube - SaoNhua trình bày quá trình tìm kiếm  nghiên cứu màn sáo TQ và trả lời chất vấn của các thành viên.
6 - MHM -  SaoNhua - Leehonso trình bày tình hình chế tạo sáo và định hướng trong tương lai.
7- Ý kiến của Admin và góp ý của  các thành viên cho diễn đàn.
8- Saotruc trình bày một vài ý tưởng cho quá trình họat động của diễn đàn và cho các buổi offline tới.
9- Sinh họat  tự do, các bạn nào có những tuyệt chiêu gì thì sẽ tung ra lúc này.
Lưu ý: Các bạn cố gắng đi đúng giờ (17:00), tất cả chúng ta nên xuất phát truớc 5 giờ chiều, để 5 giờ là có mặt đầy đủ (nhất là các bạn tham gia trình diễn) nhà ai ở xa thì đi sớm hơn 1 tí. Các anh chị em nên ăn gì đó trước ở nhà để lấy sức chịu đựng tra tấn. Ngày offline đã gần kề, chúng ta có thể tính được trên đầu ngón tay, anh chị em damsan nên chuẩn bị tinh thần cho một offlline lớn lần này. Bác nào có ý kiến gì khác để cho buổi offline được tốt hơn thì xin cho ý kiến lẹ lẹ, cảm ơn!!!Yes

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
ninja:

Bác saonhua mau hỏi lại gấp để khỏi bị hố !

Bác ngồi một mình từ sáng tới chiều không ai nói, chứ bác kéo bè kéo lũ vô xài phòng xài điện người ta coi chừng có thêm giá khác đó !

Em thì thấy ly cà phê sữa đá 18k là hơi mắc, chắc tại quen uống cà phê sữa sanh dziên 4,5k/ly (biết chắc người ta pha từ hóa chất chợ Kim Biên) và mặc dù ngồi cà phê nhưng em chỉ uống sữa đậu nành thui !

ông nội này, để tui zãy bày tâm sự nhé, thiệt sự thì gần  đó có 2 tiệm cà phê, 1 chỗ là cà phê bồng mình sắp đến và 1 chỗ là cà phê kơnia, hai chỗ 2 con hẽm gần nhau lắm nên bà con nhớ để ý coi chừng vô lộn tiệm, cả 2  chỗ đều được nhưng bên kơnia đòi thêm 150k tiền 3 tiếng đồng hồ ngồi máy lạnh nên tui ko chọn, và hôm trước đi với MHM đã hỏi rõ tình hình bên BỒNG, ko lấy thêm tiền, mấy quán đó ko phải là cà phê cóc nên giá vậy thôi cha nội, lên thử góc NTMK với Cao Thắng đi, 50k 1 ly càphe là chiện pình pường đó ông hai, dù gì thì nó cũng ko phải là hạng sang lắm nên giá đó là được gòi, ông phải trả tiền phục vụ nữa chứ, nói như ông thì cả lũ ra quán đậu nành ngồi cho rồi, còn vụ đòi thêm tiền nếu nó lật lọng thì 1 là mình sẽ cử đại diện vovinam saotruc và chị hồng cúc, taekwondo ninja và leehonso, tui sẽ trình bày màn phóng phi tiêu dao số 11 cho nó bít tay, 2 là nếu nó cao tay hơn mình thì móc tiền trả chứ sao hả ông hai!

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác rùa vạch chương trình cứ như là một phiên họp Quốc hội: gì mà "trả lời chất vấn" cứ như mấy ông Bộ trưởng trả lời chất vấn của các đại biểu dzậy !

To saonhua: bác nói rõ như dzậy ngay từ đầu có phải đỡ mất công em mỏi miệng hỏi hông !

Dụng lực đả lực
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
neu no cao tay hon minh thi minh se xai binh phap Ton Tu,tam thap luc ke tau vi thuong sach.kekekeke
aaa
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

em xem danh muc cua pac' rua` thay co may bai ten hay wa' anh co the cho em 1 bai dc ko

thank

doidondoc

kinh vo dac tho

so vo song lau

de vo tren dau` la truong sinh bat tu

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Không còn mấy ngày nữa là đến ngày offline rồi chắc các bạn đang diễn tập ráo riết? Hy vọng sự sắp xếp tốt của ban tổ chức từ nội dung đến địa điểm...sẽ có một buổi offline thật là vui vẻ và thành công.

Một sự thiếu thốn và mất mát nếu những ai không tham dự...!

Kính chúc buổi offline thành công viên mãn!

suong chieu
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

sang tap thui chieu tra tan may bac heheheh

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Offline ngày 25/11/2007 chủ nhật vào lúc 5 giờ chiều (17:00)
Địa điểm cà phê Bồng 60/4 NGUYỄN VĂN ĐẬU QUẬN BÌNH THẠNH
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Thưa các bác. Hai cơn bão số 7 và 8 đang trên đường vào thành phố HCM. Tui rất lo chổ buổi offline này. Đúng là người tính không bằng trời tính. Thôi thì phải đợi tới ngày đó xem sao, chúng ta chấp nhận "thành sự tại thiên " vậy.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
anh em kì này off chắc phải mang theo áo mưa và khăn tắm. Nếu cẩn thận như lão rùa thì chắc mang theo dầu gội đầu với máy sấy tóc luôn Stick out tongue à nếu có xuồng thì mang theo nhé anh em, dạo này sg ngập quá, nhưng nhớ đội nón bảo hiểm Party!!!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

mấy bác thông cảm dạo này em kẹt qua', lại ra trường chưa có việc làm. Cho em góp vui, khỏi kêu nước được hông ạ.HIHI, em sợ bị tieu duong lắm, nên chắc mang chai nước suối theo.hihixhi

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Ý kiến hay! Để tui đem theo cái bình nước 20 lít, tới bữa đó anh em mình kêu 1 ly cà phê sữa đá thôi, còn lại uống nước đóng chai hết cho quán nó thất thu luôn ! Devil keke

Chơi kiểu này xong koi mòi khó có đường dzề !

Dụng lực đả lực
Page 5 of 12 (180 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net